Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

Kim Ngan

Thành viên tích cực
Chị Ngọc Trưởng đoàn ơi! Em là lính mới hôm qua đi off lần đầu thấy vui quá ! Vậy khi nào off tổ dân phố nữa thì hú cho em sắp xếp đi nhé ! Hôm qua em cho chị số phone rồi đó. Rất cảm ơn diễn đàn đã tổ chức buổi họp mặt rất tình cảm & trong sáng !:1:

thanh tung

Thành viên mới
Ðề: Online họp mặt chào mừng Diễn đàn XNC 2 năm tốt đẹp

Cám ơn chị Ngọc và ACE trong diễn đàn đã tổ chức mừng Sinh Nhật DĐ XNC để ACE gặp mặt và trao đổi những gì mình chưa biết , và mình chúc cho DĐ mọi điều tốt đẹp ( Hôm qua mình rất vui nhưng không biết diễn tả được xin ACE thông cảm )

Cám ơn chị Ngọc và ACE trong diễn đàn đã tổ chức mừng Sinh Nhật DĐ XNC để ACE gặp mặt và trao đổi những gì mình chưa biết , và mình chúc cho DĐ mọi điều tốt đẹp ( Hôm qua mình rất vui nhưng không biết diễn tả được xin ACE thông cảm )
Hi,thanhtung hôm qua xúc động quá nên ngồi lặng thinh , ôm Aquafina tu suốt kg lên hò hét gì hết nè:confused::confused::confused::confused::confused:

vivian1

Thành viên mới

Hi,thanhtung hôm qua xúc động quá nên ngồi lặng thinh , ôm Aquafina tu suốt kg lên hò hét gì hết nè:confused::confused::confused::confused::confused:
con thấy hôm qua bác le-bac49 là giỏi nhất vừa xức dầu xanh và vừa hát live rất hay.bác làm con ngưỡng mộ quá chừng!

thanh tung

Thành viên mới
Ðề: Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

Hi . Le-Bac49 , em cũng muốn có phong độ như anh ,mà hổng được hôm nào rảnh anh chỉ giáo cho vài chiêu:6:

Hi . Le-Bac49 , em cũng muốn có phong độ như anh ,mà hổng được hôm nào rảnh anh chỉ giáo cho vài chiêu:6:
Thôi nhe ,nói thì nói vậy chứ theo tui mà thọ giáo là ngủ lô cốt dzài dzài l001l001l001l001l001

con thấy hôm qua bác le-bac49 là giỏi nhất vừa xức dầu xanh và vừa hát live rất hay.bác làm con ngưỡng mộ quá chừng!
Nè nè , đừng có mà Mèo khen Cọp nha ,vì bởi xức dầu xanh cay quá phải giải tỏa cái hơi thỡ mà thôi , chứ đi thi tay đôi với Quang Dũng hạng nhì là cái chắc :p:p:p:p:p

vivian1

Thành viên mới

chà chà!bác thật kiêm tốn quá.kì off sau mọi người tham gia nên tổ chức thi hát mới được,vì e thấy ai ai cũng có thể là ca sĩ hết.ai cũng tài năng đầy mình mà bỏ phí vậy thì uổng quá.

Kim Ngan

Thành viên tích cực

chà chà!bác thật kiêm tốn quá.kì off sau mọi người tham gia nên tổ chức thi hát mới được,vì e thấy ai ai cũng có thể là ca sĩ hết.ai cũng tài năng đầy mình mà bỏ phí vậy thì uổng quá.
vivian1 ơi ! Người có triển vọng làm Ca sĩ thi hát thì được rồi , vậy " ca lẻ " có thi được hông ? Ca hoài có tuổi mà chưa có tên nè !hihihi....:p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thôi nhe ,nói thì nói vậy chứ theo tui mà thọ giáo là ngủ lô cốt dzài dzài l001l001l001l001l001
Hi bác Le_bac49,
Bác khoẻ không? Đã tỉnh cơn xức dầu chưa? Hôm về có ghé lô cốt nào hông dị?
Có gì dui, mới lạ kể 8 này nghe với.

Giữ gìn sức khoẻ nhé bác. Hẹn gặp.

thanh tung

Thành viên mới

Hi . Anh TamTuong em đề nghị tập đoàn nhà anh vào ban văn nghệ của diễn đàn XNC ,vì xức dầu xanh hay và hát cũng giỏi :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi . Anh TamTuong em đề nghị tập đoàn nhà anh vào ban văn nghệ của dđ XNC ,vì xức dầu xanh hay và hát cũng giỏi :6:
Mình ok 2 tay 2 chân liền. Tập đzàn nhà 8 tôi già trẻ gái trai...đều ham dzui tất tần tật. Đang còn dư âm nè thanhtung!:6:

Hi bác Le_bac49,
Bác khoẻ không? Đã tỉnh cơn xức dầu chưa? Hôm về có ghé lô cốt nào hông dị?
Có gì dui, mới lạ kể 8 này nghe với.

Giữ gìn sức khoẻ nhé bác. Hẹn gặp.
Tàn cuộc thì hết mùi dầu xanh rồi , tối đó ngũ lại lô cốt bên quận 7 , sáng già tui đi Bình Thạnh làm lại bản khai I864 , về đến nhà gần 14g . Bà nhà hỏi hát đựoc mấy bản , già tui nói thể theo lời yêu cầu nên hát lia chia , mà ít có hoa tặng quá nên kg có hoa đem về tặng lại bà ,hẹn lần off sau sẽ có hoa vạn thọ đem về:6::6::6::6::6:

vivian1 ơi ! Người có triển vọng làm Ca sĩ thi hát thì được rồi , vậy " ca lẻ " có thi được hông ? Ca hoài có tuổi mà chưa có tên nè !hihihi....:p
Bạn cứ thi đi , kg phân biệt Sĩ , Lẻ , tệ nào cũng có lảnh giải F triển vọng muh

thuy_loan

Thành viên tích cực

Tàn cuộc thì hết mùi dầu xanh rồi , tối đó ngũ lại lô cốt bên quận 7 , sáng già tui đi Bình Thạnh làm lại bản khai I864 , về đến nhà gần 14g . Bà nhà hỏi hát đựoc mấy bản , già tui nói thể theo lời yêu cầu nên hát lia chia , mà ít có hoa tặng quá nên kg có hoa đem về tặng lại bà ,hẹn lần off sau sẽ có hoa vạn thọ đem về:6::6::6::6::6:

Bác ơi! Hôm bửa offline con có kính tặng hoa cho Bác nè !.:1:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Alô, alô, chị Ngọc ui! chị Ngọc đâu roài?
8 Tường đề nghị gần tết, nhà mình off thêm một trận nữa, tiện hông chị?
( chớ đi lâu nhớ nhà chịu sao nỗi!)

Bác ơi! Hôm bửa offline con có kính tặng hoa cho Bác nè !.:1:
Nhớ mà ,nhưng xức dầu xanh nhiều quá nên kg nhớ mình có đem tặng lại cho ai kg ( có lẻ tặng tamtuong :confused::confused::confused: )
Hôm qua có công việc đi ngang đường Xóm chiếu , khát quá định ghé kiếm nước uống , nhưng sợ dầu xanh lạc vào rừng dầu đõ kg có cữa về nên xin chạy ào ào về luôn :103::103::103::103:

tinatrung

Thành viên tích cực

alô, alô, chị ngọc ui! Chị ngọc đâu roài?
8 tường đề nghị gần tết, nhà mình off thêm một trận nữa, tiện hông chị?

:41::41::41::41::41:

thuy_loan

Thành viên tích cực

Nhớ mà ,nhưng xức dầu xanh nhiều quá nên kg nhớ mình có đem tặng lại cho ai kg ( có lẻ tặng tamtuong :confused::confused::confused: )
Hôm qua có công việc đi ngang đường Xóm chiếu , khát quá định ghé kiếm nước uống , nhưng sợ dầu xanh lạc vào rừng dầu đõ kg có cữa về nên xin chạy ào ào về luôn :103::103::103::103:

Sao Bác không kêu con ,mai mốt còn dịp con mần tour Củ Chi -Trảng Bàng nửa chứ Bác .:6:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Alô, alô, chị Ngọc ui! chị Ngọc đâu roài?
8 Tường đề nghị gần tết, nhà mình off thêm một trận nữa, tiện hông chị?
Xin chào anh Tamtuong,

Dạ có tui đây.

Xin cám ơn anh về lời đề nghị này và theo tôi nghĩ, buổi offline vừa qua, diễn đàn XNC chúng ta lại hân hạnh được biết những thành viên mới vui vẻ và nhiệt tình, thì Ban Điều hành cũng sẽ nhất trí có 1 trận offline vui vẻ để chào mừng xuân sắp đến chứ anh.

Thân mến,

Ngọc:1:+