Xin hỏi về chuẩn bị phỏng vấn

thaisnguyenvt14

Thành viên mới
Chào các bạn gia đình tôi gồm 4 người ,vợ chồng tôi có hai đứa con trai ,đứa lớn 24 tuổi ,đưá nhỏ 14 tuổi ,gia đình tôi đã làm thủ tục chích ngừa và khám sức khỏe đầy đủ ,ngày 28 tháng 6 sẽ phỏng vấn ,được người em gái bảo lảnh.nhưng con trai lớn của tôi mới kết hôn ,nếu như vậy thì con dâu tôi có được bổ túc hồ sơ đi sau được không,hoặc nếu con trai tôi ở lại thì gia đình tôi có bị trỡ ngại gì khi phỏng vấn không? gia đình tôi chân thành cám ơn sự trả lời của các bạn

nguyenchauanh

Thành viên tích cực
Ðề: Xin hỏi về chuẩn bị phỏng vấn

Chào các bạn gia đình tôi gồm 4 người ,vợ chồng tôi có hai đứa con trai ,đứa lớn 24 tuổi ,đưá nhỏ 14 tuổi ,gia đình tôi đã làm thủ tục chích ngừa và khám sức khỏe đầy đủ ,ngày 28 tháng 6 sẽ phỏng vấn ,được người em gái bảo lảnh.nhưng con trai lớn của tôi mới kết hôn ,nếu như vậy thì con dâu tôi có được bổ túc hồ sơ đi sau được không,hoặc nếu con trai tôi ở lại thì gia đình tôi có bị trỡ ngại gì khi phỏng vấn không? gia đình tôi chân thành cám ơn sự trả lời của các bạn
con dâu của bạn k thể bổ túc đi sau
con của bạn đã kết hôn và nếu có hôn thú thì củng k thể đi theo bạn được là vì con đã có gia đình.
theo tôi nếu con bạn chưa có hôn thú thì cứ đi trước theo gia đình qua mỹ, xong làm thủ tục bảo lãnh vợ của thường trú nhân( có thẻ xanh) diện f2a là nhanh nhất
thứ 2 nếu con bạn đã có hôn thú và ở lại thì sau khi bạn qua mỹ và phải có quốc tịch , thì bạn mới bảo lãnh được gia đình của con bạn. thời gian nảy rất lâu tối thiểu củng 15 năm
việc đi hay ở của con bạn k trở ngại gì khi pv ,vì k phải là đương đơn chính
vài hàng góp ý cùng bạn
chúc gia đình pv thành công:6:

thaisnguyenvt14

Thành viên mới
Ðề: Xin hỏi về chuẩn bị phỏng vấn

Chân thành cám ơn bạn.có lẽ con trai tôi phải ở lại vì nó đã có giấy kết hôn rồi