Anh, chị, em F4 Giao lưu

Thành

Thích đủ thứ ...
Các Anh, Chị, Em F4 cùng nhau giao lưu tại room này nhé, chúc mọi người vui vẻ, thoải mái :)

hoahong

Thành viên mới
Hồ sơ gia đình em F4 07/1999, đã làm xong các thủ tục, hiện đang chờ nè, có anh, chị nào thì vào đây cho vui nhé :)

R

ruudthaocindyluu

Guest
Mình cũng thuộc dãng F4 nè. Case number la 2000659016, nhưng đến nay chỉ mới nhận được đơn yêu cầu đóng 400 USD thôi. Mà người nhà bên đó vẫn chưa đóng nữa. Buồn quá đi, không biết hồ sơ đã làm đến đâu nữa. Thiệt là khổ với những người vô tâm quá.

nguyen

Thành viên kinh nghiệm
Mình cũng thuộc dãng F4 nè. Case number la 2000659016, nhưng đến nay chỉ mới nhận được đơn yêu cầu đóng 400 USD thôi. Mà người nhà bên đó vẫn chưa đóng nữa. Buồn quá đi, không biết hồ sơ đã làm đến đâu nữa. Thiệt là khổ với những người vô tâm quá.
Bạn cố gắng thuyết phục bên đó đóng lẹ lẹ đi, đóng online nhanh lắm, sau khi đóng xong là có barcode, rồi điền DS230 là xong rồi. Chúc bạn hoàn tất thủ tục sớm có tin vui nhé ! :)

linda

Ban điều hành
Gởi tiền qua rồi nhờ đóng dùm,lúc này nên nói nhẹ nhàng thôi ,đừng vội trách móc.Thực ra bên đó đi làm bù đầu ,đôi khi họ không để ý đến việc khác.Hãy nói bố or mẹ bạn gọi DT hối thúc khéo léo.Thực ra mỗi nhà mỗi cảnh mà.Gia đình bên Mỹ của linda nhận được DS 3032 và giấy báo đóng tiền mừng còn hơn được lên cung trăng ,vậy mà cũng tà tà ah,linda phải hối thúc liên tục đó chứ.Bạn chưa ra nước ngoài nên bạn chưa hiểu cho họ, nói bên Mỹ chứ không rảnh rang như chúng ta ở đây đâu,thậm chí nhiều người còn không biết sử dụng Computer và còn không biết internet là gì nữa,vì cuộc sống,vì công việc nên họ bận lắm.

Chúc gia đình bạn sớm hoàn tất hồ sơ .

Siphub

Thành viên tích cực
F4- 9/1999

Xin chào bác admin và các anh chị.
Tôi F4-9/1999
cũng đang lóng ngóng như các bạn đây.
chưa "tốn" đồng nào cho USA mới khổ chứ.
Mong chia sẻ vui buồn cùng F4.
Thân.

vandinhaudio

Thành viên mới
Gia đình tôi ngày ưu tiên là 21/12/1998 hồ sơ đã hoàn tất 7 tuần rồi cũng đang chờ đây các bạn.

linda

Ban điều hành
Chào cả nhà F4,mỗi ngày có thêm một thành viên ,gia đình ta sắp đông vui rồi. F4 tháng 9 chắc cũng sắp nhận được tin vui rồi,anh chị tháng 9,10 sẽ sớm có tin thôi.

Chúc anh ,chị mau mau có tin.

tramgv

Thành viên tích cực
Xin chào cả nhà F4. Mình cũng F4/1999 đây, cũng đang chờ mở hồ sơ, bạn nào tháng 9 -> 12 mở hồ sơ nhớ báo tin vui nha.
Thân.

dangthithanhvan

Thành viên mới
xin chào gia đinhf4

xin chào các bạn mình có hồ sơ tháng 10 năm 1999 các bạn cho mình tham gia với mình chúc gia đình f4 9,10,11,12 /1999 mau chóng được mở hồ sơ

linda

Ban điều hành
Gia đình tôi ngày ưu tiên là 21/12/1998 hồ sơ đã hoàn tất 7 tuần rồi cũng đang chờ đây các bạn.
Sao hồ sơ của bạn bị chậm vậy? Đúng ra ngày ưu tiên của bạn đã lên máy bay rồi mà ?

Nhưng thật sự rất vui khi bạn tham gia vào diễn đàn,sau này có đến Mỹ cũng đừng quên ngôi nhà nhỏ xinh này nhé.:)

vandinhaudio

Thành viên mới
chào các bạn, cách đây mấy ngày gia đình tôi còn gởi bài lên xuatnhapcanh là đã gởi hồ sơ được 7 tuần. Hôm nay gia đình tôi đã nhận được email của NVC báo ngày phỏng vấn rồi các bạn. ( ngày ưu tiên 21/12/98)

linda

Ban điều hành
Xin chúc mừng gia đình bạn vandinhaudio, sớm có visa và thượng lộ bình an.

Xin chúc mừng !

vandinhaudio

Thành viên mới
Cám ơn các bạn đã chia vui, gia đình chúng tôi chuẩn bị đi chích ngừa và khám sức khỏe.

tranhonghai

Thành viên mới
Gia đình mình thuộc diện F4 tháng 12 đang chờ ngày báo đóng tiền và phỏng vấn, nghe nói hiện nay đang giải quyết hồ sơ đến ngày 25 tháng 06 năm 1999 có đúng không? mình hy vọng đầu năm 2010 có tin vui

linda

Ban điều hành
Chào bạn!

Lịch visa tháng 11 cho diện F4 đến ngày ưu tiên 15/6/1999 trở về trước.Lịch visa tháng 12 cho các diện F sắp có. Hồ sơ F4 tháng 7 & 8 đang chờ complete vậy F4 tháng 12 cũng sắp tới rồi, không lâu nữa đâu.

Chúc bạn sớm nhận được tin vui!

tranhonghai

Thành viên mới
Cám ơn các bạn

Cám ơn bạn Linda đã cùng chia sẽ với gia đình mình, khi nào nhận được I mail của NVC chúng ta cùng họp mặt chúc mừng nhé.

linda

Ban điều hành
Mình cũng đang đợi hồ sơ complete, hồ sơ gởi được 2 tuần rồi, ngày nào cũng check mail vì lo không biết có bị sai sót gì không? Mong hồ sơ complete thì khoẻ, rồi trông thư mời phỏng vấn, khám sức khoẻ, chích ngừa, phỏng vấn, nếu mọi thứ suông sẻ thì vui lắm nhưng nếu gặp trở ngại thì còn chờ dài dài. Mong gia đình F4 chúng ta sớm nhận được visa để sớm lên đường. Nói vậy chứ sau khi nhận được visa còn trăm ngàn thứ cần phải giải quyết...

Chúc F4 nhanh nhanh được đoàn tụ rồi qua đó cày cho thoả sức các bạn nhé!