Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

Ðề: Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

Xin chào anh Tamtuong,

Dạ có tui đây.

Xin cám ơn anh về lời đề nghị này và theo tôi nghĩ, buổi offline vừa qua, diễn đàn XNC chúng ta lại hân hạnh được biết những thành viên mới vui vẻ và nhiệt tình, thì Ban Điều hành cũng sẽ nhất trí có 1 trận offline vui vẻ để chào mừng xuân sắp đến chứ anh.

Thân mến,

Ngọc:1:+
Hhahahha..vậy là vui quá...vui nhất là gần Tết ACM nào lớn là phải lì xì cho người nhỏ đó àh nghen...lúc đó TD dẫn theo cho đủ 1 chục chẳn...Bác Khoai không còn théc méc nữa....hahhahaha....

Sao Bác không kêu con ,mai mốt còn dịp con mần tour Củ Chi -Trảng Bàng nửa chứ Bác .:6:
Ai dám , chạy từ đầu đường bác Tôn thất đến đầu đường bác Hồ , kg ai biết mình và kg ai kêu lại xức dầu đỏ mừng gần trẽ lại ,leo qua cầu Khánh Hội nghe nhẹ mình .
Tour Cũ Mì đến xứ Trãng mà mang theo chục chai dầu đỏ là già tui trốn xuống Địa đạo luôn , lúc tamtuong ở Phan rang làm sao mà giải cứu binh nhì lê_bạc đc nè:100::100::100::100::100:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Nhớ mà ,nhưng xức dầu xanh nhiều quá nên kg nhớ mình có đem tặng lại cho ai kg ( có lẻ tặng tamtuong :confused::confused::confused: )

Hiểu roài, hiểu roài. Anh tính chạy đạn bà xã Tây Ninh, hổng biết bán cái cho ai, đành nhét 8 này vô lãnh đạn thay phải không? Thôi thì để cứu bồ, chơi luôn( nhưng nhớ tiền "tip" à nghen!). :24::24::24:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Xin chào anh Tamtuong,

Dạ có tui đây.

Xin cám ơn anh về lời đề nghị này và theo tôi nghĩ, buổi offline vừa qua, diễn đàn XNC chúng ta lại hân hạnh được biết những thành viên mới vui vẻ và nhiệt tình, thì Ban Điều hành cũng sẽ nhất trí có 1 trận offline vui vẻ để chào mừng xuân sắp đến chứ anh.

Thân mến,

Các bác ơơ...i! chị Ngọc hứa rồi đó. Dzui quá, dzui quá!
Thay mặt anh chị em, cám ơn chị Ngọc trước nhen.

tinatrung

Thành viên tích cực

:41:
xin chào anh tamtuong,

dạ có tui đây.

Xin cám ơn anh về lời đề nghị này và theo tôi nghĩ, buổi offline vừa qua, diễn đàn xnc chúng ta lại hân hạnh được biết những thành viên mới vui vẻ và nhiệt tình, thì ban điều hành cũng sẽ nhất trí có 1 trận offline vui vẻ để chào mừng xuân sắp đến chứ anh.

Thân mến,

ngọc:1:+
:41::41::41::41::41::41::41::41::41::41::41:

Xin chào anh Tamtuong,

Dạ có tui đây.

Thân mến,

:100::100::100::100::100: Alô alô ....ở đâu wậy nè , mấy giờ ???

ngochappy

Cựu Ban điều hành

:100::100::100::100::100: Alô alô ....ở đâu wậy nè , mấy giờ ???
Xin chào anh Le_bac49,

Dạ, còn chờ sự chỉ đạo của anh chị em trong Ban Điều hành, nhưng theo tôi nghĩ chắc khoảng cuối năm anh ạ.

Lúc đó ngày giờ và địa điểm sẽ thông báo trên diễn đàn để các anh chị em thành viên XNC cùng biết.

Chúc anh vui khoẻ.

Thân mến,

thanh tung

Thành viên mới

vậy là sắp được off rồi ,chị ngọc nhớ chừa cho mình 1 vé nghen . Tuân Đoan ơi đã 10 thì ráng thêm 1 cho đủ đội bóng đi ,chẳng lẻ vừa làm huấn luyện viên vừa là cầu thủ:p

Thành

Thích đủ thứ ...

vậy là sắp được off rồi ,chị ngọc nhớ chừa cho mình 1 vé nghen . Tuân Đoan ơi đã 10 thì ráng thêm 1 cho đủ đội bóng đi ,chẳng lẻ vừa làm huấn luyện viên vừa là cầu thủ:p
Sắp gì mà sắp l001 Tui mới of dề nè, thích là chơi ah :24::24::24:

Phãi thanhtung đó kg nè , bs Chợ rẫy mới chụp hình phổi 3 lần mà đã zun zun , bây giờ nghe ngochaypy nói sẽ off đón Xuân là hớn hở , nói bs cho thanhtung em tình nguyện thử đàm đi nè l001l001l001l001l001

Kim Ngan

Thành viên tích cực

xin chào anh le_bac49,

dạ, còn chờ sự chỉ đạo của anh chị em trong ban điều hành, nhưng theo tôi nghĩ chắc khoảng cuối năm anh ạ.

Lúc đó ngày giờ và địa điểm sẽ thông báo trên diễn đàn để các anh chị em thành viên xnc cùng biết.

Chúc anh vui khoẻ.

Thân mến,

ngọc:1:+
:41::41::41::41::41::41

thanh tung

Thành viên mới

Anh Le-bac 49 ơi run thì run mà chơi thì chơi ,em còn nhỏ mà đừng chọc em nghen :p:p:p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi,
Lúc đầu bà xã 8 không muốn đi dự off vì ngại chưa hề biết mặt ai :confused: . Sau vài ngày thuyết phục, bà 8 mới chịu ok :102: (nên từ 5 vé , sau thêm 1 là 6 người).

Sau khi dự off về, tôi hỏi bà 8: mẹ mày thấy thế nào?

Bà 8: :p ai biết, chưa đi thấy ngại thấy mồ...

8 tôi: còn bi giờ?

Bà 8: :1: rất vui, tình cảm, hoà đồng, cởi mở, chân thành, nhiệt tình, bài bản, tôn trọng nhau, rẻ (lệ phí), lịch sự...nhất là có hơi ấm 1 gia đình :41::6: .

8 tôi: ... đúng là bà 8 ! l001

Ngocthanh

Thành viên mới

Sắp gì mà sắp l001 Tui mới of dề nè, thích là chơi ah :24::24::24:
Thanhtung chú nghỉ sao về off,tôi 3/11 phòng vấn.chú 4/11 phỏng vấn Nếu 2 anh em mình rinh giấy hồng ,sức dầu xanh cuối tuần nha ,ok?:113::113::113:
Anh Le-bac 49 ơi run thì run mà chơi thì chơi ,em còn nhỏ mà đừng chọc em nghen
Bệnh gì cử hả thanhtung:24::24::24:

Anh Le-bac 49 ơi run thì run mà chơi thì chơi ,em còn nhỏ mà đừng chọc em nghen :p:p:p
Vậy sao :confused::confused::confused: lấy kết quã phim Phổi chưa , có đi nín thở , khạc khạc Kg ? Nếu kg run thì cứ nói BS ơi , tui lúc này hay đau ngực về chiều ,thấy ớn ớn lạnh lạnh khi bị xức dầu xanh , bảo đãm sẻ được off Chào Năm mới liền hèhèhè

thanh tung

Thành viên mới

Chào Anh Le-bac49 em lấy được phim phồi rồi ( ơn trời ) cũng có lẻ phòng thử đàm quà tải sao đó nên chừa em ra:24::24::24:

Chào Anh Le-bac49 em lấy được phim phồi rồi ( ơn trời ) cũng có lẻ phòng thử đàm quà tải sao đó nên chừa em ra:24::24::24:
Hổng phải phòng thử đàm quá tãi đâu , mà BS lo về việc thử đàm đi Du lịch bên Thái lan bị lũ lụt nên về kg kịp , nên tạm thời cho out , Hú ba hồn chín víal001l001l001l001

vivian1

Thành viên mới

nhà bác tam tuong xung qua!vậy gần tết off cả gia đình đi tiếp nha bác.:24::24::6::6::6:

vivian1

Thành viên mới

Hhahahha..vậy là vui quá...vui nhất là gần Tết ACM nào lớn là phải lì xì cho người nhỏ đó àh nghen...lúc đó TD dẫn theo cho đủ 1 chục chẳn...Bác Khoai không còn théc méc nữa....hahhahaha....
anh tuandoan ơi!bữa off e nhờ anh gửi qua mail e dùm thư gửi hỏi tình trạng hồ sơ .anh rảnh thì gửi qua mail dùm e nha.thanks anh.