Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC
Ðề: Cảm xúc của thành viên XNC khi dự offline !

nhà bác tam tuong xung qua!vậy gần tết off cả gia đình đi tiếp nha bác.:24::24::6::6::6:
Biết rằng cận tết sẽ rất bận rộn, nhưng gia đình 8 sẽ cố gắng. Cám ơn vivian1 đã ủng hộ. :6:

thanh tung

Thành viên mới

Chào Anh Tam Tuong em nghĩ lần off trước và lần off sau cách nhau khoảng 2 tháng , mà tết ta là đầu tháng 2 mà ,em cũng mong sớm sớm để còn được dự lần nữa

Dr King

Thành viên tích cực

Chị NgocHappy Ơi!

Chị Sắp xếp off sớm sớm một chút nha chị, vì nếu trễ quá Dr king sẽ không được tham gia thì buồn lắm đó vì cuối tháng 12 là Dr king phải lên đường rùi chị ơi!:1::1::1::1:

anh tuandoan ơi!bữa off e nhờ anh gửi qua mail e dùm thư gửi hỏi tình trạng hồ sơ .anh rảnh thì gửi qua mail dùm e nha.thanks anh.
Chào Vivian,

Sorry anh quên mất, sẵn đây anh gởi link trong này, em tham khão link dưới và sữa lại nội dung cho phù hợp với HS mình nhe. Thân chào
http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=66

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chị NgocHappy Ơi!

Chị Sắp xếp off sớm sớm một chút nha chị, vì nếu trễ quá Dr king sẽ không được tham gia thì buồn lắm đó vì cuối tháng 12 là Dr king phải lên đường rùi chị ơi!:1::1::1::1:
Xin chào Dr King,

Cám ơn em đã quan tâm.

Vâng, chị sẽ hội ý với các anh chị trong Ban Điều hành và nếu vậy, có lẽ sẽ tổ chức vào trung tuần tháng 12.

Thân mến,

Ngọc:1:+

pelun83

Thành viên tích cực

Xin chào Dr King,

Cám ơn em đã quan tâm.

Vâng, chị sẽ hội ý với các anh chị trong Ban Điều hành và nếu vậy, có lẽ sẽ tổ chức vào trung tuần tháng 12.

Thân mến,

:41::41::41::41::41:
Chị ơi! cho e đăng ký trước 1 vé nha:9::10:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hi chị Ngọc.
Chị không cần phải hỏi :p (xin lỗi chị, nói vui) và tôi cũng không cần phải đăng ký nữa. Cứ Xuatnhapcanh nhà mình off là chị cứ "quẹt" giùm cho tôi: "tamtuong: 6 người"... hự chị.
Chị nhớ nghen!
Thân mến,
:41::41::41::113::113::113:

langvuon

khoai nướng

Hi chị Ngọc.
Chị không cần phải hỏi :p (xin lỗi chị, nói vui) và tôi cũng không cần phải đăng ký nữa. Cứ Xuatnhapcanh nhà mình off là chị cứ "quẹt" giùm cho tôi: "tamtuong: 6 người"... hự chị.
Chị nhớ nghen!
Thân mến,
Nếu có kỳ tích tăng thêm đương đơn phụ thì nhớ bổ sung hồ sơ gấp gấp nhé :100:

thanhnv

Thành viên tích cực

@admin, langvuon & chị ngochappy

Diễn đàn mình còn thiếu chức vụ trưởng ban ăn chơi chưa có ai đảm nhiệm. Hay là đề nghị bác tamtuong này ra gánh vác chức vụ này giùm diễn đàn vậy.

Diễn đàn mình còn thiếu chức vụ trưởng ban ăn chơi chưa có ai đảm nhiệm. Hay là đề nghị bác tamtuong này ra gánh vác chức vụ này giùm diễn đàn vậy.
Thấy vụ này tamtuong làm được đó , nhưng chĩ làm trưởng ban mùa mưa thôi , còn tháng nắng giao cho người khác .:confused::confused::confused::confused:

Lý do : Tháng nắng Ninh Thuận ( Phan rang ) thiếu nước , Trâu bò còn lùa xuống biển uống nước biển , nên 114 không có nước để chửa cháy chòi đâu nè:p:p:p:p:p

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Nếu có kỳ tích tăng thêm đương đơn phụ thì nhớ bổ sung hồ sơ gấp gấp nhé :100:
Đang "ém" đương đơn phụ đó bác Khoai. Sẽ bổ túc hồ sơ khi có dịp, hihi...:1:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Để bù sau này "chùn chân mỏi gối" mà anh! Nhớ bỏ phiếu cho 8 đó :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thấy vụ này tamtuong làm được đó , nhưng chĩ làm trưởng ban mùa mưa thôi , còn tháng nắng giao cho người khác .:confused::confused::confused::confused:

Lý do : Tháng nắng Ninh Thuận ( Phan rang ) thiếu nước , Trâu bò còn lùa xuống biển uống nước biển , nên 114 không có nước để chửa cháy chòi đâu nè:p:p:p:p:p
Dạ, tháng nắng "chiển" sang cho bác Bắc hén, :20:

Dạ, tháng nắng "chiển" sang cho bác Bắc hén, :20:
Ok hai tay hai chân luôn , tui thuộc dạng Vô gia cư ,nơi cư ngụ là các lô cốt ở Sègòn nên không sợ cháy chòi ( mà có chòi đâu mà cháy nè ) cám ơn thịnh tình đã xẽ chia hàng Độc , khi nào bàn giao nhớ phone trước để sắp đặt chổ đón tiếp :100::100::100::100::100:

Kim Ngan

Thành viên tích cực

diễn đàn mình còn thiếu chức vụ trưởng ban ăn chơi chưa có ai đảm nhiệm. Hay là đề nghị bác tamtuong này ra gánh vác chức vụ này giùm diễn đàn vậy.
:113::113::113::41::41::41:

eotidi

Thành viên tích cực

Eotidi vote 1 phiếu bầu chọn anh tamtuong :1:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Hi chị Ngọc.
Chị nhớ nghen!
Thân mến,
Xin chào anh Tamtuong,

Vâng, xin ghi nhận và rất hân hạnh được đón tiếp gia đình anh - những người bạn ca hay, nhảy đẹp, rất vui vẻ và nhiệt tình đến cuối giờ -

Thân mến,

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Thương lắm gia đình mình, chị Ngọc ơi!