Cảm xúc khi đi offline của gia đình xnc

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Cảm xúc khi đi offline của gia đình xnc

Bé vy_thuy ơi. Hôm nay, mẹ chồng Funny ghé chỗ bánh da heo của vy_thuy mua nè, mua nhiều lắm, ox mới đi lấy cho Funny, ngon ghê ta ơi. Ăn kiểu này chắc mụp mạp, mũm mĩm nun quá kakaka. Chắc mẹ của bé vy_thuy biết mẹ chồng Funny đó, hồi xưa mẹ chồng Funny quản lý ở chợ Hòa Bình, Q.5 :p

Hix hix
BX nghe nhắc đến mấy loại bánh này thèm quá ở đây có 2 nơi bán nổi tiếng là Hương Lan và bánh mì Lee sandwich nhưng BX ăn thử rồi cũng chạy làng luôn nhất là bánh khoai mì nướng ... Cho BX địa chỉ được khg Thuyvy hôm nào BX về phải tìm mua để Xóa Khát Giảm Thèm mới được vì nghe các AC tả cảm giác nhâm nhi chiếc bánh thì BX cũng cảm nhận được là ngon rồi Mà Địa chỉ có dễ tìm khg Bạn nếu nó nằm Trong chợ như FN nói thì chắc BX bó Tay

vy_thuy

Thành viên tích cực

Bé vy_thuy ơi. Hôm nay, mẹ chồng Funny ghé chỗ bánh da heo của vy_thuy mua nè, mua nhiều lắm, ox mới đi lấy cho Funny, ngon ghê ta ơi. Ăn kiểu này chắc mụp mạp, mũm mĩm nun quá kakaka. Chắc mẹ của bé vy_thuy biết mẹ chồng Funny đó, hồi xưa mẹ chồng Funny quản lý ở chợ Hòa Bình, Q.5 :p
cám ơn chị Funny nhiều đả mua ủng hộ cho mẹ em.:8::8::8:

vy_thuy

Thành viên tích cực

Hix hix
BX nghe nhắc đến mấy loại bánh này thèm quá ở đây có 2 nơi bán nổi tiếng là Hương Lan và bánh mì Lee sandwich nhưng BX ăn thử rồi cũng chạy làng luôn nhất là bánh khoai mì nướng ... Cho BX địa chỉ được khg Thuyvy hôm nào BX về phải tìm mua để Xóa Khát Giảm Thèm mới được vì nghe các AC tả cảm giác nhâm nhi chiếc bánh thì BX cũng cảm nhận được là ngon rồi Mà Địa chỉ có dễ tìm khg Bạn nếu nó nằm Trong chợ như FN nói thì chắc BX bó Tay
Chào cô bx,cô nhớ con không lần offline ở Botanic con đi cùng gia đình bác Delena đó cô,mẹ con bán sạp bánh trong chợ Hoà Bình quận 5 đó cô bánh quê hương độc quyền nha cô hihihi cô cứ vô trong chợ hỏi sạp bánh Chín-Công là họ chỉ liền vì bà ngoại của con bán mấy chục năm rùi để lại cho mẹ con đó,ngoại con cũng đi MỸ gần 10 năm rùi, khi nào cô về dự off con đãi cô :41:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

cám ơn chị Funny nhiều đả mua ủng hộ cho mẹ em.:8::8::8:
@ vy_thuy: Mẹ chồng chị ủng hộ, chứ hỏng phải chị ủng hộ đâu hơ hơ
@ Cô BX: Khi nào cô zìa VN đi, FN chở cô đi mua nha, FN biết chỗ đó nà. vy_thuy nhớ chia huê hồng cho chị nha :21::21::21:

vy_thuy

Thành viên tích cực

@ vy_thuy: Mẹ chồng chị ủng hộ, chứ hỏng phải chị ủng hộ đâu hơ hơ
@ Cô BX: Khi nào cô zìa VN đi, FN chở cô đi mua nha, FN biết chỗ đó nà. vy_thuy nhớ chia huê hồng cho chị nha :21::21::21:
ok luôn em cảm ơn chị trước nha vậy là bây giờ chi FN kim luôn nghề quảng cáo sản phẩm rồi ( làm ăn cũng đc lắm đó chị ) hihi khi nào offline cô chú hay anh chị nào muốn ăn thì nhớ phone ủng hộ cho vy_thuy nha :101::100:
( THANK YOU VERY MUCH ):21: