Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

thanhchi

Thành viên tích cực
Ðề: Quán Cafe Xuất Nhập cảnh

hehehe các bác ở Thủ Đức có biết quán nào vừa lai rai vừa câu Cá không ta ? Xin cho cái checklist nhé :100:
chào bác; hôm nay mà chưa thấy có tin gì hết vậy bác :100:bác thành ở thủ đức mà ko biết chỗ nào câu ca hơi lạ nhỉ

tramgv

Thành viên tích cực

Quán chị thanhchi lúc này làm ăn khấm khá quá ha, hôm nay vào quán vừa được uống cafe vừa ngắm tranh, lại còn được thưởng thức tài làm thơ của quadan nữa chứ, đúng là cát tường chị thanhchi ơi :).

Thành

Thích đủ thứ ...

chào bác; hôm nay mà chưa thấy có tin gì hết vậy bác :100:bác thành ở thủ đức mà ko biết chỗ nào câu ca hơi lạ nhỉ
Trời :13: Có ở Thủ Đức hồi nào đâu mà biết chổ câu cá hả Thanhchi ? Đang hỏi thăm xem có hồ nào cá nhiều nhiều đem lưới ra thả chơi đó mà :24:

thanhnv

Thành viên tích cực

Trời :13: Có ở Thủ Đức hồi nào đâu mà biết chổ câu cá hả Thanhchi ? Đang hỏi thăm xem có hồ nào cá nhiều nhiều đem lưới ra thả chơi đó mà :24:
TC nhầm nhọt sang trồng trọt rồi, hehe. Ác mìn thuộc địa bàn Q1 đó. Ác mìn thấy TC có vẽ xao nhãng chuyện buôn bán rồi nhé, ngóng VB quá mà :):):)

quaidan

Cựu Ban điều hành

hehehe các bác ở Thủ Đức có biết quán nào vừa lai rai vừa câu Cá không ta ? Xin cho cái checklist nhé :100:
Hi bác Thành,

Ở Thủ Đức hình như là hổng có cái "quán nào vừa lai rai vừa câu cá" hết á, nhưng mà có cái hồ ... cá sấu ở trong Suối Tiên (kế nhà anh Hoàng Mẫu) các bác có muốn thử không ?! hehehe

quaidan

Cựu Ban điều hành

:100:hôm nay vào quán thấy đông khách nên có khuyến mã,thoải mái tự chọn ko tính tiền ,các bác cần gì là có ngay :100:cứ tự nhiên xin mời ,đủ các loại món bày sẵn ở trên bàn chúc các bác vui :41:
Chà chà, đích thị quán Thanh Chi
Nếu được triệu hồi chẳng ngại gì
Rượu lạ chủ mời … sao nỡ bỏ ?!
Món ngon quán đãi … há không đi ?!
Biên Hòa bạn hãy mau bày cỗ
Thủ Đức sẵn sàng tớ sẽ phi
Bằng hữu một phen nghiêng ngả nhé !
Say say, tỉnh tỉnh có hề chi

:41::41::41:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hi bác Thành,

Ở Thủ Đức hình như là hổng có cái "quán nào vừa lai rai vừa câu cá" hết á, nhưng mà có cái hồ ... cá sấu ở trong Suối Tiên (kế nhà anh Hoàng Mẫu) các bác có muốn thử không ?! hehehe
Úi trời :13: Vô cái hồ ở suối tiên mà câu thì mồi đâu mà câu cho nổi :21: dụ này hơi căng ah nhe :114:

thanhchi

Thành viên tích cực
sory bác thành nhé ,em nhầm với người khác, bác về biên hoà có nhiều chỗ câu cá lắm vừa thoáng mát yên tĩnh tha hồ mà suy tư

bác về biên hoà ,em dẫn bác ra sông đồng nai tha hồ mà giăng lưới bác có biết bơi ko còn em thì sợ nước lắm ko dám xuống đâu

Trunghai

Thành viên tích cực

- Cảnh đồng quê tý thì chạy vào đường chợ nhỏ ( Q9) ....hơi xa, quán " cu ẩn "
- có quán cũng vậy mà ...cá dữ không hà :)

Trunghai

Thành viên tích cực

Hi bác Thành,

-Hi ! quáidan ...thổ địa mà không biết hả , theo trunghai thì có nhiều đó ...he..he..mình cũng đi Thuduc hoài ..." quánh trận " lớn không hà ! có dịp hú nhe chịu hông ?

Thành

Thích đủ thứ ...

- Cảnh đồng quê tý thì chạy vào đường chợ nhỏ ( Q9) ....hơi xa, quán " cu ẩn "
- có quán cũng vậy mà ...cá dữ không hà :)
Quán Cu Ẩn là quán gì ghê dậy bác Trunghai ....? :114: Còn dụ cá dữ nữa chứ, heheheh hong biết ah nhe, đừng chỉ tui dô lộn quán là toi đời ah :21:

Trunghai

Thành viên tích cực

CHÀO bác em ở kp7 p tam hiệp ngay nhà thờ xuân hoà, còn bác ở chỗ nào,còn nói về rựu bia thì em chỉ uống -ít -ly thôi :114:
-Mình trên Biên hoà, Phường Quang vinh , đường Phan đình Phùng .....he,,he...ít li là ...y một lít hả

Trunghai

Thành viên tích cực

Quán Cu Ẩn là quán gì ghê dậy bác Trunghai ....? :114: Còn dụ cá dữ nữa chứ, heheheh hong biết ah nhe, đừng chỉ tui dô lộn quán là toi đời ah :21:
- Thiệt đó " quán Cu ẩn " anh chạy theo hướng trường giao thông vận tải , hỏi ai cũng biết , món ăn OK ..có món rắn bông súng nướng ...hic! tuyệt lắm
- Còn cá dữ là ...cũng câu cá nhưng có người móc mồi cho câu..." cá ăn mặc cá ...người cắn người " ...hẻ...he

thanhchi

Thành viên tích cực
bác thành hôm nay hơi bi nai, nên để trung hải giải thích nữa chứ hahaha:43:

bác thành yên tâm ,chỉ lộn vào quán tiên , :109:vào đó thành thiên bồng nguyên sói có gì mà lo ,chỉ sợ bác ko muốn về thôi :24:

linda

Ban điều hành

Tròi! Bác Thành này " Vắng chủ nhà, gà mọc đuôi tôm" nha. Quán Nhậu XNC kế bên mà mà hỏng anh nào ủng hộ, mà lo chạy đi đâu tới Thủ Đức, Biên Hòa...xa vậy mấy anh:13::13::13:.

@Thanhchi ơi! Kỳ này hết món gà móng đỏ rồi chuyển qua món Rắn hả. Mấy loại rắn này có độc không, coi chừng mấy anh bị chạy nọc là chết đó nha. :24::24::24:

quaidan

Cựu Ban điều hành

-Hi ! quáidan ...thổ địa mà không biết hả , theo trunghai thì có nhiều đó ...he..he..mình cũng đi Thuduc hoài ..." quánh trận " lớn không hà ! có dịp hú nhe chịu hông ?
Hehe... mình "đi mây về gió" không hà nên bị cách chức thổ địa lâu rồi.
Bác trunghai và các bác trong XNC.com (xomnhieuchuyen.com ???!!!) khi nào vi vu ngang Thuduc thì hú cho mình hén, mình bảo kê mấy cái zụ "súng ống, đạn dược" cho. Các bác cứ gọi là yên tâm mà ""oánh trận" cho đã !!!

Thành

Thích đủ thứ ...

Hehe... mình "đi mây về gió" không hà nên bị cách chức thổ địa lâu rồi.
Bác trunghai và các bác trong XNC.com (xomnhieuchuyen.com ???!!!) khi nào vi vu ngang Thuduc thì hú cho mình hén, mình bảo kê mấy cái zụ "súng ống, đạn dược" cho. Các bác cứ gọi là yên tâm mà ""oánh trận" cho đã !!!

hhehehehhe mới đi về ah nhe, phê phê rùi :114:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Tròi! Bác Thành này " Vắng chủ nhà, gà mọc đuôi tôm" nha. Quán Nhậu XNC kế bên mà mà hỏng anh nào ủng hộ, mà lo chạy đi đâu tới Thủ Đức, Biên Hòa...xa vậy mấy anh
Ahahah
Chưa đi chưa biết Biên Hòa
Đi rồi mới biết nó gần nhà của ta
Từ trong quận nhứt đi ra
Đụng ngay Thủ Đức đó mà bác Linda
Nó gần mà nó cũng xa
Xa gần bởi tại chúng ta bác à
Vòng vo đưa đẩy gần xa
Thật ra là để làm quà, zậy bác nha!
Hah bác Linda !!!
:36::36::36:

thanhnv

Thành viên tích cực

Bà chủ quán ơi!

Chủ nhật thì có buôn bán gì không để tôi vào? Anh em định vi hành 1 chuyến xuống Biên Hòa để ăn món thịt "gắng" đây. Bà chủ cho anh em chúng tôi biết kế hoạch tiếp đón thế nào để chuẩn bị nhé.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

Tháng này cả nhà mình mà có giấy PV chắc càng vui hơn nữa. :) Lúc đó xuống nhà chị chủ quán "quậy" một bữa thoả thích luôn. hihi
Chị chủ quán cho 2 ly cafe nha, 1 cho em và 1 cho bác Thanhnv .:)