Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Đăng ký tham dự

• Tham gia 3 vé và hơn

Votes: 0 0.0%
  • Đăng ký chưa chắc chắn

Votes: 0 0.0%

• Total voters
    28
  • Poll closed .

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Xin mời tham dự buổi offline ngày 23/10/2011

Rất hoan nghênh và chào đón bạn Boratino1984 đến với buổi offline mừng Sinh nhật Diễn đàn XNC lần thứ 2 :6:

P/s: chỉ còn 2 tiếng nữa là bạn sẽ được gặp mặt ACE trên diễn đàn, nhanh chân lên nhé :101:
hehehe có tới rùi, cháu tui đó. tới nơi mới biết :6: :24:

boratino1984

Thành viên mới

Rất hoan nghênh và chào đón bạn Boratino1984 đến với buổi offline mừng Sinh nhật Diễn đàn XNC lần thứ 2 :6:

P/s: chỉ còn 2 tiếng nữa là bạn sẽ được gặp mặt ACE trên diễn đàn, nhanh chân lên nhé :101:
Hi hi!! chào chú Quaidan hôm nay Boratino1984 đến với buổi offline mừng Sinh nhật Diễn đàn XNC lần thứ 2 này phải nói là: "thật là may mắn". Cháu được học hỏi rất nhiều những kinh nghiệm quý báu của các ace đi trước, những người chưa bao giờ gặp mặt mà tưởng như rất thân quen, và biết thêm rất nhiều.....được nghe gia đình chú Quaidan biểu diễn văn nghệ rất hay và nhất là được gặp chú Thành cùng quê nữa. Phải nói là hôm nay là một ngày vui và may mắn ! Xin cảm ơn tất cả các cô, chú, anh, chị đã tạo nên buổi offline đầy thú vị và ý nghĩa này cháu không thể nào quên, hy vọng sẽ được gặp lại các ace vào buổi offline gần đây nhất. Trân trọng kính chào!

Mi@Fa

Thành viên tích cực

Thôi rồi,bị quên ngày off Online rồi!
Xin lỗi các anh chị,tối qua ngồi coi TV chờ giờ vào off online với XNC,không hiểu sao buồn ngủ quá chừng,ngủ gục mấy lần nên vào phòng nằm ngủ,tự dặn mình 10:00pm dậy off online,thế mà thức dậy đã 5:00 sáng!!!
Có lẽ mình già rồi!

Chỉnh sửa cuối:

anita

Thành viên tích cực

Cho em hỏi là hình của buổi offline ngày hôm qua được post ở đâu vậy chị Ngọchappy? Giờ em đang háo hức xem hình quá ^^

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em trên diễn đàn,

Tuy buổi offline đã qua, nhưng dư âm đến hôm nay vẫn còn, Ngọchappy xin được cám ơn sự tham gia và góp sức đầy nhiệt huyết của tất cả các bạn, góp phần cho buổi họp mặt được vui vẻ và thân ái trong tình cảm thân thương, đoàn kết của Đại gia đình XNC chúng ta.

Xin được cám ơn đến các anh chị: anh Thành, anh Ndtrg61, anh chị Dungphuquoc, chị Lydao và bạn, bạn Tuandoan, bạn Delena, bạn Thungan, bạn Ly đã đến sớm để cùng nhau phụ giúp Ngọchappy trang trí sân khấu, nối mạng online đến các anh chị em nơi hải ngoại. Bạn Thaomy và vợ chồng Funnyngo139 đã góp tay làm cho buổi offline thêm ấp áp, vui vẻ.

Ngọchappy xin chân thành cám ơn đến anh chị Le_bac49,gia đình anh Tamtuong(6 người), anh Nguyenchauanh, anh Thanhtung, anh Lemlemlem, anh Phuoctran, anh Lmtdung, anh Trần Phong Lưu, anh Vinh79, anh Dr.King, bạn Ng9/9/66, bạn Tinatrung, bạn Vivian1, bạn Anita, bạn Boratino1984 và dì, bạn KAnhpham, bạn Kimngan, bạn Phuongthach, bạn Pelun,bạn Jeanny_vcbean, bạn Phanthingocanh và anh xã, bạn Hoahongdo, bạn Thaitruc, bạn Quytuquay, bạn Thuyloan. Riêng chị Bích, chị Trang, chị Quỳnh tuy không đăng ký nhưng vẫn cố gắng sắp xếp công việc để tham dự.

Xin cám ơn các anh laoquau, anh Hoangmau, anh Quaidan, chị Lily, anh Langvuon, anh Vha08, Binhminh, Trangdung, anh Onenainainai, bạn Bexinh, cháu Thái Hiền, Dola... dù đã là khuya bên đó, nhưng các anh chị vẫn nhiệt tình theo dõi chương trình offline bên VN này. Đặc biệt gia đình anh Quaidan đã cùng nhau hát tặng các anh chị em bên VN một bài hát thật ý nghĩa nhân ngày sinh nhật của diễn đàn.

Và đặc biệt xin cám ơn :
- Anh chị Le_bac49 và gia đình anh Tamtuong (6 người) không ngại đường xá xa xôi từ Tây Ninh, Phan Rang cũng vào Thành phố HCM tham dự buổi offline và tham gia văn nghệ, làm sôi động không khí ngày sinh nhật.

- Bạn Vinh79 từ Ban Mê Thuộc cũng tham gia và đóng góp một bài hát rất hay.

Qua dịp offline này, diễn đàn đã phát hiện ra những giọng ca hay như chị Quỳnh, bạn Ng9/9/66, bạn Quytuquay, anh Le_bac49, anh Phuoctran, anh chị Phanthingocanh...... những bước nhảy đẹp lả lướt: chị Tinatrung, chị Đức, Kimanh, anh Phuoctran....

Tất cả những thiện ý và tình cảm của anh chị em thật sự đã làm cho buổi offline kỷ niệm sinh nhật lần thứ 2 của diễn đàn XNC càng thêm đậm đà và ý nghĩa.

Một lần nữa, xin ghi nhận tấm thịnh tình của tất cả các anh chị em đã tham dự.

Tuy nhiên, cuộc tổ chức này sẽ không tránh được thiếu sót, nên rất mong các anh chị trong nước và ngoài nước vui lòng bỏ qua.

Xin chân thành cám ơn.

Thân mến,

Ngọchappy+

Last edited by a moderator: