Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

quaidan

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

Chào bác Ndtrg61,
Chúc mừng bác và con gái PV thành công. Khi nào rửa giấy hồng đây bác?
hehe, nghe đồn tối mai bác 1999 ui :24::24::24:

P/s: bác lãnh thưởng chưa, chừng nào xử vụ này đây :21:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

hehe, nghe đồn tối mai bác 1999 ui :24::24::24:

P/s: bác lãnh thưởng chưa, chừng nào xử vụ này đây :21:
Đồn zụ gì mà tối mai vậy bác Quái, đã đã nghen :113:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin chào anh Ndtrg61,

Xin chúc mừng anh và cháu gái nhận được giấy hồng.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Xin cám ơn lời chúc mừng của tất cả các bạn. Sáng nay hai bố con cũng rinh được cái hẹn tuần sau lấy visa, vừa ra khỏi cửa mở phone lên thì quaidan gọi, hổng biết sao ổng canh hay quá chừng thế là chia vui với him rồi vội chạy đi làm. Bây giờ về đến nhà mới tận hưởng được hạnh phúc, nhất là những lời chúc mừng của XNC.

Tôi đã học hỏi rất nhiều của các bạn trên diễn đàn, mỗi người chỉ cho một điều, nếu không biết diễn đàn tôi sẽ gặp rất nhiều khó khăn. Xin chân thành cám ơn tất cả các bạn đã giúp đỡ, chia sẻ, và nhất là những tiếng cười sảng khoái từ các bạn.

linda

Ban điều hành

He he BX biết nè BX nghe anh ndtrg61 nói : xin cho con đậu giấy Hồng để bay chung chuyến với BX luôn... he he
@ anh ndtrg61 : bị tấn công 2 ngày rồi khg dám lên tiếng , Anh BỎ CỦA CHẠY LẤY NGƯỜI rồi phải khg ? Anh muốn đi hãng Máy bay nào ? Để BX mua Vé cho anh ? Hãng Đầm sen hay Suối tiên , Đại Nam ?
Bác ndtrg61 may mắn qúa hen, BX "gallant" thiệt đó nha. Các bác nào muốn chuyển qua F1 để được chia sẻ niềm may mắn này với bác ndtrg61 thì nhanh chân lên nha...:1::1::1:

tuandoan

8 Đoàn !

Bác ndtrg61 may mắn qúa hen, BX "gallant" thiệt đó nha. Các bác nào muốn chuyển qua F1 để được chia sẻ niềm may mắn này với bác ndtrg61 thì nhanh chân lên nha...:1::1::1:
Chị BX tấn công Anh Trọng wa trời..... mà chẵng thấy Anh Trọng lên tiếng gì hết..... chắc điệu này Anh Trọng chờ đánh du...kích wa.... lén lén lút lút mới cảm nhận được sung sướng chị BX ơi... Chị hãy chờ ngày đó sắp đến gồi...Anh Trọng không làm Chị thất vọng đâu...

chị bx tấn công anh trọng wa trời..... Mà chẵng thấy anh trọng lên tiếng gì hết..... Chắc điệu này anh trọng chờ đánh du...kích wa.... Lén lén lút lút mới cảm nhận được sung sướng chị bx ơi... Chị hãy chờ ngày đó sắp đến gồi...anh trọng không làm chị thất vọng đâu...
Búi rúi quá nói hổng ... nên nời :109::109::109::109:

thanhnv

Thành viên tích cực

Chúc mừng anh ndtrg61 phỏng vấn thành công. Đi offline về có khác há.

p/s: Nhớ hồi năm ngoái tui đi phỏng vấn mà mắc cười, gần 10h sáng mà tui còn chưa vô được LSQ, lang thang ngoài đường Lê Duẫn gọi điện thoại cho ác tăng :21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

khà khà , bác này mà anh Obama kg cấp giấy mới là lạ ,chắc mấy cô Mỹ trong LSQ lại lưu luyến gì đây , chúc mừng nghe :21::21::21:

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Búi rúi quá nói hổng ... nên nời :109::109::109::109:
Vậy là "Song Hỷ Lâm Môn"rồi bác he:41::41::41:Mở tiệc "quành cháng"thui bác nà......đừng búi rúi nữa,bà con đang chờ đêy:21::21::21::113::113::113::113:

Thu Ngân

Thành viên mới

Chúc mừng anh pvấn thành công nha . Nhớ truyền đạt kinh nghiệm cho em út do
@ bé xinh : vậy là
1 người đi với 1 người, một nguời lặng lẽ buồn hiu đứng nhìn

Chúc mừng anh pvấn thành công nha . Nhớ truyền đạt kinh nghiệm cho em út do
@ bé xinh : vậy là
1 người đi với 1 người, một nguời lặng lẽ buồn hiu đứng nhìn
He he người nào đi với người nào ? Người nào đứng nhìn ? Thôi BX thấy Anh Ndtrg61 Hiền nên mới tấn công ghẹo Ảnh chút thôi , chứ Hung Dữ như Quaidan BX đâu có dám ghẹo đâu nà khà khà ,
@Thungân : BX khai thiệt nà , BX và Ndtrg61 chưa có mần cái gì hết á , chỉ mới có nắm Tay thôi hà , mà cūng nhờ mấy con Ếch ở nhà Anh 1999 đó , nắm Tay là đã có điện truyền qua rồi gặp trời mưa có nước điện càng thêm nhiều khà khà
@ndtrg61 : đùa thôi đừng thấy BX tấn công rồi bối rối ... Bỏ Của chạy ... Rồi hổng mời BX rửa giấy Hồng nha , Yên Tâm đi hum BX có nhờ bác langvuon sủ quẻ nhưng bác ấy khg dám sủ quẻ nào hết , BX Nhờ thầy khác sủ quẻ rùi , thầy nói : BX là con thú đang bị THƯƠNG nằm ở nhà DƯỠNG VẾT THƯƠNG đi con ơi YẾU đừng có ra gió , nhung đi rủa giấy hong thi đuoc hi hi

Yenbui54

Thành viên tích cực

He he người nào đi với người nào ? Người nào đứng nhìn ? Thôi BX thấy Anh Ndtrg61 Hiền nên mới tấn công ghẹo Ảnh chút thôi , chứ Hung Dữ như Quaidan BX đâu có dám ghẹo đâu nà khà khà ,
@Thungân : BX khai thiệt nà , BX và Ndtrg61 chưa có mần cái gì hết á , chỉ mới có nắm Tay thôi hà , mà cūng nhờ mấy con Ếch ở nhà Anh 1999 đó , nắm Tay là đã có điện truyền qua rồi gặp trời mưa có nước điện càng thêm nhiều khà khà
@ndtrg61 : đùa thôi đừng thấy BX tấn công rồi bối rối ... Bỏ Của chạy ... Rồi hổng mời BX rửa giấy Hồng nha , Yên Tâm đi hum BX có nhờ bác langvuon sủ quẻ nhưng bác ấy khg dám sủ quẻ nào hết , BX Nhờ thầy khác sủ quẻ rùi , thầy nói : BX là con thú đang bị THƯƠNG nằm ở nhà DƯỠNG VẾT THƯƠNG đi con ơi YẾU đừng có ra gió , nhung đi rủa giấy hong thi đuoc hi hi
Cái đồ Quỉ nè !Thấy người ta hiền rồi D hả

quaidan

Cựu Ban điều hành

BX... đang bị THƯƠNG nằm ở nhà...
chời chời, mới vô thấy bị tố gồi :20: ai dám mần gì đâu mà la "hun dữ" :10: uh, BX "bị THƯƠNG" ở chỗ nào để quaidan đây trị cho, bảo đảm hết "bị thương" mà "được thương" hà :24:

Vậy là "Song Hỷ Lâm Môn"rồi bác he:41::41::41:Mở tiệc "quành cháng"thui bác nà......đừng búi rúi nữa,bà con đang chờ đêy:21::21::21::113::113::113::113:
Dzui quá, hổng rửa cũng uổng.

Chiều nay 15/6/2011, mời bà con ghé nhà hàng số 1 Bờ Sông ( chân cầu Thị Nghè) lúc 18g30 rửa giấy hồng cho nó mượt mà chút nghen.

Chỉnh sửa cuối:

funnyngo139

Dzui quá, hổng rửa cũng uổng.

Chiều nay 15/6/2011, mời bà con ghé nhà hàng số 1 Bờ Sông ( chân cầu Thị Nghè) lúc 18g30 rửa giấy hồng cho nó mượt mà chút nghen.
Zậy là CẢ diễn đàn XNC (trên dưới 1000 người) tối nay được 1 bữa phủ phê zòi. Bác nhớ nói người ta chuẩn bị chỗ rộng rộng nghen, sân khấu phải chắc thiệt là chắc nghen, chứ cỡ cô BX thôi cũng đủ sập sân khấu nữa. Mà đằng này lại ăn mừng "Song hỉ lâm môn" hỏng biết lúc đó sân khấu nó ra hình sân gì ta :21::21::21:. Cám ơn bác Trọng trước nghen :41::41::41::113:

@Bác Yenbui, cô BX, Bác Quaidan: Cái gì mà nắm tay nắm chân rồi mần mần rồi D D vậy. Ngố hỏng hiểu gì hết trơn á. Người lớn nói chuyện LỚN quá hè :109::109::109:

@Bác Yenbui, cô BX, Bác Quaidan: Cái gì mà nắm tay nắm chân rồi mần mần rồi D D vậy. Ngố hỏng hiểu gì hết trơn á. Người lớn nói chuyện LỚN quá hè :109::109::109:[/QUOTE]

Đừng tìm hiểu chi phức tạp lắm Bé cưng , về mua Thun rồi hỏi anh Quaidan chỉ cách chơi nha ( nhớ rủ OX chơi chung nha ) khà khà

chời chời, mới vô thấy bị tố gồi :20: ai dám mần gì đâu mà la "hun dữ" :10: uh, BX "bị THƯƠNG" ở chỗ nào để quaidan đây trị cho, bảo đảm hết "bị thương" mà "được thương" hà :24:
khà khà khiêu chiến hả ? Em bị bệnh Liệu đó hỏi chổ nào là Em chỉ đó nha ! Quan trọng là Quaidan có dám xem khg ? Ngon nha đòi trị vết thương nữa he , 24 giờ nữa Chị lily gō cửa nhà anh kìa , sao quyết ĐịNH đi Quaidan muốn xem 1 mình hay xem tập Thể ? Nếu xem tập Thể thì chiều nay ở bửa tiệc rửa giấy Hồng của Anh ... Ý ( thôi xem tập Thể đi tội chia nhiều người nên nhẹ tội hơn .. Quyết ĐịNH dzậy hen )

Cái đồ Quỉ nè !Thấy người ta hiền rồi D hả
Đúng òi thấy Hiền là phải D liền chứ Anh , chứ gặp phải ông Anh thì BX chạy trước đâu dám D. he he

funnyngo139

@Bác Yenbui, cô BX, Bác Quaidan: Cái gì mà nắm tay nắm chân rồi mần mần rồi D D vậy. Ngố hỏng hiểu gì hết trơn á. Người lớn nói chuyện LỚN quá hè :109::109::109:
Đừng tìm hiểu chi phức tạp lắm Bé cưng , về mua Thun rồi hỏi anh Quaidan chỉ cách chơi nha ( nhớ rủ OX chơi chung nha ) khà khà
Chiều nay bác Trọng rửa giấy hồng, vậy còn cô BX khi nào rửa "cái zụ đó đó", thông báo cho bà con biết nun để chuẩn bị cô hen :41::41::41:. Wow....dạo nì ăn chơi dữ quá te :100: