Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

vuthangsi

Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 21/10/2012

Chị Ngọc cho em đăng ký 1 vé nha

Anh Tám ơi ! off kỳ này anh Tám có đăng ký giúp ai không vậy ?
Hi THUNGAN.
Đừng hỏi anh TAMTUONG câu này .
Chính ảnh còn chưa biết có được off hay không nữa ,thì còn nói gì tới chuyện đăng ký giúp ai nữa .
Theo tin tức tình báo từ phan rang gởi về , anh TAMTUONG phải lựa hết một thau vừa gạo vừa thóc ra ,cái nào gạo theo gạo ,cái nào thóc theo thóc giống như chuyện TẤM CÁM hồi xưa vậy .Mới điện ra hỏi ,anh TÁM vừa khóc vừa trả lời vậy đó .:20::20::20::20:Lựa xong mới off . Điện ra đà nẵng cho bác ZIZ ,còn thê thảm hơn nữa .muốn off , là kể từ hôm nay cho đến 20/10 là phải cuốc một miếng đất 100 mét trồng bông,đào một cái ao nuôi cá 100 mét vuông ,xách nước đổ đầy 20 thùng phi , rồi mới được off.
Nếu đến ngày off mà không thấy 2 bác này , thì là do không hoàn thành nhiệm vụ nên không được đi đó thôi mà. hic ,hic làm
thân đàn ông sao khổ thế không biết nữa,tội nghiệp quá,thương quá.
p/s:nhắn anh TAMTUONG ,kỳ này mà được phép đi off nhớ mang theo áo giáp chống đạn nha .:21::21::21::21::21:

vuthangsi

Ban điều hành

Hehe...

Tức quá, nín hong được zới cha nội này:

1/ Mở hàng thì ế ê chề hết chỗ noái. Hôm trước cũng "lanh chanh" giành mở hàng quán bê thui Biên Hoà, bị cô chủ quán sắc nước hương trời rượt chạy tơi tả te tua mà vẫn chưa biết xám hồn là gì! :p

2/ Bị cận thị 12 độ, dự off một mình sợ Hằng Nga Cần Thơ...lột gương vì cái tội..."thả lá keo", nên huy động anh chị em Biên Hoà đi off cùng hòng...làm bia đỡ đạn. :10:

Hết tức roài! Hehe...:20::20:
Thông thường mổi khi bào chế thuốc ,người ta hay lấy chuột bạch hay thỏ để thử thuốc thí nghiệm.hôm bác TÁM với em TUANDOAN xuống thăm ,vì nghe đồn quán bê thui này ngon lắm nên dẩn đi ,ai dè dở quá ,mà bữa đó không biết là ăn thịt con gì nữa . không ăn sao biết ngon dở được .thôi thì cứ xem như đi ăn thí nghiệm đi ,như người ta thử thuốc bằng chuột bạch hay thỏ vậy mà :10::10::36::36:
Ở Cần thơ hổng có hằng nga đâu,chỉ có sư cô thôi,bác TÁM ơi.:21::21::113::113:

phungphan

Thành viên tích cực

Huhuhuhuh !!!!!!! buồn qúa các anh chi và các ban ỏi !! kỳ off lần nầy tui không dư rồi , ngày 10/10 đến phải bay rồi ... không biết có online đươc không ???? ( có bạn nào biết cách vào mạng đễ online xin chỉ dùm ) CÔ NGỌC OI !!!!! CHO TUI ĐK 1 VÉ ONLINE NHÉ , THANKS

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Đại diện cho Đồng Nai đấy hả? Mấy lần trước có một mình langvuon là dân ĐNai nên bị ăn hiếp ghê lắm, những người bạn SG họ không muốn cho về sớm đâu nhé. Hehe bảo trọng.
@:chị trưởng đoàn: lần này đăng ký online có điều kiện gì không vậy? có hay không gì cũng chừa cho LV 1 vé nhé :1:
Xin chào anh Langvuon,

Cám ơn anh đã đăng ký online và việc đăng ký online thì không có điều kiện gì cả.

Thân mến,

Ngọc:1:+

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cho em/cháu/tui xin 1 chân...sai vặt nha chị Ngọc Happy! :111:
Chào em Guitarocker,

Rất vui khi em đăng ký tham gia vì theo chị được biết em là tay Guitar cừ khôi và sẽ cùng anh Thành biểu diễn những bản nhạc góp vui cho buổi văn nghệ sắp tới.

Hân hạnh chào đón em.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc ơi cho em PL đăng ký 1 vé (online) nha Chị. Rất mong gặp lại Anh chị trong buổi off. Chúc buổi Off có thêm nhiều thành viên mới để XNC ngày càng "lớn mạnh"
Chào em TRẦN PHONG LƯU,

Cám ơn về lời chúc của em và rất vui khi em đăng ký tham gia online cùng diễn đàn.

Mong em lúc nào cũng có mặt trong các buổi online của diễn đàn để chung vui cùng các anh chị em.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc cho em đăng ký 1 vé nha

Anh Tám ơi ! off kỳ này anh Tám có đăng ký giúp ai không vậy ?
Chào ThuNgan,

Cám ơn em đã đăng ký. Mong sớm gặp em trong buổi offline.

Thân mến,

Guitarocker

Thành viên tích cực

Huhuhuhuh !!!!!!! buồn qúa các anh chi và các ban ỏi !! kỳ off lần nầy tui không dư rồi , ngày 10/10 đến phải bay rồi ... không biết có online đươc không ???? ( có bạn nào biết cách vào mạng đễ online xin chỉ dùm ) CÔ NGỌC OI !!!!! CHO TUI ĐK 1 VÉ ONLINE NHÉ , THANKS
Yên tâm, bữa đó cháu sẽ "cháp" giùm luôn cả phần của chú!:24:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Phungphan,

Xin được chúc mừng anh đã nhận Visa sau bao ngày chờ đợi và xin chúc gia đình anh thượng lộ bình an cũng như gặp nhiều may mắn trong cuộc sống mới.

Cám ơn anh đã đăng ký online và anh Thành sẽ hướng dẫn anh cách online để gặp mặt các anh chị em trong Đại gia đình XNC.

Thân mến,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Trời!

Chỉ gặp nhau duy nhất 1 lần off trước đây, giờ bác Phungphan chưa...rửa visa mà đòi...huhuhuhuh nữa chớ! Hehe...

Ngày 21/10 nhà mình họp mặt, nhưng 10/10 bác đã zọt rồi, làm sao chúc nhau được đây.

Thay mặt gia đình XNC, Tamtuong xin chúc bác cùng gia đình có chuyến đi bình an và nhanh thích nghi với cuộc sống mới. :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Yên tâm, bữa đó cháu sẽ "cháp" giùm luôn cả phần của chú!:24:
Hi Guitar.

Cháu nói thì phải giữ lời đó nhen. Gì gì thì chú hong biết, chớ bảo đảm, nếu cháu cầm đờn dạo nhạc, chắc chắn chú sẽ hát hay hơn rất nhiều so zới cha nội Thành ôm đờn roài. :11:

Không tin thì bữa đó cháu thử xem sao nghen! Hêhê...:24::6:

Guitarocker

Thành viên tích cực

Hi Guitar.

Cháu nói thì phải giữ lời đó nhen. Gì gì thì chú hong biết, chớ bảo đảm, nếu cháu cầm đờn dạo nhạc, chắc chắn chú sẽ hát hay hơn rất nhiều so zới cha nội Thành ôm đờn roài. :11:

Không tin thì bữa đó cháu thử xem sao nghen! Hêhê...:24::6:
Dạ, miễn là mọi người đừng hát...cổ nhạc, hehe (cháu chịu thua thể loại này):21:

tuyetvan67

Thành viên tích cực

Xin chị Ngọc cho tôi đăng ký tham dự 2 suất ạ. Cảm ơn chị.
HỒ sơ đã xét cách mình 7 tuần, cái thì tháng 10 vừa qua "nó" nhích có 1 tuần! Buồn quá, đi OFF gặp ace "quậy quạng hét hò" 1 bữa cho ra trò xem sao ....

thanh tung

Thành viên mới

Chào Chị Ngọc và ACE Diển Đàn XNC ,chúc mừng sinh nhật XNC lần thứ 3 và cầu mong XNC luôn là bạn đồng hành của tất cả ACE . Thấy ACE tham gia off vui quá mà mình ..... rất nhớ các ACE . thôi thì đành xem hình và video clip vậy .Xin chúc tất cả ACE luôn dồi dào sức khoẻ và vạn sự như ý

Kim Ngan

Thành viên tích cực

Chị Ngọc ơi! cho em đăng ký 1 vé nha chị! :1:
Kim Ngan.

P/S Em không cần ĐK anh LV hoặc anh Tám ĐK dùm em rồi.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chị Ngọc cho tôi đăng ký tham dự 2 suất ạ. Cảm ơn chị.
HỒ sơ đã xét cách mình 7 tuần, cái thì tháng 10 vừa qua "nó" nhích có 1 tuần! Buồn quá, đi OFF gặp ace "quậy quạng hét hò" 1 bữa cho ra trò xem sao ....
Xin chào bạn Tuyetvan67,

Vâng, xin chào mừng bạn đến buổi offline của diễn đàn.

Rất hân hạnh được đón tiếp bạn để cùng chung vui với mọi người trong diễn đàn XNC mình. Hy vọng buổi offline sẽ giúp bạn vui hơn và sớm lấy lại tinh thần trong thời gian chờ đợi lịch Visa.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Chị Ngọc và ACE Diển Đàn XNC ,chúc mừng sinh nhật XNC lần thứ 3 và cầu mong XNC luôn là bạn đồng hành của tất cả ACE . Thấy ACE tham gia off vui quá mà mình ..... rất nhớ các ACE . thôi thì đành xem hình và video clip vậy .Xin chúc tất cả ACE luôn dồi dào sức khoẻ và vạn sự như ý
Chào Thanhtung,

Rất vui gặp lại em trên diễn đàn.

Xin cám ơn lời chúc mừng và cầu mong của em. Sẽ đăng ký tên em dự online để em được gặp lại những khuôn mặt bạn bè thân yêu trong ngày offline tới.
Hy vọng đó sẽ là niềm vui với em.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị Ngọc ơi! cho em đăng ký 1 vé nha chị! :1:
Kim Ngan.

P/S Em không cần ĐK anh LV hoặc anh Tám ĐK dùm em rồi.
Chào em Kim Ngan,

Ồ, chị cứ ngỡ em đăng ký hai vé chứ, giờ chị mới hiểu là anh LV hoặc anh Tám đăng ký giùm em rồi :41::41::41:

Vậy để dịp khác qua tháng10, em đăng ký 2 vé nhé !!!

Thân mến,