Xin mời tham dự buổi offline ngày 17/04/2011 tại Nhà hàng bờ sông số 1

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Bắt đầu từ bây giờ, chúng ta những người còn ở lại, sẽ nối tiếp các đàn anh đàn chị đi trước, giữ cho ngọn lửa XNC luôn cháy mãi, thắp sáng diễn đàn đến các thế hệ tiếp theo.

Chúng ta sẽ tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của chúng ta đến:

- Những người mới chập chững vào diễn đàn còn bỡ ngỡ với mọi vấn đề phát sinh trong hồ sơ của mình.
- Những người cần biết hồ sơ của mình đang đến giai đoạn nào để chuẩn bị cho các bước tiếp theo.
- Những người có phát sinh trong quá trình làm hồ sơ của mình nhưng không biết phải giải quyết như thế nào.

Với những suy nghĩ đó, thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline vào ngày chủ nhật 17/04/2011, lúc 10giờ.
Địa điểm: Nhà hàng bờ sông số 1, địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Với buổi offline lần này, chúng ta sẽ buồn khi vắng đi những khuôn mặt quen thuộc của anh Thành, anh Hoàng Mẫu, anh chị Quaidan, Lily, Bình Minh, Trang Dung, Alex, anh Xitrum... Nhưng chúng ta đã vui khi biết được thông tin hàng ngày của các anh chị qua diễn đàn, các anh chị đã dần hòa nhịp với cuộc sống ở quê hương thứ hai, để khởi đầu cho một cuộc sống ổn định sau này.

Các anh chị em đó cũng đã gặp gỡ và liên lạc qua điện thoại với các đàn anh, đàn chị như : anh Yenbui54, anh Phuthohoa, anh Hongtran, anh Lieu, anh Thanhnv, chị Gioint, Whitecat, Vinhtruong, Bexinh....để được nhận những lời chỉ dẫn qúy báu từ các anh chị đó, khi bước đầu chập chững ở xứ người cùng những khó khăn gặp phải.

Thật là hạnh phúc khi Đại gia đình XNC chúng ta luôn có sự giúp đỡ, hướng dẫn tư vấn nhiệt tình của các anh chị em, dù đang sinh sống ở bất cứ nơi đâu.

Xin được gởi đến tất cả các anh chị em thuộc diễn đàn XNC ở quê hương thứ nhất và quê hương thứ hai lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 03/04/2011

Cám ơn làm cái giè, đăng ký tham gia đê
Danh sách bắt buộc
1.phanthingocanh nhớ kèm cháu nhỏ :21::21: cả cháu nhớn nữa :24::24::24::24:
2.thaomy
3.heaven
4.dungphuquoc
5.dalena kèm cháu luôn:21:
6.bác Thắng , nick giè quên òi vuthangsi??
7.ndtrg61 ở đâu ta, nếu SG thì phải diện kiến:21:
còn ai nữa ta....để xức dầu kiểm điểm lại phát .

Last edited by a moderator:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Danh sách bắt buộc
1.phanthingocanh nhớ kèm cháu:21::21:
2.thaomy
3.heaven
4.dungphuquoc
còn ai nữa ta....để xức dầu kiểm điểm lại phát
HIhihi..........bác ndtrg61 nhà ở Q10 đó bác Asm...... chơi mà chỉ nhà kỳ quá ha bác Trọng!nhất định phải có mặt đó nha bác .:109::109::109:

HIhihi..........bác ndtrg61 nhà ở Q10 đó bác Asm...... chơi mà chỉ nhà kỳ quá ha bác Trọng!nhất định phải có mặt đó nha bác .:109::109::109:
Chắc chắn phải đến chứ. Cho đăng ký một vé nhe!

Dungphuquoc

Photographer XNC

Ủa ASM sao không có tên trong ds nhỉ ! Trốn đợt offline rồi đợt này định trốn nữa ah.

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Danh sách bắt buộc
1.phanthingocanh nhớ kèm cháu nhỏ :21::21: cả cháu nhớn nữa :24::24::24::24::

Yes ,†heo yêu Çấu Çhị diện kiến Çháu nhớn Çhứ ,nhưng nói nghe nè Çháu nhớn có ai tiếp hem ,ASM †iếp dùm Çhị nhé,mừ ...đừng mở xeim nha:21::21::21:

P/S Çó thể N.A mời \/ủ Đoàn hội phụ nử vào †ham dự ,ßên ßé Giao \/ủ đoản ¶-¶ip ¶-¶op ACE muốn \/ủ đoàn nèo Ý kiên nhoa:101::101::101:

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhoangthang

Thành viên tích cực

Danh sách bắt buộc
1.phanthingocanh nhớ kèm cháu nhỏ :21::21: cả cháu nhớn nữa :24::24::24::24:
2.thaomy
3.heaven
4.dungphuquoc
còn ai nữa ta....để xức dầu kiểm điểm lại phát .
Thắng : Có mặt đây, nick nguyenhoangthang ; OK , yes sir

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Danh sách bắt buộc
1.phanthingocanh nhớ kèm cháu nhỏ :21::21: cả cháu nhớn nữa :24::24::24::24::

Yes ,†heo yêu Çấu Çhị diện kiến Çháu nhớn Çhứ ,nhưng nói nghe nè Çháu nhớn có ai tiếp hem ,ASM †iếp dùm Çhị nhé,mừ ...đừng mở xeim nha:21::21::21:

P/S Çó thể N.A mời \/ủ Đoàn hội phụ nử vào †ham dự ,ßên ßé Giao \/ủ đoản ¶-¶ip ¶-¶op ACE muốn \/ủ đoàn nèo Ý kiên nhoa:101::101::101:
Hi chị NA!đúng rồi chị ơi,mình phải kêu gọi các bạn trẻ cùng tham gia off nữa chứ,trên đd clb u 5 chấm 0 của mấy ac hoạt động mạnh quá làm các em nhỏ hơi bị khớp
Nay Delena! người già của tuổi trẻ-người trẻ của tuổi già:xin mời tất cả các bạn trên đd từ tuổi teen,U20 ,U30..........và tất cả các U, dành chút thời gian tham gia buổi off,trước là tìm hiểu hồ sơ sau giao lưu trò chuyện và cuối cùng là cùng nhau xả stress......:41::41::41:
Một lần nữa xin kính mời đừng ngại ngùng nha các bạn.chúc vui:24::24::24:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Chắc chắn phải đến chứ. Cho đăng ký một vé nhe!
thui pỏ pu, thế là lại là pác Trọng đẹp giai , hay ngồi xức dầu cùng mình hự hự sorry nhé:21: tưởng chú lào chứ chú lày em pỏ túi:24::24::24::24::24:

Dungphuquoc, êh pác hôm nọ bác kếu bác kg đi nên tui mới kg đi, ai dze bác quẹo lại làm tui né kg kịp chứ bộ hè hè, tui thành viên mật mừ , xẹc ra xẹc dzô mừ:21::21::21::21::21:

Cái ông dalena kia , tôi đã cho vé U18 tháng òi còn muốn giè nửa hử , cho ở nhà bây giờ , hờ hờ hờ

Chỉnh sửa cuối:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Cho thêm chút gia vị để cho buổi off đậm đà khó quên mà bác Asm ......................:24::24::24::24::24:

youandme8110

Thành viên tích cực

em một vé nữa nhoa, mà k thấy địa điểm chi Ngoc ơi.

quaidan

Cựu Ban điều hành

Hi ACE, nếu úp chai vào:
@ 3/4: thì xé cho quaidan 1/2 vé
@ 10/4: thì xin 3/4 vé
@ còn sau mấy ngày này thì ... thì hổng ngán, chơi xả láng cho xứng đáng luôn :10:10:
Chúc mọi người Ụp thiệt hoành tráng nghen :41::41::41:

annahotmit

Thành viên tích cực

Hồ sơ em F3 . Ngày PD 7-2-2001 .PV ngày 6-4-2011 .
Em là U20 ...Cho em tham gia với...:6:

whitecat

Thành viên tích cực

Gởi Chị Ngochappy & các ACE,
Thấy chị mở off mà nôn nao quá đi, không biết bao giờ mới được hội ngộ với các ACE nhỉ.
Thôi thì em xin chúc buổi off thật hoành tráng & vui vẻ nhé :6:.

phanthingocanh

Thành viên tích cực
Last edited by a moderator:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh quaidan,

Vậy nhờ anh thông tin thêm là ngày nào anh Hoàng Mẫu, anh Thành về để các anh chị em thống nhất lại địa điểm và ngày giờ anh nhé.

Cám ơn anh,

ngọc:1:+