Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

Lily

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng Sinh Nhật Chị Thảo My

Wow !!! Happy Birthday Thaomy !!!
Thương chúc Thaomy mãi xinh tươi và hạnh phúc nha.

:36::36::36::36::36::36:​

Sorry nhiều nhiều vì lời chúc SN muộn nghen Thaomy, hihi...

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

14 chiếc chứ không phải 14 đứa, tăng gấp đôi nhanh thiệt. Ngố thì :24: cái gì cũng gấp đôi cả :24:
Muốn thì cứ mần đại 1 phát đi bác ui, cứ gửi gắm làm sao có hiệu quả hahahaha.:24::24::24:

Chúc mừng sinh nhật TM vui vẻ bên người thân và hạnh phúc :6::6::6: Lời chúc hơi muộn nhé TM :1::1::1:
Lâu lắm rồi em mới gặp lại chị Ngọc Ánh ở đây, cám ơn chị vẫn nhớ đến em. Chị khỏe không, cuộc sống bên ấy đã ổn định chưa chị? Em vẫn nhớ những kỷ niệm và lời tâm sự của chị về cs và công việc sau này khi đặt chân qua Mỹ hôm ra phi trường tiễn chân anh HM. Chúc chị luôn mạnh khỏe, hạnh phúc và toại nguyện ước mơ. Thương yêu!

Wow !!! Happy Birthday Thaomy !!!
Thương chúc Thaomy mãi xinh tươi và hạnh phúc nha.

:36::36::36::36::36::36:​

Sorry nhiều nhiều vì lời chúc SN muộn nghen Thaomy, hihi...
Chị thương yêu, cám ơn chị nhé! Không có muộn đâu vì như thế mỗi ngày em sẽ được nhận thêm một lời chúc, niềm vui sẽ kéo dài hơn. Đọc những dòng chị viết khi ngoài kia trời đang mưa tầm tã, tự nhiên lòng em chùng lại và thấy nhớ quá! Nhớ những ngày chị và Trang Dung còn ở bên đây, offline xong là ba chị em mình lại cùng mọi người đến quán café, khi ra về lúc nào cũng bịn rịn chia tay cứ như thể còn lâu lắm mới gặp… “Than ôi, thời oanh liệt nay còn đâu?" Giờ này thì mỗi người đã ở một phương trời, cái còn lại là những kỷ niệm, là tấm lòng, là cái tình dành cho nhau phải không chị? Đó mới là điều đáng quý, đáng lưu giữ ở trong lòng. Cầu mong cho Lily của em, cho nhị ca và hai nàng công chúa luôn có một cuộc sống hạnh phúc, bình yên và may mắn nơi xứ người. Vâng, em hy vọng sẽ gặp lại chị và Trang Dung một ngày nào đó, ở đâu thì chưa biết nhưng chắc chắn là trên quả đất này :1: Thương nhiều!