Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

Xin chào các anh chị em,

Để giảm bớt việc mất thời gian và thanh toán phí chuyển tiền khi chuyển vào tài khoản của ngân hàng, Ngọchappy và các bạn hữu đã có phương án như sau:

1/ Với các bạn ở TP.HCM:

Sau khi các bạn đăng ký, Ngọchappy sẽ nhắn tin và các bạn vui lòng cho thông tin quận nào là thuận tiện cho các bạn, Ngọchappy sẽ gởi địa chỉ và số điện thoại của thành viên ở quận đó để các bạn đến gởi tiền.

2/ Với các bạn ở miền Tây :

Ngọchappy sẽ nhắn tin đến các bạn địa chỉ nhà anh onenainainai.

Ngọchappy xin được tổng kết danh sách các bạn đăng ký đến ngày hôm nay như sau:

1/ Anh Thành + Linda
2/ Anh Trieutong : 2 người
3/ Anh quaidan : 1 người
4/ Anh Hoangmau : 1 người
5/ Bạn Bexinh : 1 người
6/ Anh Tuandoan : 1 người
7/ Anh onenainainai : 1 người
8/ Bạn Thungan : 1 người
9/ Anh Ngtrg61 : 1 người
10/ Bạn Delena : 2 người
11/ Chị Lydao : 2 người

Tổng cộng : 15 người

Xin cám ơn các anh chị và rất mong đón nhận được sự tham gia nhiệt tình của các anh chị khác.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

Xe đi trên đường cao tốc có đứng đó được không:21::21::21:thôi đừng quăng mìn vô đây nhá, coi chừng đưa xuống Chắc cà đao trấn nước à nhe:16::16::16:
mình tưởng đi quốc lộ 1A. vậy thì tập trung ở đâu mình đi vậy anh!
mình đăng ký 1 vé thật mà!

kyhanhuyen

Thành viên tích cực

nếu bạn thật lòng đăng ký đi, bạn cho hoangmau xin số đ/t hoangmau sẻ gởi tin nhắn, cho ban số tài khoản,ban nhớ gởi tam ứng tiền xe, vào t/k hoangmau, nếu không tham gia đươc, yêu câu bạn đừng post lung tung vào topic nầy.
thân.......

bao nhiêu lần rồi mà mãi không đi.
l001l001l001
thật tình mình rất muốn off chai lam. nhưng do cviec lu bu lắm ACE thông cảm. lần này mình nhất định tham gia cùng ACE.Và đây là số phone của mình: 0937045577:100:

youandme8110

Thành viên tích cực

Để anh chị em tiện bề tham khảo cho chuyến đi, Y&M xin chia sẻ vài chục:21::21:tấm hình, Y&M vừa đi miền tây về .

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tui đăng ký đem cần câu theo, ai thích câu thì hú nhe :101:
hehe, cho quaidan câu ké dới :1: àh, mà cái cần câu của bác Thành ngon hông? có câu cá bự được hông dạ :101:

youandme8110

Thành viên tích cực

hehe, cho quaidan câu ké dới :1: àh, mà cái cần câu của bác Thành ngon hông? có câu cá bự được hông dạ :101:
nghe tây nó đồn cần bác Ác gãy lâu oy:24::24::24::24:. chạy chạyl001l001l001l001

Thành

Thích đủ thứ ...

Sao câu chung cần được hả quaidan :confused: Cần của tớ chỉ câu được cá nho nhỏ thôi, cá lớn không dám câu, sợ gãy cần :24:

nghe tây nó đồn cần bác Ác gãy lâu oy:24::24::24::24:. chạy chạyl001l001l001l001
Tây nào đồn hả l001l001l001

Thành

Thích đủ thứ ...

Thay lời Y&M trả lời là: "Tây đui" :21::21::21:
Trời, Tây đui = tui đây ! vậy là Ngố như cái thố phải hem :21: bó toàn thân l001

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Trời, Tây đui = tui đây ! vậy là Ngố như cái thố phải hem :21: bó toàn thân l001
Huuhuhuu :20::20::20: Oan cho Ngố quá bác Ác ui. Ngố chỉ là "Thay lời muốn nói thôi" hực hực l001l001l001

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

vui nhỉ, bác Thành đòi câu bằng cần để xó bếp 10 năm nay hử, thôi xuống đấy làm cái cần trúc cho nó đậm đà bản sắc , :21::21::21:

@hoangmau : anh PM cho em cái code của TK anh để em kiểm tra tiền hộ choa:24::24:
@kyhanhuyen : chuyển xiền đê nói làm giè cho mỏi tay ở đây chuẩn bị đi Mỹ nhưng phong cách vẫn theo " Campuchia" :21::21:

:confused::confused::confused::confused:hay mình dắt hai ôn con nhà mình cho nó đi xem miền Tây ra sao nhỉ :100::100::100::100: nghe nói tớ được miễn phí , hị hị:21::21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

:confused::confused::confused::confused:hay mình dắt hai ôn con nhà mình cho nó đi xem miền Tây ra sao nhỉ :100::100::100::100: nghe nói tớ được miễn phí , hị hị:21::21:
Đăng ký đê bác oi........mấy chỗ nì

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào các anh chị em,

Xin các anh chị em vui lòng đăng ký sớm vì ngày chủ nhật 05/06/2011, Ngọchappy sẽ khoá danh sách đăng ký, tổng kết lại số người tham dự để chuẩn bị kế hoạch cho buổi offline về miền Tây.

Xin cám ơn,

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chỉnh sửa cuối:

linda

Ban điều hành

vui nhỉ, bác Thành đòi câu bằng cần để xó bếp 10 năm nay hử, thôi xuống đấy làm cái cần trúc cho nó đậm đà bản sắc , :21::21::21:
Hôhôhô, vậy là bác ASM chưa biết rồi, cần câu của bác Thành không câu cá nhỏ, cũng không câu cá lớn, mà...để chuyên câu các Nàng Tiên Cá thôi...:1:.

nguyennam

Thành viên tích cực

các anh chị có kế hoạch off về miền tây vui thiệt đó.
các anh chị về màu này thì tha hồ mà ăn trái cây ( đủ loại) đã đời ông địa......! còn cá thì cho mấy anh câu thoải mái luôn vì mùa này nước đang lên nè... cá to không đó nhé... Em cũng dân miền tây và cũng thích về miệt vườn lắm. Xui 1 điều là em phải đi công tác chứ ko đăng ký rồi tiếc quá hic hic...:20: :20: :20:,
và cũng chúc các anh chị có chuyến đi thậtthú vị về nhà anh onenainainai nhé! :41::41::41:

tuandoan

8 Đoàn !

@hoangmau : anh PM cho em cái code của TK anh để em kiểm tra tiền hộ choa:24::24:
@kyhanhuyen : chuyển xiền đê nói làm giè cho mỏi tay ở đây chuẩn bị đi Mỹ nhưng phong cách vẫn theo " Campuchia" :21::21:

10 nằm mà không câu, cất đó để dành nay lấy ra câu, lâu rồi mà không câu bây giờ câu rất.... nhạy à nhe với lại cần thì rất... to nữa thế nào phen này Bác Thành tha hồ mà dính cá bé , lúc đó Bác ASM tha hồ mà xin ăn ké...

Chỉnh sửa cuối:

youandme8110

Thành viên tích cực

10 nằm mà không câu, cất đó để dành nay lấy ra câu, lâu rồi mà không câu bây giờ câu rất.... nhạy à nhe với lại cần thì rất... to nữa thế nào phen này Bác Thành tha hồ mà dính cá bé , lúc đó Bác ASM tha hồ mà xin ăn ké...
Mười năm mà không câu, giờ muốn xài phải đem cần ra lau chùi cho nó bóng loáng lại mới nhạy được à nha. Ví như cần to cần nhỏ không quan trọng, quan trọng là kỷ thuật nhắp câu à nha.

Cá tôm miền tây nhiều lắm, mấy anh đi kỳ này, phải tuyển một số lượng lớn chị em đi theo để cầm cần hộ cho thì mới được.

Em thì ai câu thì câu, ai cầm cần thì cầm, em chỉ xin đăng kỳ măm cá thôi hà:21::21:

Thành

Thích đủ thứ ...

Em đề nghị quý anh chị đổi câu khác đi, chứ em thấy XNC yêu quý mà anh chị dịch thành Xin Nhớ Chùi:24::24::24:em thấy nó sao sao á, mà đầu óc em nó cứ nghĩ tới cái vụ chùi chùi kia không à:24::24::24:thiệt là bậy bạ quá! bậy bạ quá!:24::24::24::109::109::109:
l001l001l001 mới đọc bên kia xong, qua đây lại thấy chùi chùi roài :21: