Chúc mừng các HS đã khiếu nại CSPA thành công

tuongvan

Đội trưởng CSPA
Ðề: Chúc mừng các HS đã khiếu nại CSPA thành công

hzai. thấy chị TV vui, em lo lo quá. hic hic. ko bik sẽ ra sao đây ?!
nhà em nhận đc giấy PV là gần giữa tháng 7. ko bik đã về LSQ VN chưa nữa . ngày PV là 23/8.
em tính cuối tuần mang lên khiếu nại CSPA
quocanh1412t cứ lên LSQ khiếu nại đi nhé . Ngày 28/7 Tv lên LSQ, thấy có rất nhiều HS CSPA được chấp nhận đó . :)

leo

Thành viên tích cực

hôm nay Leo cũng đã nhận được thư báo của LSQ, hồ sơ khiếu nại thành công. ^^

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc mừng Leo nhe :41::41::41:

DuongHoaiTruong

Thành viên tích cực

Chúc mừng Leo nhe! Như vậy lại có off chai rồi. Chúc mừng!

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng, chúc mừng, chúc mừng LEO đã khiếu nại thành công CSPA :41::41::41:

Chúc Leo và GĐ khám sức khỏe tốt đẹp và rinh giấy hồng nhẹ nhàng :41::41::41:

P/s: Mới nhận được thông tin mới, NVC đã click gửi email mời PV rồi đó các Anh Chị và các Bạn à. Chúc mừng các HS nhận giấy PV nha :41::41::41:

Đang kiểm chứng lại, có gì lieuvh sẽ thông tin cụ thể

Chỉnh sửa cuối:

thanhnv

Thành viên tích cực

Hôm nay đã 2 tây rồi. Thế lieuvh nhà ta đã "là" quần áo, cắt tóc tai chuẩn bị đi off ở LSQ vào thứ tư này chưa? :):):)

Liệu

Cựu Ban điều hành

Hôm nay đã 2 tây rồi. Thế lieuvh nhà ta đã "là" quần áo, cắt tóc tai chuẩn bị đi off ở LSQ vào thứ tư này chưa? :):):)
Hehheheh, chắc ngày mai, Thứ Ba, đi sì ........ba ..... quá ...khè ...khè ...:13::13::13: ===> :114::114::114:

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

Hihi, chúc mừng TV và Leo nha. Mình cũng vừa pv xong, bị thẻ xanh do thiếu HSSK và tiền bảo trợ tài chánh ko đủ, phải làm thêm I864A ^^!

Utle1153

Thành viên tích cực

chúc mừng Leo khiếu nại CSPA thành công, :41::41: cùng gia đình phỏng vấn rin giấy hồng:41::41::41:

leo

Thành viên tích cực

Leo xin cảm ơn các Chú, các anh chị và các bạn nhé.
Sáng h Leo vui quá nên cứ ngồi cười thôi. haha.
Ngày mai nhà Leo sẽ lên lịch đi khám sức khoẻ và chích ngừa, hoàn tất các bước còn lại luôn. ^^
Leo xin chúc Chú Liêu mùng 4 phỏng vấn tốt đẹp và rinh giấy hồng nha chú. Sau đó làm một trận óp chai hoành tráng tạm biệt Việt Nam và các ACE trong diễn đàn luôn nha Chú.

tuongvan

Đội trưởng CSPA

TV chúc mừng leo nha, mau đi chích ngừa và KSK nha :)

Thành

Thích đủ thứ ...

hehehe tham gia chúc mừng Leo cho đủ tụ nhe :41::41::41:

phiden

Thành viên tích cực

Hi LEO! Chúc Mừng Chúc Mừng ,hơi muộn vì chú lu bu quá thông cảm nha

quocanh1412t

Thành viên tích cực

mới ở LSQ khiếu nại CSPA về. hic hic. ngày PV là 23/8 nhưg vì lo lắng qua nên mình lên trước ngày hẹn ( tức là trước 14 ngay khi PV )
may mắn là chị nhân viên chịu check hồ sơ cho, và chị cũng làm công việc điền đơn khiếu nại cho mình nữa ( DỄ Thương ghê )

Ngày 17/8 mình sẽ lấy KQ hy vọng mình sẽ đc đi

leo

Thành viên tích cực

Leo update thông tin: ^^
1 tin rất vui và 1 tin hơi buồn chút.
Tin vui là gia đình Leo vượt ải khám sức khỏe tại BV Chợ Rẫy thành công. Nhưng lại dính chưởng tại ải chích ngừa. hịc.
Trung tâm phòng dịch Quốc tế thông báo hết 1 loại thuốc chích ngừa (uốn ván thì phải). nên mới chỉ chích được một mũi thôi. Họ hẹn 27.08 này lên chích tiếp.
Phù u, cũng may là gia đình Leo tính nếu mọi chuyện ổn thì vẫn để sang tháng sau mới bay. Vẫn nằm trong kế hoạch . Nhưng tuần sau phỏng vấn lấy giấy xanh chắc lun.
Các bạn đi sau chú ý nhé, tìm tất cả các phiếu chích ngừa trước kia đã tửng chích,thoát được mũi nào ok mũi đó, ho.

kid4l0ve

Thành viên kinh nghiệm

@Leo: ủa thí dụ hết uốn ván thì mình kiu ko chích uốn ván, chích cái khác (cháy rạ) cũng dc mà hì, trừ khi Leo bị cháy rạ hay từng chích ngừa rùi mới thui mà. ^^
Lúc mình chích ngừa, nó có hỏi: - có từng bị cháy rạ chưa? - Rồi - Vậy khỏi chích ngừa cháy rạ, chích cái khác nha. - Dạ.!!!

leo

Thành viên tích cực

Các bạn kiện CSPA thành công nên lưu ý một chút khi đi phỏng vấn nhé.
Khi sơ vấn, người sơ vấn sẽ sắp xếp lại giấy tờ cho gia đình chúng ta, và cũng sẽ đưa một tờ phiếu cho những người khiếu nại CSPA đi đóng tiền visa (nếu bạn nào đã đóng bên Mỹ rồi thì ko cần quan tâm) .
Nhưng họ cũng có thể quên và ko đưa cho chúng ta tờ phiếu đó (Leo bị dính trường hợp này). Đến lúc phỏng vấn thì nhân viên lãnh sự sẽ ko coi lại bộ hồ sơ nữa, vì thế họ cũng chẳng biết mình đã đóng tiền hay chưa. Chỉ phỏng vấn thôi.
Việc xin tờ giấy đó rắc rối và lằng nhằng kinh. nên tốt hơn hết là nhắc người sơ vấn nếu như thấy họ ko nói gì đến việc đóng tiền visa của mình nhé. Ko để giống Leo chạy loanh quanh trong lãnh sự quán mà mãi cũng ko lấy đc tờ giấy đó. Mãi đến chiều mới xin đc.

thanhchi

Thành viên tích cực

chào cả nhà :41: :41: :41: :41:chúc mừng TV và LEO khiếu nại thành công và sớm rinh giấy hồng :41: :41: :41: