Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

linda

Ban điều hành
Ðề: Xin mời tham dự offline tại Long Xuyên - Quê nhà anh onenainainai

Em đâu biết gì đâu ....chỉ ké theo chị Linhda thôi mà....em vô can à nhe.... chứ mang tội đốt nhà... hay phá gia can gì đó thì tội khó mà tha..
Hahaha, Linda trích dẫn bài của bác ASM mà bác lại tưởng bác Delena, thế là làm cho bác Delena hồn vía lên mây hết rồi kìa.:100::100::100:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

em vừa nhớ ra thêm 1 quán cháo cá lóc, cháo lòng cực ngon, nếu ngày về trên đường từ Trung Lương xuống ngay ngã ba Tam Hiệp - Phú Mỹ có quán Cháo Lòng Sáu Mừng ngon và rẻ lém.
Sai òi vcbean ơi!từ Trung Lương về Sài Gòn đến thị trấn Tân Hiệp,huyện Châu Thành,Tiền Giang.quán Sáu Mừng......Delena ghé quán này thường xuyên lắm:113:Để miêu tả cái quán đúng không nha;quán nhà lá,nằm ngay đầu ngõ bụi bụi...nhưng chắc ghé không được vcbean ơi,vì chị Ngọc đặt an toàn vệ sinh thực phẩm lên đầu cho nên cũng khó mà thưởng thức,món cháo lòng cực kỳ ngon đúng hem vcbean.:113:

tuandoan

8 Đoàn !

Hahaha, Linda trích dẫn bài của bác ASM mà bác lại tưởng bác Delena, thế là làm cho bác Delena hồn vía lên mây hết rồi kìa.:100::100::100:
Oi dzoi oi...nhầm lẫn chết người thật rồi, thôi thì đành só-ri Bác Delena cảm phiền thứ lổi cho em út nó nhờ...

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Em đâu biết gì đâu ....chỉ ké theo chị Linhda thôi mà....em vô can à nhe.... chứ mang tội đốt nhà... hay phá gia can gì đó thì tội khó mà tha..
Bần tăng đang ăn chay cầu nguyện,đọc kinh sám hói ,để được thanh thản......... cho em xiiiiiiiiiiin ,3 cái nữa nàl001l001l001bớt lại dùm cái TD về Lx dắt đi nhậu.......kakakak

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

ThaoMy có tiện đường ra DLDT kg? nếu kg vứt xe sang nhà tớ rồi đi bộ ra cho khỏe. Chặng rước bác Dũng depart thì kêu tớ cuốc bộ từ từ ra nhé, cứ qua 192 Hàm tử cũ là thấy tớ , hị hị chỗ cầu vượt bộ hành có quán rắn Cà mau áh :21::21:
Vậy 5g gia đình của em kéo qua cầu vượt bộ hành,ngay chợ Hoà Bình lun nhá

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Nhà Máy Pháo phải cần 3 viên pháo mới đốt hết nhà người ta, nhưng chỉ cần 1 viên pháo của chị Linda đủ để đốt cả 3 nhà luôn hahaha trong đó có 2 ông sếp nhà máy pháo :24::24::24: (Chị Thaomy ko ở Thủ Đức, cũng ko ở Quận 5 :21::21::21:). Chị Linda lợi hại thiệt :21::21::21:, kỳ này hợp hội đồng, cho chị thêm chức Chủ tịch hội đồng quản trị nun :24::24::24:

Chỉnh sửa cuối:

tuandoan

8 Đoàn !

Nhà Máy Pháo phải cần 3 viên pháo mới đốt hết nhà người ta, nhưng chỉ cần 1 viên pháo của chị Linda đủ để đốt cả 3 nhà luôn hahaha trong đó có 2 ông sếp nhà máy pháo :24::24::24: (Chị Thaomy ko ở Thủ Đức, cũng ko ở Quận 5 :21::21::21: ). Chị Linda lợi hại thiệt :21::21::21: , kỳ này hợp hội đồng, cho chị thêm chức Chủ tịch hội đồng quản trị nun :24::24::24:
Mình vote cho bài này là bài hay nhất trong năm đó Ngố à...

Last edited by a moderator:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

10/ Bạn Delena : Đại lộ Đông Tây
13/ Bạn Thaomy : Đại lộ Đông Tây
15/ Bạn Asm : Đại lộ Đông Tây

thì iem thấy đón ở Đại lộ đông tây nên đú đởn theo bác Thành , " nhà iem có chỗ để xe " í mà ,hic đại lộ Đông tây mà khúc Thủ đức chưa ủi mà chị ấy , tội iem ghê , hê hê hê
@Dalena : quá ổn
@Ngố : dứt thuốc roài chị ấy, chỉ lo cho chị thoai

ngochappy

Cựu Ban điều hành

hichic, bác ASM ơi, bữa đó em đi bắn phá huyện đảo Nam Du và Thổ Chu rùi , tiếc lắm chứ bộ vì lần này đi có sư phụ theo nữa nèÂ2h, em vừa nhớ ra thêm 1 quán cháo cá lóc, cháo lòng cực ngon, nếu ngày về trên đường từ Trung Lương xuống ngay ngã ba Tam Hiệp - Phú Mỹ có quán Cháo Lòng Sáu Mừng ngon và rẻ lém.

Chào Jeanny_vcbean,

Cám ơn em đã giới thiệu các món ăn ngon.

*** Long Xuyên : cò chè bưởi và bánh xèo cực ngon.
*** Châu Đốc thì nhất định phải ăn món BÚN CÁ CHÂU ĐỐC.

vui lòng cho chị biết địa điểm vì chị cũng thích thưởng thức món ăn địa phương lắm.

Chị cũng cám ơn em rất nhiều, dù không tham gia do bận rộn, nhưng vẫn nhiệt tình giúp các bạn có được xe tốt và rẻ, như vậy cũng là qúy lắm em ạ.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

ối thế xe nhà jeany ah, thế thu xếp cho anh vài chuyến nữa nhé:24::24::24: chả mấy khi nhờ iem nóa:20::20:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

ối thế xe nhà jeany ah, thế thu xếp cho anh vài chuyến nữa nhé:24::24::24: chả mấy khi nhờ iem nóa:20::20:
Xức dầu tiếp đê bác oi....:24::24::24:

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

Sai òi vcbean ơi!từ Trung Lương về Sài Gòn đến thị trấn Tân Hiệp,huyện Châu Thành,Tiền Giang.quán Sáu Mừng......Delena ghé quán này thường xuyên lắm:113:Để miêu tả cái quán đúng không nha;quán nhà lá,nằm ngay đầu ngõ bụi bụi...nhưng chắc ghé không được vcbean ơi,vì chị Ngọc đặt an toàn vệ sinh thực phẩm lên đầu cho nên cũng khó mà thưởng thức,món cháo lòng cực kỳ ngon đúng hem vcbean.:113:
đúng roài bác ơi, ngon lém nhìn không được sạch nhưng em ăn vài lần rồi mà có sao đâu..hihi, bụng dạ em nó tốt thế cơ đó bác :6:

jeanny_vcbean

Thành viên tích cực

hichic, bác ASM ơi, bữa đó em đi bắn phá huyện đảo Nam Du và Thổ Chu rùi , tiếc lắm chứ bộ vì lần này đi có sư phụ theo nữa nèÂ2h, em vừa nhớ ra thêm 1 quán cháo cá lóc, cháo lòng cực ngon, nếu ngày về trên đường từ Trung Lương xuống ngay ngã ba Tam Hiệp - Phú Mỹ có quán Cháo Lòng Sáu Mừng ngon và rẻ lém.

Chào Jeanny_vcbean,

Cám ơn em đã giới thiệu các món ăn ngon.

*** Long Xuyên : cò chè bưởi và bánh xèo cực ngon.
*** Châu Đốc thì nhất định phải ăn món BÚN CÁ CHÂU ĐỐC.

vui lòng cho chị biết địa điểm vì chị cũng thích thưởng thức món ăn địa phương lắm.

Chị cũng cám ơn em rất nhiều, dù không tham gia do bận rộn, nhưng vẫn nhiệt tình giúp các bạn có được xe tốt và rẻ, như vậy cũng là qúy lắm em ạ.

Thân mến,

Ngọc:1:+
chì àh, em cà rốt mấy chuyện nhớ địa chỉ lắm, nhưng em sẽ hỏi bạn em địa chỉ ồi xuống đó chị hỏi đường, chè bưởi ở ngay thành phố Long Xuyên còn Bún Cá nhất định phải ăn nha vì họ ở dưới nấu ngon lắm, em nghe nói họ có bỏ ngải búnhay ngải cá gì đó vào nữa nên tô bun cá đặc biệt ngon
nhân tiện post vài tấm hình hồi bữa em chụp lúc đi long xuyên , châu đốc nè

- Bún cá

- Chè bưởi

- Mấy hình sen và hoa ô môi nữa nè

Người miền Tây dễ thương vô cùng :11::11:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Chào anh ,chị​
Chiều nay em có gọi cho chị chủ quán ở Mỹ Tho để giữ chổ cho đoàn XNC chúng ta về ghé ăn sáng ,điểm tâm.Chị hứa với em sẽ lo cho đoàn thật chu đáo,một bữa ăn ngon miệng,giá phải chăng,đặc biệt an toàn vệ sinh thực phẩm theo tiêu chí của chị Ngoc trưởng đoàn.Xin cảm ơn sự nhiệt tình của chị:41::41::41
P/s anh,chị yên tâm quán ngon,rẻ........sạch sẽ an toàn:113::113::113:

quaidan

Cựu Ban điều hành

......Bún Cá nhất định phải ăn nha vì họ ở dưới nấu ngon lắm, em nghe nói họ có bỏ ngải búnhay ngải cá gì đó vào nữa nên tô bun cá đặc biệt ngon...
chời chời, có bỏ ngải nữa ha :10: ăn vô có khi quên đường dìa hông ta :43:

linda

Ban điều hành

Quên đường dzìa thì bác dzìa nhà khác, còn mà lỡ bị quên người yêu...rồi...làm...làm...sao...ta:confused::confused::confused:

huynh chau

Thành viên tích cực

Nghe kế hoạch chương trình offline vui và hấp dẫn quá. Đây cũng là dịp để những người chưa từng quen biết kết bạn, hay quá.:41:
Nhà HC ở Kiên Giang, rất gần LX. LX cũng là quê nội của HC. Thật tiếc vì ngày 12 HC phải lên SG để ngày 13 PV. Chúc mọi người có 1 chuyến đi thú vị.

linda

Ban điều hành

Nghe kế hoạch chương trình offline vui và hấp dẫn quá. Đây cũng là dịp để những người chưa từng quen biết kết bạn, hay quá.:41:
Nhà HC ở Kiên Giang, rất gần LX. LX cũng là quê nội của HC. Thật tiếc vì ngày 12 HC phải lên SG để ngày 13 PV. Chúc mọi người có 1 chuyến đi thú vị.
Xin chúc bạn và gia đình Phỏng Vấn thành công nhé.

onenainainai

Cựu Ban điều hành

Ngải này không phải ngải quên mà là ngải nhớ đó Quải Đạn ui! Ăn một lần nhớ tới......ăn thêm lần nữa!! hahaha!!

Ngải này không phải ngải quên mà là ngải nhớ đó Quải Đạn ui! Ăn một lần nhớ tới......ăn thêm lần nữa!! hahaha!!
Ăn 1 lần đã nhớ.... ăn thêm 1 lần nữa...!! mà là ăn gì...ngải gì vậy ta...Bác nói ấp ú quá làm bà con người ta thèm...hay là Bác nói hoạch tẹch ra luôn đi để anh em biết còn chuẩn bị mà đối phó chứ...