Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

Hổm giờ bà con chạy tứ tán, tối nay mới xong forum. Chúc Mừng trể một chút vậy :24:

Chúc Mừng Sinh Nhật Thảo My nhen !

langvuon

khoai nướng

Mới có 2:30pm thôi, diễn đàn XNC đã kịp mở để vào gửi lời chúc mừng Sinh Nhật Thảo My.
Thứ 7 ngày 7 tháng 7 chúc mừng Thảo My được vui vẻ và hạnh phúc với mỗi tuần 7 ngày, và mỗi ngày có 7 điều ước sẽ trở thành hiện thực.
Và cũng chỉ xin lại 1 điều ước nho nhỏ là cũng được 7 lần như Funnyngo thôi :24:

Dungphuquoc

Photographer XNC

Happy Birthday ThaoMy !

Những gì tốt đẹp nhất sẽ đến với BN trong ngày này nhé.

Happy Birthday chị , chúc chị luôn hạnh phúc và tươi trẽ chị nhé

quaidan

Cựu Ban điều hành

Một năm vừa vụt đến, bao tháng ngày trôi qua, biết bao điều thương mến, vẫn còn đây trong ta :6:

Như những gì đẹp nhất và tuyệt vời nhất, chúc mừng sinh nhật Thaomy muội muội :36:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Trùi ui, nay mới vào được diễn đàn. Nhưng cũng kịp để chúc mừng sinh nhật chị Thaomy. Chúc chị ăn mau chóng nhớn, trẻ đẹp như cô gái Hà Lan nhé :) :6::11:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Và cũng chỉ xin lại 1 điều ước nho nhỏ là cũng được 7 lần như Funnyngo thôi :24:
Là sao ta? Là bác Khoai chúc chị Thaomy có thêm 14 đứa nữa hả :24::24::24:

Thảo My xin cảm ơn lời chúc mừng SN của cả nhà nhé! Được mọi người nhớ đến là TM vui và cảm động rồi. Love all!

Thứ 7 ngày 7 tháng 7 chúc mừng Thảo My được vui vẻ và hạnh phúc với mỗi tuần 7 ngày, và mỗi ngày có 7 điều ước sẽ trở thành hiện thực. Và cũng chỉ xin lại 1 điều ước nho nhỏ là cũng được 7 lần như Funnyngo thôi :24:
Là cái vụ lí la lí lắc của em ở trong Facebook đó, đã chuyển giao cho xử lý hộ rùi mà còn hỏi! Bé Xinh ở gần, nhờ BX thực hiện giúp có lẽ chắc ăn hơn. Hehe, bác Khoai chỉ mạnh miệng vậy thôi, chứ bước tới là bác ấy chạy có cờ lun cho mà coi! :1:

seven65

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật muộn nhé Thảo My ! Chúc sinh nhật vui vẻ , hạnh phúc bên người thân và gia đình !

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Thaomy,

Chúc Nàng thơ Thaomy luôn xinh đẹp, hạnh phúc và luôn mang nhiều áng thơ
tuyệt tác đến diễn đàn XNC của chúng ta.

tuandoan

8 Đoàn !

Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My, Chúc chị mừng SN cùng gia đình thật vui vẻ, may mắn và hạnh phúc.

Thaomy xin cám ơn những lời chúc dễ thương và tình cảm quý mến của tất cả các anh chị em trên diễn đàn dành cho mình trong ngày SN năm nay. Em sẽ ghi nhớ mãi trong lòng. Thanks all! :6:

Chúc mừng sinh nhật hoa khôi quận 7. :1:
Trời! anh Tám lặn một phát từ bữa hổm tới giờ mới thấy ngoi lên. Chúc gì mà nghe sốc hông ghê, ở đâu ra cái chức danh “hoa hôi” thế lày l001l001l001

Chúc Nàng thơ Thaomy luôn xinh đẹp, hạnh phúc và luôn mang nhiều áng thơ tuyệt tác đến diễn đàn XNC của chúng ta.
Chị Ngọc làm em sốc tiếp tập 2! Toàn tác phẩm của “cậu ông Trời” mà chị gọi là “áng thơ”, xấu hổ quá, em lặn luôn bi giờ! Cám ơn chị, chị lúc nào cũng ưu ái cho em:1:!

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Trời! anh Tám lặn một phát từ bữa hổm tới giờ mới thấy ngoi lên. Chúc gì mà nghe sốc hông ghê, ở đâu ra cái chức danh “hoa hôi” thế lày l001l001l001
Bữa giờ Tamtuong đi tìm nơi ở ẩn nhưng kiếm hẻm ra chỗ. Bởi zậy đành phải quay dìa nhà lại đây nè! Hehe... :24:.

Hoa khôi quận 7 phẻ hẳn roài phải hem? Dạo này đi khiêu dũ, uống rụ bình thường lại chưa dị? :36:

phanthingocanh

Thành viên tích cực

Chúc mừng sinh nhật TM vui vẻ bên người thân và hạnh phúc :6::6::6:
Lời chúc hơi muộn nhé TM :1::1::1:

langvuon

khoai nướng

14 chiếc chứ không phải 14 đứa, tăng gấp đôi nhanh thiệt. Ngố thì :24: cái gì cũng gấp đôi cả :24: