Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5
Ðề: Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

Hum ni thấy bác Trọng "dzui quá"!mà hình như iem thấy Bé Xinh cũng "quá dzui" luôn đó ta.....:21::21::21:Đúng hem Bé Xinh Xinh:113::113:chiều nay chuẩn bị nhiều bài hát nha bx,bác Trọng là ca sĩ number one của nhà XNC mình đấy:41::41:
[YOUTUBE]K0ARwdhW3bM[/YOUTUBE]​

Xin gởi tặng AC&các bạn ca khúc "Như đã dấu yêu"

Chiều nay bác Trọng rửa giấy hồng, vậy còn cô BX khi nào rửa "cái zụ đó đó", thông báo cho bà con biết nun để chuẩn bị cô hen :41::41::41:. Wow....dạo nì ăn chơi dữ quá te :100:
Ngố hỏi Kỳ quá đã Mần cái gì đâu mà rửa ? Mà rửa cái đó đó là cái nào ? Hổng nói cụ Thể BX đâu biết mà rửa chứ ? Ha ha
@ndtrg61 : ủa chiều nay ở Số 1 là RỬA thiệt hả Anh để Em biết mà nhịn ăn ngay từ bi giờ

linda

Ban điều hành

Mới off một chuyến đi xa mà DĐ XNC đã có " Song Hỷ Lâm Môn" rồi hả, mà ai với ai vậy bà con??? Đọc bài từ đầu tới cuối thấy bác Ndtrg61 mời rửa giấy hồng chứ có thấy ai thông báo " cầu hôn, kết hôn" gì đâu???:confused::confused::confused:, théc méc quá, chuyện gì dzậy ta:confused::confused::confused:

Thành

Thích đủ thứ ...

Ngố hỏi Kỳ quá đã Mần cái gì đâu mà rửa ? Mà rửa cái đó đó là cái nào ? Hổng nói cụ Thể BX đâu biết mà rửa chứ ? Ha ha
ặc ặc l001 bó chiếu đem đi chôn lun l001

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

BX khai thiệt nà , BX và Ndtrg61 , chỉ mới có nắm Tay thôi hà , mà cūng nhờ mấy con Ếch ở nhà Anh 1999 đó , nắm Tay là đã có điện truyền qua rồi gặp trời mưa có nước điện càng thêm nhiều
Bác Trọng rinh được giấy hồng và rinh luôn............:21::21::21:đó chị linda ơi,vậy phải "Song Hỷ" không chị ha:41::41::41:

quaidan

Cựu Ban điều hành

Dzui quá, hổng rửa cũng uổng.

Chiều nay 15/6/2011, mời bà con ghé nhà hàng số 1 Bờ Sông ( chân cầu Thị Nghè) lúc 18g30 rửa giấy hồng cho nó mượt mà chút nghen.
hehe, sắp tới giờ rùi bà con, lên đó ai muốn rửa gì thì rửa, quái nhịn từ trưa nên chỉ muốn mum mum thui :24:

Thành

Thích đủ thứ ...

hehe, sắp tới giờ rùi bà con, lên đó ai muốn rửa gì thì rửa, quái nhịn từ trưa nên chỉ muốn mum mum thui :24:
làm gì mà nôn dữ dậy cha. mất ngủ hả hehehe, tờ đang nhịn ăn nè, canh me sáng giờ :24:

linda

Ban điều hành

BX khai thiệt nà , BX và Ndtrg61 , chỉ mới có nắm Tay thôi hà , mà cūng nhờ mấy con Ếch ở nhà Anh 1999 đó , nắm Tay là đã có điện truyền qua rồi gặp trời mưa có nước điện càng thêm nhiều
Điện âm, điện dương + mưa = sấm chớp, nẹc lửa luôn đó bé Xinh ơi.

Điện âm, điện dương + mưa = sấm chớp, nẹc lửa luôn đó bé Xinh ơi.
Nẹc lửa rồi đó Chị 2 ngày rùi , viết lung tung Ác Min sắp Banned BX rùi đó he he

ziz

Support

Mấy ngày nay thấy mọi người chúc anh nhiều quá . Ziz đọc hoài mà chẳng hiểu ace chúc anh cái gì ... :24::24::24:

Thôi thì thấy họ sao mình vậy , Ziz xin chúc anh ... vẹn cả đôi đường :41::41::41:

Chúc vậy được hông chị BX ? :21::21::21:

He he topic này chúc mừng Anh Ndtrg61 rinh giấy Hồng mà sao hỏi BX lùm Em méc cở quá nà

Mới off một chuyến đi xa mà DĐ XNC đã có " Song Hỷ Lâm Môn" rồi hả, mà ai với ai vậy bà con??? Đọc bài từ đầu tới cuối thấy bác Ndtrg61 mời rửa giấy hồng chứ có thấy ai thông báo " cầu hôn, kết hôn" gì đâu???:confused::confused::confused:, théc méc quá, chuyện gì dzậy ta:confused::confused::confused:
Chị Linda ui ! Tụi Em bị Delena Ép gài SONG HỶ LÂM MÔN đó Chị ...nhưng sau khi bị Ép .. Anh ấy thì : Và Con Tim Đã Vui Trở Lại , còn BX thì : Biết Nói Gì Đây ... Nên thôi cũng đành SONG HỶ LÂM GIƯỜNG luôn ... Cho ai ... Sướng .. Thì biết .. Khà khà

linda

Ban điều hành

Chị Linda ui ! Tụi Em bị Delena Ép gài SONG HỶ LÂM MÔN đó Chị ...nhưng sau khi bị Ép .. Anh ấy thì : Và Con Tim Đã Vui Trở Lại , còn BX thì : Biết Nói Gì Đây ... Nên thôi cũng đành SONG HỶ LÂM GIƯỜNG luôn ... Cho ai ... Sướng .. Thì biết .. Khà khà
Wow, hot...hot news...he...:113::113::113:

linda

Ban điều hành

Nẹc lửa rồi đó Chị 2 ngày rùi , viết lung tung Ác Min sắp Banned BX rùi đó he he
Hehehe, cứ nói thoải mái đi BX, đâu có dính líu gì tới ai đâu mà sợ Ác Min Ban nick:p

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

SONG HỶ LÂM GIƯỜNG
Song hỷ lâm giường coi chừng bị gãy thang giường là tiêu, lúc đó lại đi kiện cáo nữa, mấy ông trên kia hỏng giải quyết nổi mấy vụ này đâu hố hố hố

He he nói GIƯỜNG cho Sang , chứ TỤI MÌNH bàn với nhau rùi xuống đất nằm cho nó Dân Dã , mát mà khg bị gãy ... Khà khà

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

giường như ở Long Xuyên thì chấp hết nhé:24::24::24:

tuandoan

8 Đoàn !

giường như ở Long Xuyên thì chấp hết nhé:24::24::24:
Tối hôm đó Bác ấy khai cho Anh Thành, Anh Quaidan, Anh Delena và tuandoan biết hết chơn gồi...vì lẻ đó mà cho bé carrot ngũ riêng cơ...