[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ F2A - HCM2011755079

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Nhờ Anh chị chia sẽ!

Anh chị oi! Tổng đài tự động NVC đã hoạt động lại chưa vậy? Nếu đã hoạt động lại rồi em nhờ anh chị kiểm tra hs của e hiện nay thế nào rồi nha! WAC1190340414, ngày 04/8/2011 e đang có linh cảm hồ sơ của e đang có vấn đề trục trặc.
Kính mong anh chị giúp dùm! Em chân thành cảm ơn các anh chị rất nhiều!
Hồ sơ bạn đã được chấp thuận rồi mà trục trăc gì nữa, bạn có thể gửi email cho NVC để hỏi Case Number của mình theo hướng dẫn sau: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=74

Chỉ cần phần tiêu đề bạn ghi : WAC1190340414
Việc gửi email này rất có lợi cho hồ sơ bạn, vì NVC đã có địa chỉ, sau này có gì họ sẽ thông báo cho bạn qua địa chỉ email.

Email cho NVC gửi về địa chỉ: NVCINQUIRY@state.gov

tuananh

Thành viên mới

Cảm ơn a Thành rất nhiều! Nhưng hiện nay e không biết Receipt number của e anh oi! A có thể kiểm tra giúp e được kg? và a cho e biết địa chỉ email của NVC là gì vậy a! Cảm ơn anh!

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Anh noi nhu the la sao e kg hieu? Anh có thể nói rõ hơn được kg? Cảm ơn anh nhiều!
Chào bạn.

Ý bác Langvuon nói, chính dãy chữ số WAC1190340414 được gọi là Receipt number đó bạn. :1:l001:6:

Chúc bạn vui cùng diễn đàn.
Thân mến.

tuananh

Thành viên mới

Chào bạn.

Ý bác Langvuon nói, chính dãy chữ số WAC1190340414 được gọi là Receipt number đó bạn. :1:l001:6:

Chúc bạn vui cùng diễn đàn.
Thân mến.

Cảm ơn bạn!
Bạn cho mình hỏi. Bạn biết cách liên lạc với hệ thống tổng đài tự động của NVC không? Nếu bạn biết mình mong bạn kiểm tra giúp hồ sơ của mình đã có case number chưa nha! Cảm ơn bạn nhiều!

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Anh chị ơi cho dùm mình địa chỉ email của NVC được kg? mình muốn gửi email cho NVC để hỏi về hồ sơ của mình đã có ca se number chưa nhưng mình kg biết địa chỉ email của NVC. Mong các anh chị nào biết cho mình nhé!
Cảm ơn và Thạn chào!

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào các anh chị!
Anh chị ơi cho dùm mình địa chỉ email của NVC được kg? mình muốn gửi email cho NVC để hỏi về hồ sơ của mình đã có ca se number chưa nhưng mình kg biết địa chỉ email của NVC. Mong các anh chị nào biết cho mình nhé!
Cảm ơn và Thạn chào!
Trời bạn không đọc bài ở trên sao ? Địa chỉ có trong bài viết trên rồi, ráng chiu khó đọc đi nhen l001

Bài viết bạn không đọc kỹ thì làm sao gửi email cho NVC chính xác được ???

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Các anh chị ơi! Cho em hỏi tổng đài tự động NVC đã hoạt động lại chưa vậy?
Nếu đã hoạt động lại rồi nhờ các anh chị xem giúp e hồ sơ WAC1190340414, ngày 04/8/2011 đã có case number chưa!
Chân thành cảm ơn các anh chị rất nhiều!

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Nhờ các anh chị kiểm tra dùm em hs WAC1190340414, ngày 04/8/2011 đã có case number chưa! Mong sớm hồi âm!
Cảm ơn các anh chị, thân chào!

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Nhờ các anh chị kiểm tra giúp e hồ sơ WAC1190340414, ngày 04/8/2011 đã có case number chưa! Cảm ơn các anh chị!

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào các anh chị!
Nhờ các anh chị kiểm tra giúp e hồ sơ WAC1190340414, ngày 04/8/2011 đã có case number chưa! Cảm ơn các anh chị!
Hệ thống phone tự động của NVC chưa hoạt động lại bạn nhé, vui lòng chờ vậy :6:

tuananh

Thành viên mới

Cảm ơn bạn nhiều!
Khi nào hệ thống tự động NVC hoạt động lại bạn nhớ kiểm tra giúp hs mình nhé!
Chân thành cảm ơn! Thân chào!

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Mong nhờ các anh chị kiểm tra giúp dùm em hồ sơ của em đã tiến triển đến đâu rồi. Cảm ơn các anh chị nhiều! Thân chào!

- Priority date: 07 Apri 2011
- Case number: HCM2011755079, (f2A).

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Nhờ các anh chị trên diễn đàn dành chút thời gian kiểm tra giúp hs của e có bị checklist kg vậy? khi nào thì NVC sẽ thông báo đóng bill 88$ và 404$. HS của e đã app 8 tháng rồi đó.
Mong được sự quan tâm, chia sẽ từ các anh chị trên diễn đàn! Thân chào!
Mã hs của e: HCM2011755079.
- ngày ưu tiên: Apr 07, 2011 (diện f2A).

samytuong

Thành viên tích cực

Chào các anh chị!
Nhờ các anh chị trên diễn đàn dành chút thời gian kiểm tra giúp hs của e có bị checklist kg vậy? khi nào thì NVC sẽ thông báo đóng bill 88$ và 404$. HS của e đã app 8 tháng rồi đó.
Mong được sự quan tâm, chia sẽ từ các anh chị trên diễn đàn! Thân chào!
Mã hs của e: HCM2011755079.
- ngày ưu tiên: Apr 07, 2011 (diện f2A).
Hồ sơ của mình có pd 28/04/2011 cũng gần ngày với Anh-Ngoc đó!!Mình cũng đang chờ nvc gọi nộp giấy tờ để hoàn tất hồ sơ đó!!Mong sao suôn sẻ!!Chúc bạn may mắn

tuananh

Thành viên mới

Chao Samytuong! Vậy là mình cũng có bạn đồng hương rồi! Có tình hình gì mới về hs liên lạc cho nhau nhe! Thân chào!

samytuong

Thành viên tích cực

Đây là nick yh của mình:samy08112002, có gì mới liên lạc qua đây cho biết tiến trình hồ sơ nhe Anh - Ngoc!

tuananh

Thành viên mới

Chào các anh chị!
Kính mong các anh chị trên diễn đàn dành chút thời gian quan tâm và check dùm hs của mình NVC đã chuẩn bị tới đâu rồi? Khi nào NVC sẽ gửi thư cho mình để đóng phí 88$ và 404$?
HCM2011755079
ngày ưu tiên: Apr 04 2011 (diện F2a)

Rất mong nhận được sự hồi âm từ các anh chị rất nhiều! Thân chào!