Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Số lượng người đăng ký tham dự offline ngày 22/04/2012

• Đăng ký offline

Votes: 4 44.4%
  • Đăng ký online miễn phí

Votes: 5 55.6%

• Total voters
    9
  • Poll closed .

thieuminh72

Thành viên tích cực
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 22/04/2012

Bạn ui, thay vì xin phép sao bạn không MỜI luôn chị nhà đi chung,vậy có phải vừa vui hơn lại vừa không phải khổ đó bạn :1:
hehe dụ dổ hén , vợ chồng tui là 2 lúa bạn àh nên 1 2 lúa nếu di là thấy quê lém rùi . xin phép vợ dược thì 2 lúa ở vĩnh long nầy sẽ lên các dồng chí dừng cười tui nhe

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

hehe dụ dổ hén , vợ chồng tui là 2 lúa bạn àh nên 1 2 lúa nếu di là thấy quê lém rùi . xin phép vợ dược thì 2 lúa ở vĩnh long nầy sẽ lên các dồng chí dừng cười tui nhe
Hehe...

Nếu bạn là..."HAI LÚA VĨNH LONG", gia đình XNC không những chào đón, mà còn vui mừng nữa là đằng khác! :1:

Còn nếu bạn là..."CÔNG TỬ BẠC LIÊU" thì tui...hẻm có "binh" bạn được đâu àh nhe! :20::11::6:

kimthanh59

Thành viên tích cực

@-anh Tamtuong,lúc nầy hơi rãnh,vì trân trọng các bạn ,và quý thời gian dự offline,nên lên tiếng trước.
Sự quý mến chân thành ,chắc ''thỏ con'' luôn có,tên nguyên chất VĂN KIM THÀNH ,(vàng thiệt đấy).
Kể cho anh và mọi người 1 câu chuyện nhé.
Đang loay hoay sắp các hộp thuốc ,''chị ơi bán cho em 3 ngày thuốc em bị ho''.Quay lại nhìn thấy 1 cậu bé cở 17tuổi,thật ra trong bụng có hơi giận,vì ít nhất phải gọi là cô ,hoặc dì mới đúng.Đây là lý do,dù vô tình,mình vẫn phải thực hiện.Chúc chúng ta cùng vui,hạnh phúc,trong ngày hội gia đình XNC.

langvuon

khoai nướng

Kể cho mọi người 1 câu chuyện nhé.
Đang loay hoay sắp các hộp thuốc ,''chị ơi bán cho em 3 ngày thuốc em bị ho''.Quay lại nhìn thấy 1 cậu bé cở 17tuổi,thật ra trong bụng có hơi giận,vì ít nhất phải gọi là cô ,hoặc dì mới đúng.Đây là lý do,dù vô tình,mình vẫn phải thực hiện.Chúc chúng ta cùng vui,hạnh phúc,trong ngày hội gia đình XNC.
Câu chuyện chỉ chừng đó thôi hả chị Kim Thanh, còn gì thêm nữa không?
Chưa được gặp chị Kim Thanh bao giờ, nhưng chắc là thật trẻ nên cậu bé kia mới gọi bằng chị :1:

lydao

Cựu Ban điều hành

Trời wơi, bạn nói zị chứ 2 lúa cũng có cái diên của 2 lúa chớ bộ, mà tui cũng phái hương đồng cỏ nội lúm bạn ah, mời chị nhà đi chung là để hội chị em thắt chặt tình thân đó mừ, hỏng phải dụ dỗ đâu ah nhen :20:, bật mí zí bạn chiện này nhe: anh Tamtuong nhà ở tận Phan Rang lựng đó, zậy mà buổi off đầu tiên ảnh đã giựt giải tranh chức Trưởng Ban Ăn Chơi của XNC rùi, biết đâu bạn cũng là 1 Nhân Tài Miệt Zườn thì seo,:113: còn ai mờ cười bạn thì cho người đó...hở 10 cái reng lun hihihi:36:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các bạn,

Xin phép anh Thành, tôi xin được gởi đường link online như sau:

http://youvideovn.com/web/?p=376#more-376

Như vậy, nếu ngày chủ nhật các bạn có thời gian thì vào đường link trên để xem trực tiếp buổi offline.

Thân mến,

Ngọc:1:+

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

@-anh Tamtuong,lúc nầy hơi rãnh,vì trân trọng các bạn ,và quý thời gian dự offline,nên lên tiếng trước.
Sự quý mến chân thành ,chắc ''thỏ con'' luôn có,tên nguyên chất VĂN KIM THÀNH ,(vàng thiệt đấy).
Kể cho anh và mọi người 1 câu chuyện nhé.
Hehe...

Cái cậu bé nì...phang cũng ẩu thiệt. "Phải gọi là cô hoặc dì mới đúng" chớ. Bộ thấy người ta trẻ trẻ, thích gọi sao là gọi hà! :1:

Còn nữa, uống thuốc ho phải dùng liên tục...3 tháng. Mua 3 ngày thuốc, sao hết bịnh ho được! :24:

Bởi dị, chị "hơi giận" là đúng roài :10:. Nghe chị kể, Tám cũng thấy "hơi giận" lây và vẫn đang còn..."nóng trong người" đây nè! :20::11::6:

(chọt chọt, phá phá cho dui nhà dui cửa chút chút l001. Hihi...)

thulieu

Thành viên tích cực

xin lỗi chị ngọc nha ,lúc đầu e cứ nghĩ tháng này e sẽ nghỉ làm nên hỏi chị tổ chức ở đâu để e tham gia ,nhưng bây giờ e còn làm nên k nghỉ được ,thật tiếc quá:2::2::2::2:

thieuminh72

Thành viên tích cực

Trời wơi, bạn nói zị chứ 2 lúa cũng có cái diên của 2 lúa chớ bộ,............

hương đồng cỏ nội giờ chỉ còn là trong kĩ niệm , ĐỒI CHÈ ngày xưa cao vút đứng dưới thung lũng nhìn lên thấy đẹp làm sau , giờ chỉ là mảnh đất bằng phẳng VƯỜN CỌ ngày xưa xanh rì óng mược có gió vi vu nươc chảy róc rách giờ khô héo sơ xác tiêu điều . hương đồng cỏ nội giờ chỉ còn hương phù xa quyện chặc hương bùn , Hai lúa ngày xưa cũng đẹp chai cũng hào hoa lém chứ giờ thì hởi ơi nắng làm đen da, gió làm khô héo ,muối làm mai tóc trắng bóc . tui nhìn thấy tui còn muốn ói . không biết dân xì phố thấy tui sẽ làm mất hứng cuộc vui không , ùh biết đâu trong đoàn toàn nam thanh nữ tú có bác khỉ già nầy cuộc vui sẻ náo nhiệt hơn . hehe tự an ủi mình 1 câu cười 1 tiêng cho thân xác tàn tạ nầy chẽ lại chút hít thật xâu lấy tinh thần đi xì phố . thieuminh cố lên........

kimthanh59

Thành viên tích cực

Chào cô Ngọc,chị khg khách sáo nhé,vì phải trả lời các bạn.
@-Langvuon,cậu bé vội xin lỗi''con xin lỗi nhìn phía sau con tưởng chị ngọc Mai''.Ngọc Mai là con gái lớn của tôi.
Khi bạn nhìn thấy mình,bạn tự trả lời.Riêng mình,có lúc tự thấy mình trẻ và có lúc thấy khg trẻ.Cảm ơn bạn,vì những dòng chữ trên,chúc bạn vui.
@-Tamtuong-vì câu xin lỗi của cháu,tôi đã rất vui,và tư vấn xem nên uống thuốc,hay cần khám bác sĩ.
Vâng,nếu khg có anh,các bạn chọc phá,ngôi nhà chung chúng ta khg vui,khg có tiếng cười ,tôi khg muốn.Chúc anh vui
@-Laoquau,vâng, cậu bé có lẽ là học sinh vì tôi nhìn thấy đồng phục sơ mi trắng quần tây xanh.
Không,tôi chỉ đeo có 1 đôi bông cho 2trái tai.
Vì má tôi sinh chị tôi đầu lòng,kế tiếp tôi lại là gái ba tôi mong là con trai,nên đặt tên tôi giống con trai,và vì thương tôi quá,quý như vàng(có lẽ),nên lại nói tôi là vàng thiệt.
Gọi là cụ thì tôi khg thích.Cảm ơn bạn vì những dòng chữ trên,chúc bạn vui.

Cậu Cả

Thành viên tích cực

Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 22/04/2012, lúc 10 giờ.

Địa điểm:

Nhà hàng Bờ sông số 1.
Địa chỉ: Số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Giao lưu trò chuyện và dĩ nhiên không thiếu phần chương trình văn nghệ cùng hát và khiêu vũ với nhau.

Thật vô cùng đắn đo khi nói đến chuyện lệ phí đóng góp trong buổi offline. Tuy nhiên để phù hợp với thời giá hiện nay, nhằm giữ chất lượng phục vụ về ẩm thực và văn nghệ, rất mong các anh chị em đồng thuận với mức lệ phí như sau:

- Quý anh : 300.000VND/ Người
- Quý chị : 200.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Trân trọng,

Chị Ngọc ơi, em thường đọc được rất nhiều lời mời offline của chị trên forum, nhiều lúc em cũng muốn tham gia lắm nhưng lại ngại ngần, vì em lúa lắm, ít khi đi ra ngoài. Em chỉ giỏi mồm mép quậy trong forum chứ gặp thực tế thì không biết có dám nói gì không. Chị cho em xin 1 vé hờ được không? Chừng nào em quyết tâm đi sẽ báo lại với chị chắc chắn. Như vậy chị có đồng ý không ạ? Dẫu chị có đồng ý hoặc không thì em cũng xin được cám ơn chị trước!

obamasmartest

Thành viên mới

Chị Ngọc ơi, em thường đọc được rất nhiều lời mời offline của chị trên forum, nhiều lúc em cũng muốn tham gia lắm nhưng lại ngại ngần, vì em lúa lắm, ít khi đi ra ngoài. Em chỉ giỏi mồm mép quậy trong forum chứ gặp thực tế thì không biết có dám nói gì không. Chị cho em xin 1 vé hờ được không? Chừng nào em quyết tâm đi sẽ báo lại với chị chắc chắn. Như vậy chị có đồng ý không ạ? Dẫu chị có đồng ý hoặc không thì em cũng xin được cám ơn chị trước!
mình giống bạn vậy ấy,có người nói là đúng giờ vô vẫn đc,vô trễ thì lỗ ráng chịu.

ngochappy

Cựu Ban điều hành

xin lỗi chị ngọc nha ,lúc đầu e cứ nghĩ tháng này e sẽ nghỉ làm nên hỏi chị tổ chức ở đâu để e tham gia ,nhưng bây giờ e còn làm nên k nghỉ được ,thật tiếc quá:2::2::2::2:
Chào em Thulieu,

Em đừng bận tâm nhé, hẹn em vào dịp khác.

Chúc em một ngày tốt lành.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Cậu Cả,

Việc Offline có nhiều ý nghĩa cho các thành viên của mình trên diễn đàn chứ không hẳn chỉ là vui chơi, liên hoan, vì có những trường hợp của nhiều người không tiện tỏ bày trên diễn đàn nên muốn gặp trực tiếp để hỏi cho trường hợp của mình và muốn nhận ngay câu trả lời trực tiếp.

Vì vậy, theo chị nghĩ lúa hay không, không là vấn đề mà ở đây là mình hoà đồng và giúp đỡ với nhau, trước lạ sau quen nên em đăng ký vé hờ cũng được, không sao cả. Chị và các bạn rất vui khi được làm quen và biết thêm một thành viên mới nên nếu em thấy quyết tâm thì cứ đến em nhé.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

mình giống bạn vậy ấy,có người nói là đúng giờ vô vẫn đc,vô trễ thì lỗ ráng chịu.
Chào bạn Obama260190,

Ôi thông tin bạn nghe sao mà chưa đúng vậy. Tôi xin được trích ra chương trình buổi off ngày 22/04/2012 sắp tới để bạn xem nhé. Tính là bí mật, nhưng bạn nói vậy nên tôi Bật mí luôn để bạn suy nghĩ cho chính xác.

PHẦN 1:

1- Triển khai tổ chức chương trình của BĐH ( kiểm tra khâu chuẩn bị và
phân công nhân sự theo tiến trình của chương trình).
2- Đón các Anh Chị Em đến tham dự offline (sắp xếp chỗ ngồi và ghi nhận danh sách).
3- Các diện F trao đổi thông tin - giao lưu nội bộ (đề xuất các thắc mắc
chung của các diện F nếu có).
4- Phát những tài liệu phỏng vấn cho các bạn diện F4, diện Vợ chồng và bản Kinh nghiệm hoàn tất hồ sơ từ A đến Z, các mẫu đơn DS-230 Part I & Part II cùng hướng dẫn cách điền, Form I-797
5- Chụp ảnh lưu niệm.

PHẦN 2:

1- Tuyên bố lý do.
2- Giới thiệu: Ban Điều Hành, các ACE tham dự offline và online. Riêng phần online sẽ có tên từng bạn đã đăng ký tham dự.
3- Ban điều hành:
- Giải đáp, tư vấn những thắc mắc chung của các diện F.
- Thông báo, nhắc nhỡ những vấn đề cần lưu ý (rút kinh
nghiệm chung cho các diện F).
- Những kinh nghiệm về các ngày đầu đến nước Hoa Kỳ cùng những mâu thuẫn sẽ gặp phải trong sinh hoạt.
- Chúc mừng các bạn sắp xa quê hương cũng như chia tay các bạn sẽ về nước Hoa Kỳ lại sau thời gian về thăm quê hương.

PHẦN 3:

1- Liên hoan.
2- Văn nghệ giao lưu, khiêu vũ.
3- Xổ số "Tình thương mến thương".

PHẦN 4 :

1- Báo cáo tổng kết Thu Chi trong ngày offline 22/04/2012.
2- Những lời chia tay đến các bạn hữu và những lời chúc tốt đẹp dành cho các thành viên tham dự.

Như vậy mong rằng bạn sẽ đến kịp thời gian tham dự vì chương trình sẽ bắt đầu lúc 10h và kết thúc lúc 17g và bảo đảm bạn sẽ không thiệt thòi khi vào trễ.

Thân mến,

obamasmartest

Thành viên mới

éc,mình nói để nếu ai đi đc thì đến sớm ấy mà,ko có ý gì đâu.
ủa,sao ko thấy tiết mục dzô dzô gì hết vậy kìa.:21::21::21:

lecuong

Thành viên mới

Thân Chào gia đình XNC
Mình cũng đănng ký một Xuất,Vì tôi ở Vũng tàu mong nhận được thông báo chi tiết từ Ngochappy ,số phone của tôi 0906992443 Lê Cường
Chào thân ái

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thân Chào gia đình XNC
Mình cũng đănng ký một Xuất,Vì tôi ở Vũng tàu mong nhận được thông báo chi tiết từ Ngochappy ,số phone của tôi 0906992443 Lê Cường
Chào thân ái
Chào bạn.

Bài thông báo dự off của chị Ngochappy ở trang đầu topic cũng khá rõ ràng.
Riêng phần phí ăn uống, bạn cứ đem sẵn tiền, sẽ có người đến thu vào cuối bữa tiệc.
Diễn đàn luôn chào đón các bạn.

Chúc bạn vui cùng XNC.
Thân mến.

elena.vu

Thành viên mới

chị ơi chừng nào offline đi đăklăk cho e tham gia với.:1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Thân Chào gia đình XNC
Chào thân ái
Xin chào anh Lecuong,

Hân hạnh được đón tiếp anh vào ngày chủ nhật 22/04/2012.

Thân mến,