Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

sophienhatvo

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Hi chào cả nhà!
Chúc mừng các bạn F3 nhà mình có giấy pv nhe vậy tháng 10 ngày tăng rồi mình mừng quá. Vì chí ít nó cũng lăn bánh rồi :20::20::20::20::20::20::20: khóc vì vui

Rot

Thành viên tích cực

Her...mừng cho cả nhà F3 w f4 nhé ....còn chút hy vọng nào cho f2A k :6:

Duy

Thành viên tích cực

Chúc mừng F3 . Có tăng là vui rồi . Riêng F4 thì hiện nay là tăng đến 1/5/2000 . Hy vọng hôm nay có thêm 1 đợt thư PV nữa

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

Chúc mừng F3 . Có tăng là vui rồi . Riêng F4 thì hiện nay là tăng đến 1/5/2000 . Hy vọng hôm nay có thêm 1 đợt thư PV nữa
ủa sao biết f4 đến 1/5/2000 vậy bạn, có nguồn không post mình xem thử đi, cảm ơn nhìu :1:mình f4 pd 30/5/2000 đang sốt ruột đây :6:

Vonhuyen

Thành viên mới

Qua tài khóa mới rồi..... Tất cả các diện tăng nhiều cho bà con vui mừng đi.......... Nhiều nhiều nhiều nữa zô.......

gialanhmh

Thành viên tích cực

ủa sao biết f4 đến 1/5/2000 vậy bạn, có nguồn không post mình xem thử đi, cảm ơn nhìu :1:mình f4 pd 30/5/2000 đang sốt ruột đây :6:
đây là link của ban thuyvan1966 bên viet di trú nhận thư PV: tại đây

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Mình buồn quá à, F2A chỉ tăng có 1 tháng ở tháng này à ? Theo các bạn thì sao ? Có hy vọng gì nữa ko ? Khong biết tháng 3 / 2009 khi nào có thư pv đây nếu tình hình F2A ảm đạm như vậy hoài ?

chi phan

Thành viên mới

mình có ngày ưu tiên 30/05/2000 giống bạn, mong có giấy phỏng vấn cùng ngày, hẹn có dịp gặp nhau vào ngày phỏng vấn, chúc mọi việc tốt đẹp đến với gia đình f4.

meomeo211

Thành viên tích cực

huhu mọi ng ơi giúp em với.em nhận được một cái thư cua NVC có nội dung là:
Please be advised that an appointment has been scheduled for the applicant(s) on October 11, 2011 at 8:00 at the U.S. Embassy or Consulate General in Ho Chi Minh.
Sincerely,

Kobe

National Visa Center

Written Inquiry Unit

Serco Inc.

Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540. Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.

phongtrương

Thành viên mới

Please be advised that an appointment has been scheduled for the applicant(s) on October 11, 2011 at 8:00 at the U.S. Embassy or Consulate General in Ho Chi Minh.
Sincerely,

Kobe

National Visa Center

Written Inquiry Unit

Serco Inc.

Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

This email is Sensitive but Unclassified based on the definitions provided in 12 FAM 540. Any information in this transmission pertaining to the issuance or refusal of visas or permits to enter the United States shall be considered confidential under Section 222(f) of the Immigration and Nationality Act (INA) [8 US C. Section 1202]. Access to and use of such information must be solely for the formulation, amendment, administration, or enforcement of the immigration, nationality, and other laws of the United States under INA 222(f) and as specified in FAM guidance. If you have received such information in error, do not review, retransmit, disclose, disseminate, use, or take any action in reliance upon this information, and contact the sender as soon as possible.
Đó là thư PV đó bạn ! tôi cũng muốn hu ! hu!! như bạn vậy ,mà hổng biết chừng nào .Bạn nhớ ngày 11/10/2011 lúc 8h sáng số 4 Lê duẫn .chúc bạn may mắn !!:6::6:

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Sincerely,

Kobe

National Visa Center

Written Inquiry Unit

Serco Inc.

Support Contractor

NVCInquiry@state.gov

Chúc mừng bạn nhe meo meo ban, đã có thư pv rồi đó.

KhaNhi

Thành viên mới

f4 đến giờ tăng 15 ngày rồi nhỉ? giờ mới 2-9, mong là sẽ có tăng tiếp. Amen

hsinh

Thành viên tích cực

Chào các bạn F4/2000,
Mình xin báo tin mừng là hồ sơ của mình có ngày PD 5 May 2000 vừa được NVC gửi báo tin ngày phỏng vấn là 17 oct lúc 9am tại Lảnh sự quán HCM, như vậy là lịch visa sắp tới sẻ tăng nhiều, các bạn chuẩn bị từ bây giờ là vừa, hảy vui lên có lẻ CLB F4/2000 sắp đóng cửa.
Thân mên.
Kai nay ben VDT
Link

Chỉnh sửa cuối:

dungthu235

Thành viên tích cực

Chào các bạn F4/2000,
Mình xin báo tin mừng là hồ sơ của mình có ngày PD 5 May 2000 vừa được NVC gửi báo tin ngày phỏng vấn là 17 oct lúc 9am tại Lảnh sự quán HCM, như vậy là lịch visa sắp tới sẻ tăng nhiều, các bạn chuẩn bị từ bây giờ là vừa, hảy vui lên có lẻ CLB F4/2000 sắp đóng cửa.
Thân mên.

Link
Chuc mung ban hsinh .Vậy là F4 còn tiếp tục tăng nữa. Mọi người hãy phấn chấn lên nào...

cascadeur

Thành viên tích cực

Chúc mừng ACE nha mong tăng nhiều nhiều vào.Tăng mặc dù ít nhưng có tăng là vui rồi tôi F1 mong sao tăng 1 ngày lấy hên cũng ko có nèl001l001l001

duyng90

Thành viên tích cực

Chào các bạn F4/2000,
Thân mên.
Kai nay ben VDT
Link
Mình xin chia vui cùng bạn hsinh,teresa v.v... nha, cuối cùng sau bao hy vọng chúng ta cũng đã thấy được mặt mũi cái thư pv rồi heheh
Nhà mình pv Oct 4, Birthday mình Oct 3 heheh năm nay ăn birthday trên Lê Duẩn lun :36::36::36:

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Các bạn ơi, sáng nay ng nhà bên US nói nhà mình sẽ được pv vào 4/10 :111:
F3 nhà mình 27/8/01 đó nha ... Ui sáng dậy mừng quá chưa kịp làm gì hết lên thông báo cho các bạn bít liền nè ...
Chúc các bạn cũng mau chóng nhận được tin vui nhé !!!
Các bạn F3 ơi đã có PD: 29/08/2001 nhận giấy PV rùi kìa bạn Phapdothi bên VDT PV ngày 04/10/2011. Chúc mừng F3 nhà ta hy vọng qua tuần sau tăng mạnh:113::113::113::113:

tham khảo

catandpuppy

Thành viên tích cực

vậy hả bạn.hồ sơ của bạn có 17/4/2000, cũng không vui lắm, phải chi đến 1/5/2000 cũng mừng :6:, thôi có gì chúc mừng bạn
Có hồ sơ F4 pd 5 May 2000 có thư PV rồi nè bạn. Bạn check mail của mình thường xuyên nhé.

Chào các bạn,
Mình diện F4, PD 5 May 2000, complete 16/11/2010 vừa được NVC báo tin sẻ được phỏng vấn ngày 17 Oct 2011 xin báo cho các bạn biết và chúc các bạn lần lượt sẻ được nhận thư báo phỏng vận
Thân mến

Link tham khảo: Interview letter for F4 has PD: 5 May 2000

Bên cạnh đó cầu mong bà con nhà F2A nhận thêm được nhiều thư phỏng vấn, càng tăng nhiều càng tốt, :p:p:p:p:p

venus9x

Thành viên tích cực

Có hồ sơ F4 pd 5 May 2000 có thư PV rồi nè bạn. Bạn check mail của mình thường xuyên nhé.

Chào các bạn,
Mình diện F4, PD 5 May 2000, complete 16/11/2010 vừa được NVC báo tin sẻ được phỏng vấn ngày 17 Oct 2011 xin báo cho các bạn biết và chúc các bạn lần lượt sẻ được nhận thư báo phỏng vận
Thân mến

Link tham khảo: Interview letter for F4 has PD: 5 May 2000

Bên cạnh đó cầu mong bà con nhà F2A nhận thêm được nhiều thư phỏng vấn, càng tăng nhiều càng tốt, :p:p:p:p:p
F2A cố lên! l001l001 l001