Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Đăng ký tham dự offline ngày 18/12/2011

• Total voters
    20
  • Poll closed .

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 18/12/2011

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay: Thứ sáu 16/12/2011 như sau:

I/ OFFLINE:
1/ Anh Thành : 1 người
2/ Anh Hoangmau : 1 người
3/ Bạn Dr King : 1 người
4/ Bạn Ng9/9/66 : 1 người
5/ Bạn Mainguyen : 1 người
6/ Bạn Tinatrung : 1 người
7/ Bạn Thanhtung : 1 người
8/ Bạn Hoahongdo: 1 người
9/ Bạn Dangngoc : 2 người
10/ Bạn Thungan : 1 người
11/ Bạn TRẦN PHONG LƯU : 1 người
12/ Bạn Hoangdieu : 2 người
13/ Bạn Khang85: 3 người
14/ Bạn Pelun83 : 1 người
15/ Bạn Fancy.nguyen85 : 1 người
16/ Anh Trieutong : 2 người
17/ Chị Nghĩa : 1 người
18/ Anh chị Hiển : 2 người
19/ Chị Lydao : 5 nguoi
20/ Chị Seven65 : 2 người
21/ Bạn TuphuongBé : 1 người
22/ Bạn Pkqui1960 : 1 người
23/ Bạn Honghaitrieu : 1 người
24/ Bạn Jney : 1 người
25/ Bạn Nguyenxuancuong: 2 người
26/ Bạn Hoanghn2908 : 1 người
27/ Bạn Kimthanh59 : 1 người
28/ Bạn Hoatrang : 1 người
29/ Bạn Blue_eye : 1 người
30/ Anh Le_bac49 : 2 người
31/ Bạn Asm : 2 người
32/ Anh Ndtrg61 : 1 người
33/ Bạn Delena : 2 người
34/ Bạn Funnyngo139 : 2 người
35/ Bạn Tuandoan : 2 người
36/ Anh Phungphan : 1 người
37/ Bạn Holapnhan1993 : 2 người
38/ Anh Tamtuong : 2 người
39/ Bạn Phoenix2002 : 1 người + 1 Cháu bé
40/ Bạn Thuy_loan : 3 người
41/ Bạn Boratino1984 : 3 người
42/ Ngọchappy : 2 người

Tổng cộng : 66 người + 1 Cháu bé

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz
6/ Chị Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Nguyenchauanh
9/ Bạn Tamchi
10/ Anh Mi@Fa
11/ Bạn Boy
12/ Bạn Youandme8110
13/ Anh Hung1955
14/ Anh Yenbui54
15/ Bạn Linda

Tổng cộng : 15 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tran_vo

Thành viên tích cực

Kỳ off cuối năm này đông vui quá :113: Nhưng thật tiếc là không thể tham dự online để được xem trực tiếp buổi họp mặt XNC bác Thành gửi qua internet. Hic, Mỹ cái gì cũng hiện đại và nhanh chóng. Nhưng muốn mở điện, ga, internet thì phải đợi.. đợi .. đợi hoài dài cổ như đợi Visa :mad: Không như ở VN "gọi là có em ngay" :p
Nghe lời Laoquau xách con lap chạy khắp nhà cũng tìm được chút free lúc có lúc không chán quá, nhưng có còn hơn không. Thanks Lao quau nhé :8:
Hi ! langvuon, tôi tưởng chỉ chổ tôi bị thôi, ai ngờ chổ langvuon cũng rứa. Đúng là oải cái Net của Mỹ nầy quá, lúc có lúc lặn mất tăm. Hôm trước ở nhà một mình đang dạo Net cho đở buồn ai ngờ nó rớt cái bụp mất tiêu, tức quá lục tìm cái địa chỉ cung cấp Net điện mắng vốn, quay số xong chuông reo, nó nói cho một tràng tiếng Mỹ dài thòn lòn lùng bùng cái lổ tai, nghe nhiều hiểu ít, lật đật cúp phone gấp.
Vài dòng tham gia cùng ACE diển đàn cho đỡ nhớ, chúc sức khoẻ các bạn XNC và chúc các bạn dự off sớm rinh giấy hồng. Bye.

doye

Thành viên mới

Chào Chị Ngọc và các Anh Chị trong Đại Gia Đình XNC !
Lần off vừa rồi vì công việc nên em không tham gia đuợc nên nhất quyết kỳ off này tuy đăng ký hơi muộn nhưng quyết định CHƯA HẾT MỒI LÀ CHƯA VỀ !

tamquanglu

Thành viên tích cực

Xin chào các anh chị em,

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay: Thứ sáu 16/12/2011 như sau:

I/ OFFLINE:

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz
6/ Chị Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Nguyenchauanh
9/ Bạn Tamchi
10/ Anh Mi@Fa
11/ Bạn Boy
12/ Bạn Youandme8110
13/ Anh Hung1955
14/ Anh Yenbui54

Tổng cộng : 14 người

Xin cám ơn các anh chị em đã đăng ký và rất mong đón nhận thêm nhiều thành viên mới.

Thân mến,

Chào Chị Ngọc
Tôi cũng muốn đăng ký một vé ONLINE để chung vui với diễn đàn, nhưng ngày đó lại là ngày làm ca đêm , nên không tham gia được cũng buồn lắm. Lâu nay theo dõi trên diễn đàn qua những lần offline thấy rất là vui nhưng chưa lần nào tham dự được, lúc có mặt ở VN cũng vậy, khi những lần offline được tổ chức thì tôi lại có việc phải sang Thai Lan, Mã Lai, hoặc Sing... nên không đăng ký tham gia được. Tôi đã tâm sự điều này khi AnH Thành và Chị N.Ánh sang xứ sở cờ hoa. ( ở cái xứ sở này , có đôi lúc vì áp lực của công việc cần phải làm để mà tồn tại trước nền kinh tế Mỹ đang đi xuống, thì nhiều khi gọi fone cho nhau trong những lúc rãnh rỗi cho người thân, cho anh em bạn bè để tâm sự những vui buồn, điều này có nhiều khi giúp được cho mình giảm bớt được sự căng thẵng của đầu óc. )
Nói cho cùng Tôi cũng cám ơn tất cả các Bác, các Chú, các Anh và các Chị thành viên đã tạo được một trang diễn đàn rất là đúng nghĩa với tiêu chí " Người Đi Trước, Rước Người Đi Sau ".
Tôi cũng mong rằng Diễn Đàn này sẽ được tổn tại mãi mãi, bởi vì nó giúp được cho tất cả mọi người cho dù có tham gia hay không tham gia diễn đàn đi nữa, thì nơi đây vẫn là nơi giao lưu, học hỏi và giúp đỡ lẫn nhau bằng những kinh nghỉệm thực tế của những người đã từng trải qua, hơn nữa vào đây rồi mới thấy được tình cảm của anh em bạn bè đối xử với nhau hết sức là thân thiết như là được sống trong một đại gia đình.
Tôi xin chúc cho buổi OFFLINE ngày 18/12/2011 tới sẽ thành công tốt đẹp, sẽ có thêm được nhiều và thật nhiều thành viên mới để cùng nhau đóng góp, giúp đở và xây dựng cho diễn đàn càng ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.
Thân mến chào Chị Ngoc, hy vọng rằng sẽ có một ngày sẽ được tham dự được một buổi offline chung vui với mái nhà của gia đình XNC.

Xin chào các anh chị em,

I/ OFFLINE:

II/ ONLINE:
1/ Anh Langvuon
2/ Bạn Bexinh
3/ Anh Phuthohoa
4/ Anh Yman
5/ Anh Ziz
6/ Chị Phanthingocanh
7/ Anh Thành Heneiken
8/ Anh Nguyenchauanh
9/ Bạn Tamchi
10/ Anh Mi@Fa
11/ Bạn Boy
12/ Bạn Youandme8110
13/ Anh Hung1955
14/ Anh Yenbui54

Tổng cộng : 14 người

Thân mến,

Ủa , sao già tui nghe nói ngày 18/12 tuandoan làm lể Tuyên thệ nhậm chức Tổng bênIrak mà , tuandoan có kịp về dự off không , để anh em chừa bụng xức dầu xanh nè:100::100::100::100:

tran_vo

Thành viên tích cực

Úi trời, cái này gọi là xài ké Net người hàng xóm, nếu hàng xóm mà vào kiểm tra biết có người xài ké làm chậm đường truyền, họ cho password vào là hết xài ké luôn ở đó mà còn gọi mắng vốn. Cái này gọi là " vừa ăn cắp vừa la làng đó"

Bạn đọc lại bài của tôi đi , tôi dùng câu "lục tìm địa chỉ cung cấp Net" mà, sao bạn lại viết "vừa ăn cắp vừa la làng" . Nếu bài của tôi bạn đọc thấy có gì không thoải mái thì cho tôi xin lổi nhé. cám ơn bạn nhiều.

Lão rùi mà còn tình quá ta, bà xã chuẫn bị bay ngày 25/12 nên buồn không ngũ được, giờ này còn thức gõ. Sao lại đi ngay ngày lễ Christmas vậy. Những ngày này giá vé máy bay khá cao vì là mùa cao điểm, học sinh về thăm nhà, chờ qua tết Nguyên đán đi có phải vui hơn không? hai Ông bà nắm tay dung dăng dung dẽ vừa đi ra phi trường vừa hát bản tình ca. :109::109::109:

Nếu mà tôi không kẹt mấy đứa nhỏ đi học, những năm như vầy là tôi chọn về VN, đi trong vòng 1 tháng, vừa hưởng được 3 cái lễ: Noel, Tết Tây, Tết Ta gần nhau trong cùng thời gian 1 tháng, sang năm chắc sẽ có nhuần và Tết nguyên đán sẽ vào 10 tháng 2.
Dự tính là qua Tết âl , hai người cùng bay để đở đần với nhau , nhưng vì con gái dự tính qua Tết dl, thì bọn nó đi du lịch thời gian hơi lâu nên phải già tui phải hát bài Tiển đưa .Sửa soạn qua làm osin mà Kg nghe lời , nó xổ cho tràng tiếng Tây có mà chạy mất giày .
Mình làm người ở lại thì có quyền thoãi mái cho hết những ngày single . Cứ là làm tới thôi phuthohoa . Ủa sao kỳ nào online cũng thấy phuthohoa kg thấy laoquau nè , Đừng nói laoquau già rồi đi cày cho lũ trẽ đi chơi nha .

philboy1952

Cựu Ban điều hành

.Chuyện xài net ké của thiên hạ ,ai có gan cứ việc xài .Xài chung mà dính phải nhóm Khủng bố ,thì có bị bắt cũng không oan nhể .
Có thì xài ,không thì xài theo đường dây điện thoại nhưng chậm như rùa bò .Hôm rày Lão quạu trốn đâu mất tiêu rồi không thấy mặt .

Rsee

Thành viên mới

Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 18/12/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Nhà hàng Bờ sông số 1
Địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

Chào chi Ngọc
Toi tham dự diễn đàn này từ năm 2010 nhưng rất ít khi post bài - tôi đã thu thập được rất nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn này và điều này đã giúp tôi rát nhiều trong công việc PV di Mỹ ( tôi đã đi từ tháng 9 năm 2010 ) - Tôi đã về lại VN 1 tháng rồi - nay rất muốn tham dự OFF với các bạn , chỉ có điều tôi lại có công việc vào ngày 18/12 . Vậy nếu được tôi đăng ký đến trễ với trường hợp không chắc chắn 100% ....Cái số nó làm sao ấy !!! Hồi còn ở VN ( trước khi đi Mỹ ) mỗi lần có off tôi lại có công chuyện !!...Với tôi lúc nào cũng mang tâm trạng " anh còn nợ em ....." với diễn đàn . Nếu sắp xếp tham dự được tôi sẵn sàng chia sẻ chút kinh nghiệm thu được qua 1 năm sống ở đất Mỹ .
Xin chị thông cảm và thứ lỗi cho việc đăng ký muộn màng này .
Hẹn gặp tất cả anh chị em gia đình Xuất Nhập Cảnh
PS : số phone của tôi : 0903807994

Thôi bác ơi, chuẩn bị về hưu rồi nên phải ngũ, sáng thức sớm rũ bà xã đi dạo vòng phố tập thể dục dưỡng sinh nữa, xem các bác chơi nhạc kích động sợ đứt gân máu quá, hehehehe.
Cô gái cưng của bác chơi kỳ quá he, nói cô bé mua vé cho 2 ông bà đi theo du lịch luôn, mới sang mà ở nhà 1 mình coi chừng mấy cô ma Mỹ bắt đó.:10::10::10:
Kg phải nó chơi kỳ , mà là nó tính kỹ , vì còn 3 đứa nhỏ đang đi học và cái tiệm cắt ngón chân .Một công đôi việc , rước ông bà già qua Mẽo để coi nhà , coi tiệm . hêhê .

Thành

Thích đủ thứ ...

Các A/C cho em đăng kí 2 suất tham dự được không ạ ?
Ngày mai bạn cứ đến địa điểm, sẽ có các Anh, Chị tại đây đón bạn. Chị Ngọc sẽ cập nhật bạn vào danh sách sau nhé. Thanks !

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cô ngọchappy,kimthanh59 sẽ theo dõi các bạn dự buổi họp mặt ngày 18-12,cô ngochappy ơi,kimthanh59 ủng hộ các ace một chút men tình(100.000vn),cô cho biết cách gởi sẽ gởi sau,lý do riêng,hẹn dịp sau sẽ gặp,tạm biệt chúc mọi người say tình nghiêng nghã,riêng cô Ngochappy rất tỉnh

Thành Heneiken

Trùm nhà máy pháo

Chào Chị Ngọc
Tôi cũng muốn đăng ký một vé ONLINE để chung vui với diễn đàn, nhưng ngày đó lại là ngày làm ca đêm , nên không tham gia được cũng buồn lắm. Lâu nay theo dõi trên diễn đàn qua những lần offline thấy rất là vui nhưng chưa lần nào tham dự được, lúc có mặt ở VN cũng vậy, khi những lần offline được tổ chức thì tôi lại có việc phải sang Thai Lan, Mã Lai, hoặc Sing... nên không đăng ký tham gia được. Tôi đã tâm sự điều này khi AnH Thành và Chị N.Ánh sang xứ sở cờ hoa. ( ở cái xứ sở này , có đôi lúc vì áp lực của công việc cần phải làm để mà tồn tại trước nền kinh tế Mỹ đang đi xuống, thì nhiều khi gọi fone cho nhau trong những lúc rãnh rỗi cho người thân, cho anh em bạn bè để tâm sự những vui buồn, điều này có nhiều khi giúp được cho mình giảm bớt được sự căng thẵng của đầu óc. )
Nói cho cùng Tôi cũng cám ơn tất cả các Bác, các Chú, các Anh và các Chị thành viên đã tạo được một trang diễn đàn rất là đúng nghĩa với tiêu chí " Người Đi Trước, Rước Người Đi Sau ".
Tôi cũng mong rằng Diễn Đàn này sẽ được tổn tại mãi mãi, bởi vì nó giúp được cho tất cả mọi người cho dù có tham gia hay không tham gia diễn đàn đi nữa, thì nơi đây vẫn là nơi giao lưu, học hỏi và giúp đỡ lẫn nhau bằng những kinh nghỉệm thực tế của những người đã từng trải qua, hơn nữa vào đây rồi mới thấy được tình cảm của anh em bạn bè đối xử với nhau hết sức là thân thiết như là được sống trong một đại gia đình.
Tôi xin chúc cho buổi OFFLINE ngày 18/12/2011 tới sẽ thành công tốt đẹp, sẽ có thêm được nhiều và thật nhiều thành viên mới để cùng nhau đóng góp, giúp đở và xây dựng cho diễn đàn càng ngày càng phát triển mạnh hơn nữa.
Thân mến chào Chị Ngoc, hy vọng rằng sẽ có một ngày sẽ được tham dự được một buổi offline chung vui với mái nhà của gia đình XNC.
".
Trùm này thanks Tâm đả call đông viên,biết rằng ra đi là phải cày thôi <<Chỉ vì yêu em nên anh vất vả>> Trùm nhớ mải bài hát này,.Để Trùm kể câu chuyện hum qua 2 VC đưọc hộ tống 3 xe của police ghê chưa (ké tý nha chị Ngọc)
BX lái xe kg biết co tội gì mà 1 xe police cứ theo đuôi ,bx nói hình như nó kêu mình kìa,....trùm nói kệ nó đi mình co bị gì mà theo chứ,đến ngả tư no xuống và tức lắm no go cửa xe no nói sao tao kêu may kg xuống xe,bx nói tao sory tai tao không biết,tửơng là xong bx chạy tiếp nó tưc qua nó gọi 2 chiếc xe police hổ trợ bắt xe cuối cùng nó chạy chận đầu xe lại nó kêu vao cây xăng gần đó,,,,,Có 1 điều Trùm thấy rất hay khi BX đem bảo hiểm va bằng lai xe,police nó nói 2 VC cứ ngồi trong xe kg cần xuống xe,kg như ở VN gặp police la phải khúm núm....sao khi nói 1 tràn tiếng Anh BX nói tao chi biết va hiểu ít tiêng anh cả đồng bọn (3 tên đi 3 xe) tui nó cười và hiêu người VN mời qua ,Và police nói khi có đèn xe chớp chớp mình phải tấp vào lề nó muốn kiểm xe mình,khi mình chạy bị phạm luật thê là kêu BX ký tên lảnh cai tick đi hầu tòa vào tháng 2 :2: sao khi xem lai ,thì BX lai xe lấn line nó chạy sau đuôi mình kg biết ....police nó tưởng gặp Trùm khủng bố mới kêu 2 đồng bọn hổ trợ ai dè gặp Trùm nhà máy pháo chứ :24:.Trùm tặng cho ACE 1 câu chuyện cuối tuần cười ra nước mắt Mỷ la thế đó kg như police VN nó cấn gì thổi cói và ngoắc vào,police Mỷ chỉ biết theo đuôi thôi khi nao cấp bách mới chận đầu xe như trường hợp BX
<<hầu tòa là chuyện nhỏ như con thỏ>>Ai sống nước Mỷ mà kg hầu tòa những cái lặt vặt về lai xe chỉ sợ khi lai xe có nồng dộ rươu cao thi chít lúc đó nó còng tay luôn đó,,hay........Nghe con gái nói là khi ra tòa nó sẻ hỏi mẹ muốn xoa cai file này kg? Thì mẹ đóng tiền thêm va bảo hiểm sẻ kg biết,<<kg thì tiền bảo hiểm sẻ tăng lên>> Á còn điều này nửa tối nay cả nhà đi dự tiệc giao lưu với management và AE ngoài giàn khoan .Có thể dự online trể nha chị Ngọc.Chúc buổi 0ff nhiều thành viên mới hòa đồng giúp đở lẩn nhau về tinh thần theo tiêu chí diển đàn và thành công hoành tráng tràn đầy niềm vui ./.

Thân Chào

Trùm nhà máy pháo

lanbinhnguyenha

Thành viên mới

E la thanh vien moi.cho e dang ky 1 ve di off.
ho so F4.
so ho so HCM 2009549146
ngay uu tien 05 december 2000
dong visa 10.2010
chi cho em hoi ho so cua em khi nao thi co lich phong van.
Thanks

Thành

Thích đủ thứ ...

E la thanh vien moi.cho e dang ky 1 ve di off.
ho so F4.
so ho so HCM 2009549146
ngay uu tien 05 december 2000
dong visa 10.2010
chi cho em hoi ho so cua em khi nao thi co lich phong van.
Thanks
Úi trời, trong này đăng ký off thui bạn, qua Topic F4: http://xuatnhapcanh.com/forum/forumdisplay.php?f=25
Mở một topic riên cho mình đi nhen, ngày mai bạn cứ đến nơi sẽ có người tiếp bạn. Chúc vui vẻ :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Chị Ngọc và các Anh Chị trong Đại Gia Đình XNC !
Lần off vừa rồi vì công việc nên em không tham gia đuợc nên nhất quyết kỳ off này tuy đăng ký hơi muộn nhưng quyết định CHƯA HẾT MỒI LÀ CHƯA VỀ !
Chào bạn Doyen_net,

Rất hoan nghênh sự trở lại đăng ký của bạn.

Diễn đàn XNC vui mừng được chào đón bạn vào ngày mai 18/12/2011.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Chị Ngọc
Xin chào anh Tamquanglu,

Xin cám ơn những lời chúc tốt đẹp và tràn đầy tình cảm của anh đối với các anh chị em thành viên của diễn đàn XNC.

Tôi rất cảm kích khi đọc được những tâm sự mà anh đã gởi gắm lên diễn đàn và hy vọng anh sẽ gắn bó với diễn đàn nhiều hơn nữa, dù rằng anh bận bịu nhưng tấm lòng của anh đối với diễn đàn thật đáng quý.

Xin phép anh cho tôi được ghi tên anh vào danh sách online để chung vui với các anh chị em bên này, dù anh không có thời gian để theo dõi.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào chi Ngọc
Toi tham dự diễn đàn này từ năm 2010 nhưng rất ít khi post bài - tôi đã thu thập được rất nhiều kinh nghiệm từ diễn đàn này và điều này đã giúp tôi rát nhiều trong công việc PV di Mỹ ( tôi đã đi từ tháng 9 năm 2010 ) - Tôi đã về lại VN 1 tháng rồi - nay rất muốn tham dự OFF với các bạn , chỉ có điều tôi lại có công việc vào ngày 18/12 . Vậy nếu được tôi đăng ký đến trễ với trường hợp không chắc chắn 100% ....Cái số nó làm sao ấy !!! Hồi còn ở VN ( trước khi đi Mỹ ) mỗi lần có off tôi lại có công chuyện !!...Với tôi lúc nào cũng mang tâm trạng " anh còn nợ em ....." với diễn đàn . Nếu sắp xếp tham dự được tôi sẵn sàng chia sẻ chút kinh nghiệm thu được qua 1 năm sống ở đất Mỹ .
Xin chị thông cảm và thứ lỗi cho việc đăng ký muộn màng này .
Hẹn gặp tất cả anh chị em gia đình Xuất Nhập Cảnh
PS : số phone của tôi : 0903807994
Xin chào bạn Rsee,

Diễn đàn rất hoan nghênh và chào mừng bạn đến với buổi offline vào ngày mai.

Chúng tôi rất vui mừng trước tấm chân tình muốn chia sẻ kinh nghiệm của bạn đối với anh chị em bên này, vì đó là các kiến thức rất bổ ích với những bạn chuẩn bị hoà nhập vào nước Mỹ, nhất là trong buổi offline này.

Chân thành cám ơn bạn và mong bạn đừng ngại khi đăng ký trễ, vì diễn đàn luôn là nơi ghi nhận và chia sẻ kinh nghiệm từ mọi thành viên.

Thân mến,