Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Đăng ký tham dự

• Tham gia 3 vé và hơn

Votes: 0 0.0%
  • Đăng ký chưa chắc chắn

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    28
  • Poll closed .

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 23/10/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Nhà hàng Bờ sông số 1
Địa chỉ số 01 đường Nguyễn Thị Minh Khai,Q.1,TP.HCM (Dưới chân cầu Thị Nghè)

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Mừng Sinh Nhật của diễn đàn XNC tròn 02 tuổi.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:

phongtrương

Thành viên mới
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

offline hả!! !!có liền. Ngochappy cho mình 1 vé bé trai, 1 bé gái .gì chứ ăn nhậu là có mặt mình liền ..ka..ka....nhậu cho thời gian qua mau hơn lịch visa ,chứ ngồi chờ lịch hoài sắp " mốc" rồi ..:p:p:p:p:p:p

phongtrương

Thành viên mới

Chị Ngọc ui cho TD đăng ký 1 vé
kỳ này TD nhớ chụp 1tấm đẹp đẹp cho mình làm avatar nha !! tấm kỳ rồi bị "cháy " rồi ,rửa ra hơn 1k tấm mà ko đủ cho fan hâm mộ !!!ha!!ha!!!!:24::24::24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

kỳ này TD nhớ chụp 1tấm đẹp đẹp cho mình làm avatar nha !! tấm kỳ rồi bị "cháy " rồi ,rửa ra hơn 1k tấm mà ko đủ cho fan hâm mộ !!!ha!!ha!!!!:24::24::24::24::24:
Hhahaha...lần này chắc phải hố lộ trước với mấy Bác Phó dòm thì may ra có hình hot...nếu không chắc tiêu lun quá...

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Chị Ngọc ơi cho em đăng ký 2 chổ nhe chị. Cám ơn chị.

langvuon

khoai nướng

Chị Ngọc ui cho TD đăng ký 1 vé
Đăng ký 1 ghế hoài vậy 8 Tèo, nâng cấp đi chứ :24:
Bà con nhớ lên đầu trang đăng ký để Ban tổ chức dễ thống kê số người tham dự nhé :1:

tuandoan

8 Đoàn !

Đăng ký 1 ghế hoài vậy 8 Tèo, nâng cấp đi chứ :24:
Bà con nhớ lên đầu trang đăng ký để Ban tổ chức dễ thống kê số người tham dự nhé :1:
F2B lấy đâu ra mà nâng cấp....Bác Khoai coi có em Mẽo nào xinh xinh làm mai cho TD đi...Thanks Bác trước đó

lydao

Cựu Ban điều hành

Hhahaha...lần này chắc phải hố lộ trước với mấy Bác Phó dòm thì may ra có hình hot...nếu không chắc tiêu lun quá...
Bộ TD hong biết mấy bác phó dòm nhà mình hay me những cảnh HOT để bấm máy seo, TD mà hối lộ trước là chắc chắn có hình COLD lun đó hehehe....:114::114::114:

Dr King

Thành viên tích cực

Thân gởi các anh chị em trên diễn đàn XNC,

Thay mặt Ban Điều hành XNC, Ngọchappy xin được trân trọng kính mời các anh chị em tham gia buổi offline được tổ chức như sau:

Thời gian : Ngày chủ nhật 23/10/2011, lúc 10 giờ.

Địa điểm: Sẽ thông báo sau.

Trong buổi offline sắp tới, chúng ta sẽ :

*** Tư vấn, hướng dẫn từ kinh nghiệm của các anh chị em đi trước đến các anh chị em đang gặp vướng mắc trong hồ sơ của mình.

*** Mừng Sinh Nhật của diễn đàn XNC tròn 02 tuổi.

Phần lệ phí vẫn như mọi khi:

- Quý anh : 200.000VND/ Người
- Quý chị : 100.000VND/ Người

Ngọchappy rất mong các anh chị em ở TP.Hồ Chí Minh và ở các địa phương khác (đặc biệt là những thành viên lên TP.Hồ Chí Minh để phỏng vấn hoặc khám sức khoẻ, và các anh chị đã nhận được giấy hồng, visa) cố gắng sắp xếp thời gian để tham gia buổi họp mặt sắp tới, cho thêm tình thân mật và nồng ấm của những người cùng chung trong Đại gia đình XNC thân thương.

Xin được gởi đến tất cả các thành viên và gia đình thuộc diễn đàn XNC ở trong nước và hải ngoại lời chúc an lành, hạnh phúc và may mắn.

Thân mến,

Chào Gia Đình XNC
Dr king là thành viên mới của diễn đàn, chưa một lần tham gia offline, nhân dịp này Dr king mong được tham gia với ACE trong gia đình để được học hỏi thêm kinh nghiệm. Xin cho Dr king 1 vé nhé! Thân.

Mới dzìa là có mục liền, may ghê, chị Ngọc cho đăng ký một ghế súp nhe.

pelun83

Thành viên tích cực

Chào Gia Đình XNC
Dr king là thành viên mới của diễn đàn, chưa một lần tham gia offline, nhân dịp này Dr king mong được tham gia với ACE trong gia đình để được học hỏi thêm kinh nghiệm. Xin cho Dr king 1 vé nhé! Thân.
Em xin chào Gia Đình XNC
Em diện F2A,hồ sơ của em chỉ mới đang xét duyệt thoi,nên chưa co gi thắc mắc để hỏi.:1::1:nhưng em muốn tham dư buổi offline để giao lưu cùng các ACE trước là dể học hỏi,sau là muốn biết mặt tất cả ACE trong diễn đàn:1:(vì e ngưỡng mộ đã lâu).Nhân diệp sinh nhật XNC tròn 2 tuổi,em chúc Đại Gia Đình XNC lời chúc sức khoẻ,bình an và vui vẻ nhe:1:.cho em đang ký 1 vé.l001

ngochappy

Cựu Ban điều hành

offline hả!! !!có liền. Ngochappy cho mình 1 vé bé trai, 1 gái .gì chứ ăn nhậu là có mặt mình liền ..ka..ka....nhậu cho thời gian qua mau hơn lịch visa ,chứ ngồi chờ lịch hoài sắp " mốc" rồi ..:p:p:p:p:p:p
Xin chào anh Phongtruong,

Rất vui được gặp lại 02 bé:6::6::6:

Vì hôm đó là ngày Sinh Nhật của diễn đàn nên Anh chị đăng ký tham dự văn nghệ nha.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Gia Đình XNC
Chào bạn Dr King,

Hân hạnh được đón tiếp bạn vào ngày chủ nhật 23/10/2011.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Mới dzìa là có mục liền, may ghê, chị Ngọc cho đăng ký một ghế súp nhe.
Xin chào anh Ndtrg61,

Ôi sao lại là ghế súp, là ghế chính thức chứ anh?

Vì anh sẽ tư vấn đến nhiều bạn đang thắc mắc về tiến trình hồ sơ của mình và nhiều bạn cũng thắc mắc về đời sống ở Mỹ anh ạ.

Hân hạnh được đón tiếp anh vào ngày 23/10/2011.

Thân mến,

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Em xin chào Gia Đình XNC
Em diện F2A,hồ sơ của em chỉ mới đang xét duyệt thoi,nên chưa co gi thắc mắc để hỏi.:1::1:nhưng em muốn tham dư buổi offline để giao lưu cùng các ACE trước là dể học hỏi,sau là muốn biết mặt tất cả ACE trong diễn đàn:1:(vì e ngưỡng mộ đã lâu).Nhân diệp sinh nhật XNC tròn 2 tuổi,em chúc Đại Gia Đình XNC lời chúc sức khoẻ,bình an và vui vẻ nhe:1:.cho em đang ký 1 vé.l001
Chào em Pelun83,

Cám ơn em về lời chúc dành cho diễn đàn nhân ngày Sinh nhật 24/10/2011.

Hân hạnh đón tiếp em tham gia vào ngày offline 23/10/2011.

Thân mến,

thanh tung

Thành viên mới

Cho mình tham gia với . Và chúc mừng sinh nhật diễn đàn XNC .Thanh Tùng

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Cho mình tham gia với . Và chúc mừng sinh nhật diễn đàn XNC .Thanh Tùng
Chào bạn Thanhtung,

Vâng, sẵn sàng mời bạn tham gia và hân hạnh được đón tiếp bạn vào ngày 23/10/2011.

Xin cám ơn bạn về lời chúc mừng Sinh Nhật của diễn đàn XNC.

Thân mến,