Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

cascadeur

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

@cascadeur
Sau 1 thời gian lùi rồi ngưng VB kéo dài, đầu tài khoá mới FY 2012 chắc chắn F1 sẽ không còn bị như vậy nữa đâu . Chúc ACE F1 hôm nay và vài ngày sắp đến sẽ nhận tin vui .
Hic Hic . Chờ lịch VB hoài uống Ken muốn hết money rồi , nay đang uống bia hơi cầm chừng để chờ tiếp.
Hic thiệt là tội nghiệp quá đi mỗi tháng bạn Duy đều mang thùng Ken ra Lê Duẩn.Giờ thì uống bia hơi rùi àh tình hình Visa mà kiểu này hoài chắc uống rượu Đế luôn quá:24::24::24:

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Các bạn ơi theo các thư pv bây giờ mình nghi F2A chỉ tăng 1 tháng thôi. Theo các bạn thì sao?

Rot

Thành viên tích cực

Các bạn ơi theo các thư pv bây giờ mình nghi F2A chỉ tăng 1 tháng thôi. Theo các bạn thì sao?
Hix ! rot cũng nghĩ vậy ..F2A chỉ tăng đến tháng 1/09 ...m pd: 5/09 chắc cũng 2 tháng nữa mới có giấy fv quá ...:[[

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Theo các bạn giữa tháng 3 năm 2009 của F2A là khi nào mới có giấy pv vậy?

lie_Z

Thành viên tích cực

mọi người đi chơi lễ đi , qua lễ , là nhìu cái đáng chú ý , hết động đất , hết bão , hết tài khoá , tất cả đều bắt đầu lại từ đầu , giống như 1 điềm báo cho mọi người sắp đi mỹ , hy vọng hy vọng :6::6::6:

hsinh

Thành viên tích cực

Upcoming month's visa bulletin: October 2011 (Coming Soon)

MinhQuan

Thành viên tích cực

Mình thấy ACE trong diễn đàn dạo này có vẻ không còn sự hứng khởi nữa trong vấn đề dự đoán lịch visa hàng tháng.Sự chờ đợi và thất vọng khiến chúng ta dễ nản lòng nhưng chúng ta vẫn nên hy vọng vì đó là niềm vui của cả diễn đàn bấy lâu nay và đó chính là vui buồn được chia sẻ trong cuộc sống .Vẫn hy vọng vậy .

lie_Z

Thành viên tích cực

Mình thấy ACE trong diễn đàn dạo này có vẻ không còn sự hứng khởi nữa trong vấn đề dự đoán lịch visa hàng tháng.Sự chờ đợi và thất vọng khiến chúng ta dễ nản lòng nhưng chúng ta vẫn nên hy vọng vì đó là niềm vui của cả diễn đàn bấy lâu nay và đó chính là vui buồn được chia sẻ trong cuộc sống .Vẫn hy vọng vậy .
khỗ nỗi hy vọng nhìu quá đâm ra thất vọng tràn trề , như mình đang du học bên úc phải chui về đây đợi PV , thiệt tình là đi học tiếp ko dc mà đi mỹ cũng chưa đi dc , nản quá đi mà .

R

ruabo

Guest

khỗ nỗi hy vọng nhìu quá đâm ra thất vọng tràn trề , như mình đang du học bên úc phải chui về đây đợi PV , thiệt tình là đi học tiếp ko dc mà đi mỹ cũng chưa đi dc , nản quá đi mà .
@ Lie-Z
Đi Mỹ thì chưa đi được, còn đi học bên Úc thì dỡ đang ! Hay là Lie_Z thử làm chuyện này coi có thành công không nha. Đi lấy chồng đi Lie_Z :24:

Chẳng lẽ bất quá tam bận sao ? :p

lie_Z

Thành viên tích cực

@ Lie-Z
Đi Mỹ thì chưa đi được, còn đi học bên Úc thì dỡ đang ! Hay là Lie_Z thử làm chuyện này coi có thành công không nha. Đi lấy chồng đi Lie_Z :24:

Chẳng lẽ bất quá tam bận sao ? :p
mình là nam mà lấy vợ chứ sao lấy chồng .

nhocloudy

Thành viên tích cực

theo mình thấy nếu thật sự là sắp được pv thì NVC trả lời thư cho mình rất nhanh.
Mình còn 1 đứa em nhỏ hơn 1 tuổi cùng do mẹ bảo lãnh (như mình) có cùng PD là 1.1.09.

Sau khi mình nhận được thư báo ngày pv của mình là 6.10 thì mình hỏi cho e mình luôn trong ngày 31.8 và hnay dậy sớm thì thấy thư của NVC báo có lịch pv cùng lúc với mình là 6.10 vào 12:05AM 2.9 => chĩ có 3 ngày thôi.

Nên mình chúc các bạn mau mau nhận được thư pv luôn nha.:x

1 lần nữa cám ơn dd đã cho mình nhiều thông tin hữu ích cùng với cách mau nhận đc thư pv. cám ơn rất nhiều :x

teresa

Thành viên tích cực

tin mừng cho f3 . nhà mình mới nhận được thư pv vào ngày 4-10 . mình pd 22-8 -2001

Phuoctran

Thành viên mới

Vui quá F3 ơi, vậy là tháng 10 này đã tăng rồi, cũng mong tăng càng nhiều càng tốt.

duyng90

Thành viên tích cực

Các bạn ơi, sáng nay ng nhà bên US nói nhà mình sẽ được pv vào 4/10 :111:
F3 nhà mình 27/8/01 đó nha ... Ui sáng dậy mừng quá chưa kịp làm gì hết lên thông báo cho các bạn bít liền nè ...
Chúc các bạn cũng mau chóng nhận được tin vui nhé !!!

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

Đã có thêm hồ sơ F4 PD 24/04/2000 nhận thư PV , nhưng cũng chưa vượt qua ngày 01/05/2000 được. Ráng lên
sao biết vậy bạn, có gì chứng minh không.mình f4 pd 30/5/2000 nè.:2:

Vonhuyen

Thành viên mới

Có tin vui cho đại gia đình F4 đây..... Mình có pd là 17-4-2000 vừa nhận mail của NVC báo cho ngày phỏng vấn là 13-10-2011 nè..... Mừng quó bà con ơi......:6::6::6::6::6::6::6::6::6::6::6:
Chúc cho mọi người nhận được thư phỏng vấn nhiều nhiều nghen......

Chỉnh sửa cuối:

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

vậy hả bạn.hồ sơ của bạn có 17/4/2000, cũng không vui lắm, phải chi đến 1/5/2000 cũng mừng :6:, thôi có gì chúc mừng bạn

DuyTran85

Thành viên mới

Các bạn ơi, sáng nay ng nhà bên US nói nhà mình sẽ được pv vào 4/10 :111:
F3 nhà mình 27/8/01 đó nha ... Ui sáng dậy mừng quá chưa kịp làm gì hết lên thông báo cho các bạn bít liền nè ...
Chúc các bạn cũng mau chóng nhận được tin vui nhé !!!
woa,chúc mừng bạn,nhà mình có PD sau nhà bạn 1 tuần 4.9.01 liệu có may mắn như bạn không,nhưng có tin vui F3 là mừng rồi,cùng chờ đợi nào ^^

hsinh

Thành viên tích cực

F3 tháng này tăng ,chúc mừng tất cả các bạn mau chóng nhận thư phỏng vấn .....cầu mong tăng thêm nữa ,tăng vài tháng nha,,,,,....