Anh, chị, em F3 Giao lưu

teresa

Thành viên tích cực
Ðề: Anh, chị, em F3 Giao lưu

chào các bạn thấy mọi ngừoi bàn tán rôm rả wa cho mình tham gia với pd 22-8 -2001 . mình diện f3 . có gì mới mong các bạn thông báo với

hoaisum

Thành viên tích cực

mình coi trên vi tính thấy chữ xuất nhập cảnh .mới đầu không hiểu là gì nên nhấp chuộc vô đại thấy quá hay,và từ đó mình mài mò nghiêm cứu .gì mình không học vi tính ở đâu cả vô tới được viễn đàm hôm nay là quá hạnh phúc
,và xin anh em chiếu cố cho mình được tham gia mình có đứa con gái lớn sinh 1987 không biết rồi đây có đi được không mình có ngày mời phỏng vấn 19/10/2010 mà không có tên con rầu quá ,sợ con mình đi không được ai sẽ lo vì trước khi đi sẽ bán hết nhà cửa ruộng vườn.

Lily

Cựu Ban điều hành

mình coi trên vi tính thấy chữ xuất nhập cảnh .mới đầu không hiểu là gì nên nhấp chuộc vô đại thấy quá hay,và từ đó mình mài mò nghiêm cứu .gì mình không học vi tính ở đâu cả vô tới được viễn đàm hôm nay là quá hạnh phúc
,và xin anh em chiếu cố cho mình được tham gia mình có đứa con gái lớn sinh 1987 không biết rồi đây có đi được không mình có ngày mời phỏng vấn 19/10/2010 mà không có tên con rầu quá ,sợ con mình đi không được ai sẽ lo vì trước khi đi sẽ bán hết nhà cửa ruộng vườn.
Chào hoaisum,

Chào mừng bạn đến với Diễn đàn xuatnhapcanh.com! :41::41:

Bạn nên cung cấp cho ACE trên diễn đàn biết chính xác các thông tin sau:
- Diện hồ sơ (F3, F4,...)
- Số hồ sơ (Case Number)
- Ngày ưu tiên (Priority Date)
- Ngày chấp thuận (Approval Date)
- Ngày tháng năm sinh của con gái bạn.

Chúng tôi sẽ tính tuổi CSPA cho con của bạn, nếu không bị quá tuổi, bạn có thể khiếu nại CSPA cho cháu được cùng đi với gia đình qua Mỹ.

Chúc bạn như ý. Thân ái.

SoNy

Thành viên tích cực

SoNy cũng xin được vào hội F3 với. Hồ sơ SoNy có ngày ưu tiên là 21/06/2002, complete 27/07/2010. Cũng đang hồi hộp chờ thư mời phỏng vấn. Nơi định cư trong tương lai của SoNy là ở Garden Grove, C.A. Xin làm quen với các bạn cùng hội nhe.

kimtuyet

Thành viên tích cực

chào sony mình củng giống như bạn hs mình complette 26 07 và định cu củng giống như bạn chung một thành phố và tiểu bang ca đấy mong sao có giấy pv cùng một lúc để gặp nhau bên đó cho vui nha

SoNy

Thành viên tích cực

chào sony mình củng giống như bạn hs mình complette 26 07 và định cu củng giống như bạn chung một thành phố và tiểu bang ca đấy mong sao có giấy pv cùng một lúc để gặp nhau bên đó cho vui nha
:41: Đúng là tư tưởng lớn gặp nhau há Kimtuyet. Bạn ở SG hay ở xa ?

dragon962345

Thành viên mới

Hi thành viên F3, mình là thành viên mới, cho mình làm quen với nha. Ngày PD của mình là 6/12/2002.
Giờ mới mở tới tháng 6 à, mình rầu quá.

hoaisum

Thành viên tích cực

Hi thành viên F3, mình là thành viên mới, cho mình làm quen với nha. Ngày PD của mình là 6/12/2002.
-Hồi sưa thế nào bây giờ thế ấy đâu có vì mà rầu . Bị trục trặc như bần tăng mới rầu .

langvuon

khoai nướng

Trời, hồi xưa thầy tu ở chùa nào vậy ? :40:
Hoài sụm là vị cao tăng đời Đường đấy, lúc đi thỉnh kinh không biết có léng phéng với yêu tinh nào không, mà hôm đi phỏng vấn bị mấy sếp bắt đi thử ADN. Nếu mà xét nghiệm trùng với yêu con thì lại phải kéo cả nhà yêu quái sang Mỹ luôn 1 thể :24:

Thành

Thích đủ thứ ...

Hoài sụm là vị cao tăng đời Đường đấy, lúc đi thỉnh kinh không biết có léng phéng với yêu tinh nào không, mà hôm đi phỏng vấn bị mấy sếp bắt đi thử ADN. Nếu mà xét nghiệm trùng với yêu con thì lại phải kéo cả nhà yêu quái sang Mỹ luôn 1 thể :24:
Vậy là thầy Sụm này đã trãi qua 80 cửa ải rồi :114: còn cửa cuối cùng, chắc tiễn thầy lên đường luôn cho rồi :113:

SoNy

Thành viên tích cực

Bạn ơi F3 hình như đã mở hồ sơ tới tháng 8-9 gì rồi, sắp tới rồi đấy, cố lên, cố lên...:113:

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

Trời ơi lâu qá àk.......thấy người ta nhận đc giấy PV qá chơi rùi,mình chưa thấy đâu hít :(:)(( pùn lun

duycuong1978

Thành viên tích cực

Chào Gia đình F3 .
Xin mọi người cho hỏi kô biết gia đình F3 mình đã mở hồ sơ tớt tháng nào rồi, hôm nay thấy lịch cấp visa kô tăng buồn quá.
Kô biết P/D tháng 11/2002 bao giờ mới được mở nữa.
Cầu chúc sang tháng gia đình F3 chúng ta sẽ nhận được nhiều tin vui.
Chúc Sức khỏe tòan bộ ACE.
Thân chào.

SoNy

Thành viên tích cực

Chào Gia đình F3 .
Xin mọi người cho hỏi kô biết gia đình F3 mình đã mở hồ sơ tớt tháng nào rồi, hôm nay thấy lịch cấp visa kô tăng buồn quá.
Kô biết P/D tháng 11/2002 bao giờ mới được mở nữa.
Cầu chúc sang tháng gia đình F3 chúng ta sẽ nhận được nhiều tin vui.
Chúc Sức khỏe tòan bộ ACE.
Thân chào.
Hi duycuong1978, thấy có người PD 21/10/2002 đã được open hôm cuối tháng 10 rồi đấy, có lẽ sắp tới bạn rồi..Vui lên đi ! :41:

duycuong1978

Thành viên tích cực

Hi duycuong1978, thấy có người PD 21/10/2002 đã được open hôm cuối tháng 10 rồi đấy, có lẽ sắp tới bạn rồi..Vui lên đi ! :41:
Cám ơn bạn sony, hs cua minh chắc là phải qua năm rồi, vi tháng 12 thì bên Mỹ sẽ nghỉ noel và năm mới, hy vọng ràng trong năm 2011 ACE F3 sẽ nhận được nhiều tin vui.
Thân chào.

duycuong1978

Thành viên tích cực

Cầu Chúc cho Bạn sớm ổn định tại Garden Grove, C.A và nhớ gửi hình ảnh của Garden Grove, C.A về nha, trong tương lai Garden Grove, C.A cũng là nơi định cư của mình.
Thân chào.