Anh, chị, em F3 Giao lưu

mytran

Cựu Ban điều hành
Chào các bạn
Tin từ thành viên VDT đây các bạn
anh123 Mon Nov 09, 2009 11:06 pm
Tin mừng . F3 ngày ưu tiên 31/8/2001 mới nhận giấy đóng tiền 70dollas . F3 tiến lên . mình xác định tin này là đúng 100%

mainguyen1212

Thành viên mới
Hồ sơ của mình tháng 11-2001 cũng đang rất nóng ruột. Sáng nay nhận được tin vui lịch visa tháng 12 giải quyết hồ sơ có ngày ưu tiên 22-5-2001. Hy vọng hồ sơ từ tháng 6 đến tháng 12-2001 sẽ mở tiếp tục. Hy vọng tất cả gia đình F3-2001 sẽ sớm hoàn tất hồ sơ. Chào đón F3-2002 trong năm 2010. Bạn hieptuyen có thông tin gì mới nhớ post lên cho mọi người biết với nha. Nghe tin hồ sơ của bạn đã gọi đóng tiền nhiều người vui lắm. Chúc bạn luôn mạnh khỏe và may mắn.

hieptuyen

Thành viên mới
Chào tất cả các bạn.
HS của tôi có PD 25JULY2001. đã đóng tìền (70 & 400) ngày 19-25/8/2009 và gửi DS 230 đi hiện đang đợi complete HS mong được làm quen cùng tất cả các bạn.

longhoang

Thành viên tích cực
Đã có Visa Bulletin của tháng 12 rồi F3 ơi. VB nhảy 2 tháng 3 tuần

1st 22JAN04 22JAN04 22JAN04 01AUG92 01NOV93
2A 01NOV05 01NOV05 01NOV05 01OCT03 01NOV05
2B 01NOV01 01NOV01 01NOV01 01JUN92 01JUL98
3rd 22MAY01 22MAY01 22MAY01 22AUG92 15NOV91
4th 08SEP99 08SEP99 08SEP99 15NOV95 22MAR87

mikun

Thành viên mới
Hồ sơ của mình có PD 7 / 2002 lận, thấy các bạn PD cuối năm 2001 đang nóng ruột làm cho F 3 / 2002 cũng nôn nóng theo. Cầu cho hồ sơ năm 2001 giải quyết trong năm nay để cho 2002 tiếp bước nữa chứ. Sáng nay thấy thông tin VB tăng thêm 11 tuần , mừng quá trời. Hy vọng tương lai cũng sẽ tăng nhanh như vậy. Ai có thông tin nào " nóng hổi" thì post lên cho bà con mừng với nhen.

mytran

Cựu Ban điều hành
Chào các anh chị

Sáng nay mình đi khám sức khoẻ ở Chơ Rẫy, Sức khoẻ của mình thì Ok, bà xã có một vết mỗ nên bác sỹ cho siêu âm chiều mới xong
Họ hẹn chiều mai 2h.30 lấy kết quả

Những người không phải đi làm xét nghiệm thì lấy giấy hồng cũng chiều mai lấy kết quả
Những người cận thị, cao huyết áp, mệt tim, có vết mổ...đều phải đi làm xét nghiệm và có giấy xanh hết

Không bị phổi là đở rồi

Thân ái

Thành

Thích đủ thứ ...
Chúc mừng :113: Chúc mừng sức khoẻ của gia đình, riêng bác khoẻ là quá tốt rồi, còn sức mà giúp cho bà con nữa chứ :41::41::41:

ngomaiise

Thành viên
hi ! Anh mytran .
- Nghe tin anh khám sức khỏe OK là mừng rồi , Chúc mừng anh , anh chỉ còn vòng cuối cùng là PV chúc anh mọi sự & tất cả đều may mắn .
Thân .

luckyseafood

Ban điều hành
Chúc mừng bạn mytran đã qua vòng khám sức khỏe

Và cũng xin gởi tiếp đến bạn lời chúc thành công mỹ mãn cho lần PV tới.
Mới ngày nào (khoảng đầu năm 2009), khi mình biết đến VDT cũng là lúc đọc được topic của bạn post lên (không biết mình nhớ có đúng không), rồi dần qua thời gian ngắn ngủi, cái tên mytran nổi lên như một người bạn thân thương của thành viện di trú, luôn giúp đỡ mọi người bằng kiến thức uyên bác, đầy năng lực. Việc hoàn thành HS của bạn lại là một câu chuyện thần kỳ, thật đáng khâm phục, phải coi như kim chỉ nam hành động cho những ai đang thực hiện hoàn tất HS di trú của mình, xứng đáng được đưa vào sách giáo khoa của cộng đồng di trú.
Vậy mà giờ đây, bạn sắp sửa bước vào vòng thi cuối của cả một quá trình mà bạn chọn, và với sự chuẩn bị chu đáo của mình, tôi tin chắc bạn sẽ vượt qua tốt đẹp thôi.
Mong rằng những ngày còn lại ở VN, hơn nữa là sau khi định cư tại Mỹ, bằng tâm huyết của mình, hy vọng mytran sẽ luôn đồng hành với cộng đồng di trú chúng ta nhé. Một nhân cách lớn luôn vì mọi người.
Chắc bạn cũng là my t bên Yahoo H&Đ phải không, kiến thức của bạn làm mọi người phải ngạc nhiên, đã lên tới bậc 3 và có 102 câu trả lời hay nhất do người đọc bình chọn.
Chúc an lành và vạn sự như ý.
Hongtran, F3 PD 2Jan01

mytran

Cựu Ban điều hành
Chào các bạn

Chiều nay 2h.30 mình vô Chợ rẫy
Bác sỹ nhận tờ giấy xanh của mình xong viết cho một tờ giấy hồng bảo xuống lầu nhận hồ sơ
Bác sỹ bảo sức khoẻ cả hộ tốt hết
Dặn dò chích ngưà khi qua Mỹ, và đừng mở niêm hồ sơ
Thế là xong phần khám sức khoẻ, post lên cho các bạn cùng chia vui

Thân ái

Chỉnh sửa cuối:

thangtran

Thành viên kinh nghiệm
Xin gởi lời chúc mừng đến gia đình Mytran đã có kết quả sức khỏe tốt.
Chúc ngày phỏng vấn của gia đình Mytran được như ý. Thân chào.

nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Chào các bạn

Chiều nay 2h.30 mình vô Chợ rẫy
Bác sỹ nhận tờ giấy xanh của mình xong viết cho một tờ giấy hồng bảo xuống lầu nhận hồ sơ
Bác sỹ bảo sức khoẻ cả hộ tốt hết
Dặn dò chích ngưà khi qua Mỹ, và đừng mở niêm hồ sơ
Thế là xong phần khám sức khoẻ, post lên cho các bạn cùng chia vui

Thân ái
Chúc sức khoẻ gia đình anh, vậy là ổn rồi, chúc anh cứ theo đà này mà tấn tới anh nhé :113:

mytran

Cựu Ban điều hành
thanks nguyen
Hồ sơ f3 24.9.2001 gọi mở hồ sơ rồi đó các anh chị
Xin chia vui cùng các anh chị
Thân ái

fantasy

Thành viên mới
báo cho mọi người 1 tin mừng....gia đình em diện F3 ngày ưu tiên 2/1/2001 đã có ngày phỏng vấn... vào ngày 17/12/2009...

mytran

Cựu Ban điều hành
Chúc mừng fantasy nhe
Đi chích ngừa và khám sức khỏe nhanh đi bạn
Chúc mọi việc thật tốt đẹp
thân ái

kumam

Thành viên mới
nhà bạn cháu vừa phỏng vấn rớt, liệu phỏng vấn f3 có khó lắm ko các cô chú? cháu ngeh nói càng đông hồ sơ thì cơ hội đậu càng thấp, vậy có fải ko ạh?