Anh, chị, em F3 Giao lưu

Thành

Thích đủ thứ ...
Các Anh, Chị, Em F3 cùng nhau giao lưu tại room này nhé, chúc mọi người vui vẻ, thoải mái :)

kumam

Thành viên mới
gđình em ngày 28/9/2001 và đang chờ đợi. Nhưng nhìu thông tin mới đã làm gđình em lạc quan hơn.

ngomaiise

Thành viên
Giao lưu F3 - 2001

Chào các bạn !
Mình có PD :07/09/2001 xin giao lưu cung các bạn , hy vọng trong năm nay NVC sẻ open hết lượng hồ sơ F3-2001 . Tất cả chúng ta cùng hy vọng nha .
Thân

thythy

Thành viên mới
Giao lưu cùng F3-2001

Chào gia đình F3 - 2001.

Chúc tất cả F3 - 2001 đều thuận buồm xuôi gió !

Thân ái.

nguyenngoc

Thành viên mới
Xin chào ACE F3 !

Xin hân hạnh gia nhập F3 xuatnhapcanh .
Chúc cả nhà sớm có tin vui và nhiều sức khỏe để đủ chiến đấu.
Mau chóng đạt mục tiêu là đoàn tụ cùng gia đình nơi đất nước cờ hoa.

tdung6025

Thành viên tích cực
Chao gia dinh F3/2001

Xin chao gia dinh f3/2001

Hồ sơ gia đình tôi có PD 27/07/2001.Anh chị trong gia đình f3 có thông tin gì mới về ngày mở hồ sơ tháng 7/2001 xin thông báo chúng ta cùng chuẩn bị

luckyseafood

Ban điều hành
Xin được tham gia cùng gia đình F3-2001

Chào tất cả các bạn F3-2001.
Tôi la hongtran, có PD 02JAN2001, completed 01OCT2009.
Là thành viên của vietditru, Yahoo H&Đ, nay lại là xuatnhapcanh, tôi cảm thấy rất phấn khởi và tràn đầy cảm xúc khi được vào một sân chơi mới với giao diện bắt mắt, đẹp, khoa học, nhằm nâng tầm kiến thức về di trú-xuất nhập cảnh của mình lên một tầm cao mới.
Vào đây thật là vui mừng khi gặp lại một số thành viên mà tôi rất ngưỡng mộ như bạn ngomaiise, nguyenngoc, .....
Chúc diễn đàn ngày càng lớn mạnh, được mọi người tri ân, room của gia đình mình ngày càng đông vui.
God bless F3/2001 and xuatnhapcanh.com
p/s: cho tôi gởi lời vô cùng cảm ơn đến bạn linda, người đã giới thiệu cho tôi diễn đàn này.

linda

Ban điều hành
p/s: cho tôi gởi lời vô cùng cảm ơn đến bạn linda, người đã giới thiệu cho tôi diễn đàn này.
Linda cảm ơn bạn cũng như các bạn đã tham gia diễn đàn này.Mong là ngày càng nhiều thành viên tham gia hơn ,vui chơi,hỏi đáp,giúp đỡ và đưa ra nhiều thông tin bổ ích cho những người đi sau ,linda cũng mong nếu sau này những ai đã đến Mỹ rồi cũng vẫn tiếp tục tham gia để sẻ chia niềm vui,nổi buồn và nhiều điều hữu ích khác cho diễn đàn ngày càng phong phú hơn.

Chúc tất cả thành viên tham gia diễn đàn được dồi dào sức khoẻ và tiếp tục cuộc sống mới tốt đẹp.

thanhnv

Thành viên tích cực
Hôm nay tôi vừa gia nhập diễn đàn cũng xin tham gia topic này. Hồ sơ của tôi có ngày ưu tiên 28/8/01. Sáng nay vừa đọc bên vietditru có thông tin em gái của bạn thungọc hồ sơ ngày 16/8/01 đã được gọi đóng tiền. Hy vọng sau VB của tháng tới hồ sơ sẽ được mở đồng lọat. :):):)

nguyenngoc

Thành viên mới
Xin hân hạnh gia nhập F3 xuatnhapcanh .
Chúc cả nhà sớm có tin vui và nhiều sức khỏe để đủ chiến đấu.
Mau chóng đạt mục tiêu là đoàn tụ cùng gia đình nơi đất nước cờ hoa.
Trong mục kiểm tra hồ sơ họ có bảo ghi Receipt number là số nào vậy các bạn.

ngomaiise

Thành viên
Chào nguyenngoc

Chào bạn !
Khi hồ sơ bạn nộp cho USCIS thì họ sẻ cấp cho bạn 1 số biên nhận hồ sơ đó là Receipt number , Số này bắt đầu bằng 3 chữ EAC, WAC, LIN hay SRC
- EAC là Vermont Service Center = EAC...........
- LIN là Nebraska Service Center = LIN............
- SRC là Texas Service Center. = SRC..........
- WAC là California Service Center = WAC........
Thân .

mytran

Cựu Ban điều hành
Chào bạn đemcodon
Mình đã chuyển câu trả lời trường hợp không login được của bạn từ Admin VDT trong yahoo hỏi đáp. mời bạn vào xem
Thân ái

luckyseafood

Ban điều hành
Gọi NVC để biết ngày phỏng vấn

Chào các bạn của gia đình F3/2001.
Gia đình mình vừa gọi vào NVC để hỏi về lịch PV cho HS của mình thì được trả lời là HS (PD:02JAN2001) đã được lên lịch PV vào tháng 12 này đó.
Như vậy, thì có lẽ mình sẽ nhận được thư mời PV trong 2 tuần đầu của tháng 11 nhỉ. Hy vọng là vậy, không biết post thông tin này có đúng lúc không vì chỉ là nghe báo lại chứ chưa thấy thư từ gì cả.
Mong ngày mai trời lại sáng F3/2001 ơi.

fantasy

Thành viên mới
hồ sơ nhà chị hongtran giống nhà em rồi...hồ sơ nhà em có ngày ưu tiên là 02 Jan 2001....cũng mong là sẽ có giấy gọi PV sớm...có gì sẽ báo ngay cho mọi người biết...

luckyseafood

Ban điều hành
Chào bạn fantasy

Mình nhờ người nhà gọi vào NVC thì được thông báo từ 7-10 tháng 11 này gọi lại sẽ có lịch PV cho HS nhà mình đó. Như vậy nhiều khả năng mình sẽ có ngày PV trong tháng 12/2009 này.
Thân ái, chúc bạn cũng có tin vui trong tháng 10 này.
p/s: :p hongtran là male nhé

mytran

Cựu Ban điều hành
Chào các anh chị

Xin thông báo cùng anh chị F3
Hồ sơ F3 PD:30.03.2001
Có lịch phỏng vấn 17.12.2009

Thân ái

luckyseafood

Ban điều hành
Cám ơn bạn mytran nhiều nhé

Bạn đã mang tin cực vui đến cho F3/2001 rồi, HS bạn làm quá tuyệt đến nỗi NVC cho điểm 10 chất lượng, lại còn đôn cho HS này có lịch PV trong tháng 12/2009 mới siêu chứ, trong khi đó ngay cả tôi có PD 02JAN2001 mà vẫn phải chờ đó thôi.
Nhưng không sao, mừng cho F3/2001 là chính, tuần tự cũng tới lượt thôi, nếu có duyên, hẹp gặp cùng ngày tại LSQ nhé.
Thân ái
p/s: mời các thành viên xuatnhapcanh.com sôi nổi bàn tán lên nhé, nhìn sang nhà hàng xóm vietditru.com thấy họ sôi nổi lắm đó.