Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...
Ðề: Chúc mừng gia đình bác Ndtrg61 rinh giấy hồng

giường như ở Long Xuyên thì chấp hết nhé:24::24::24:
Bác Asm đã test thử rùi nên biết là "chấp hết", thảo nào bác tống hết mấy bé sang phòng bên cạnh là lá la :21::21::21:

linda

Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng gia đình anh Ngtrg61 nhận được giấy hồng

Bác hoangmau chụp hình mọi người, riêng bác lại không có hình, thiệt là thiếu sót quá...:1::1::1:

funnyngo139

Tấm nì nhìn chị Linda giống có baby quá. Chắc 2 anh chị đang muốn có thêm quý tử nè. Tranh thủ lúc ở vn đi 2 anh chị, để em còn đi đầy tháng lấy hơi nữa chứ :p:21:

thanhnv

Thành viên tích cực

Tấm nì nhìn chị Linda giống có baby quá. Chắc 2 anh chị đang muốn có thêm quý tử nè. Tranh thủ lúc ở vn đi 2 anh chị, để em còn đi đầy tháng lấy hơi nữa chứ :p:21:
Đúng là ngố! ngố ơi là ngố. Chuyến này cha Thành thằng chả đốt tiêu cái nhà máy pháo của Phắn nỳ với ASM luôn hết đất làm ăn đó nhe.

@admin: Hai vợ chồng bửa nay tươi rói à nhe. À mà làm gì mà mấy bà ai cũng bó bông vậy?

funnyngo139

Tặng cho Bác 1999 nè :21:

Professional photographer :24:

Liệu

Cựu Ban điều hành

Chúc mừng anh ndtrg61 phỏng vấn thành công. Đi offline về có khác há.

p/s: Nhớ hồi năm ngoái tui đi phỏng vấn mà mắc cười, gần 10h sáng mà tui còn chưa vô được LSQ, lang thang ngoài đường Lê Duẫn gọi điện thoại cho ác tăng :21:
hehhehhehe .... nhắc lại chuyện cũ, L tưởng cha nụi Thanhnv không cần vào LSQ để phỏng vấn hay phỏng viếc gì cả, làm hú hồn ... khà khà ... :24::24::24: Rốt cuộc, đâu cũng vào đấy hen ... hehehheh ....

Thấm thoát cũng tròm trèm 1 năm, chờ dài cổ để nhận giấy PV, đi khám SK (phổi ...) và sắp xếp HS, chuẩn bị đi PV v.v... Thế mới biết, thời gian trôi đi nhanh quá hen "tía" thanhnv và các ACE đang ở US :24::24::24:

hehhehhehe .... nhắc lại chuyện cũ, L tưởng cha nụi Thanhnv không cần vào LSQ để phỏng vấn hay phỏng viếc gì cả, làm hú hồn ... khà khà ... :24::24::24: Rốt cuộc, đâu cũng vào đấy hen ... hehehheh ....

Thấm thoát cũng tròm trèm 1 năm, chờ dài cổ để nhận giấy PV, đi khám SK (phổi ...) và sắp xếp HS, chuẩn bị đi PV v.v... Thế mới biết, thời gian trôi đi nhanh quá hen "tía" thanhnv và các ACE đang ở US :24::24::24:
Cám ơn các anh chị đã có lời chúc mừng. Hy vọng có dịp gặp các anh chị trong các buổi offline ở VN cũng như ở bên đó. Chúc mọi người vui