Anh, chị, em F4 Giao lưu

langvuon

khoai nướng
Ðề: Anh, chị, em F4 Giao lưu

minh cung qua tet moi dong 400$. cho hoi cac huynh. muoi: sau khi xuat canh roi tai san VN con dung ten dc hok zay neeeeeeeeeeee!
Chịu khó dùng dấu tiếng Việt cho dễ đọc nhé bạn.
Quaidan đã trả lời cho bạn biết rồi mà, bạn nên xem lại các bài viết đã hỏi để theo dõi.
Từ 1/7/2009, người Việt Nam ra định cư, nhập quốc tịch ở nước ngoài vẫn được mang quốc tịch Việt Nam (nếu không làm đơn Xin thôi quốc tịch Việt Nam) mà không phải đăng ký. Cũng còn tùy vào quốc gia xin nhập QTịch có cho phép hay không, luật pháp Mỹ thì đã cho phép 1 công dân được phép có đa q.tịch
Như vậy đương nhiên bạn có đầy đủ quyền hạn của một người công dân, có thể làm ăn buôn bán như 1 công dân bình thường

hcm2005741108

Thành viên mới

chào cả nha , hồ sơ nhà em HCM2005717103- pd 20/11/01 , em nghe nói đã completed 10/12/2010. mà chắc nằm yên 1 chỗ rồi.hic .huhu

kieu2p

Thành viên tích cực

hehe mình là Kiếu f4 PD 10.2001
sao không thấy mọi người trao đổi địa chỉ FB nhỉ?:101:

kieu2p

Thành viên tích cực

sr mình search hok ra, bạn search tên FB mình ha "Kiếu Pan" ^^

perua_ngoc

Thành viên tích cực

các anh chị ơi giúp dùm em với
hôm nay gd em đi bổ túc hs nhà em nhận giấy xanh tiếp người ta nói hs nhà em người ta đã chấp nhận hs nhà em nhưng nta fát giấy xanh kêu về đợi visa vậy k biết hs nhà em có trục trặc j k và fải đợi trong bao lâu ạ

nam461987

Thành viên tích cực

các anh chị ơi giúp dùm em với
hôm nay gd em đi bổ túc hs nhà em nhận giấy xanh tiếp người ta nói hs nhà em người ta đã chấp nhận hs nhà em nhưng nta fát giấy xanh kêu về đợi visa vậy k biết hs nhà em có trục trặc j k và fải đợi trong bao lâu ạ
có lẽ phát giấy xanh là để đợi người ta xem xét hồ sơ mà bạn nộp hôm nay,nếu đã đầy đủ so với yêu cầu của LSQ thì ng ta sẽ phát giấy hồng cho bạn....
theo mình nghĩ thì là vậy ^^ ,còn thì chờ các cô chú khác vào giải thích ^^

perua_ngoc

Thành viên tích cực

huhu nge buồn wá àh gd pé lần thứ 2 nhận giấy xanh oy đó huhu

Saily

Thành viên mới

Các anh , chị cho em hỏi là hồ sơ bảo lãnh theo diện F4 đã bị gửi giấy " Final Cancellation of Registration " vào năm 2008 thì em phải làm sao để khôi phục lại hồ sơ này ??