Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Ðề: Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Chúc Mừng Thu Ngân được đóng tiền EMS , Kỳ này mùa Thu Cali tay trong tay mình đi dưới lá vàng rụng , gặm Khoai Lang Nướng rồi . Kỳ này AnhCaDo về tới , anh em mình Hai trong Một ,đánh cho cái tay TB Ăn nhậu không biết quê hương nằm đâu luôn nè . Chờ đó nha.....

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Tự nhiên anh nhớ về em rất nhiều...Một người anh mãi nghĩ về một người em gái...
Thương quá đi thôi! :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chúc Mừng Thu Ngân được đóng tiền EMS , Kỳ này mùa Thu Cali tay trong tay mình đi dưới lá vàng rụng , gặm Khoai Lang Nướng rồi . Kỳ này AnhCaDo về tới , anh em mình Hai trong Một ,đánh cho cái tay TB Ăn nhậu không biết quê hương nằm đâu luôn nè . Chờ đó nha.....
Anh về sẽ biết tay em. Đừng có mà hù nheng...Hehe...:24:

Thu Ngân

Thành viên mới

Nhất định là phải đánh trận lớn rồi AnhCaDo ơi !

Thu Ngân

Thành viên mới

Chúc mừng gia đình Thungan phỏng vấn thành công . Vậy là sắp chia tay những buổi ofline của diễn đàn XNC ở VN rồi Thungan heng .
Chia tay ofline XNC ở VN , chuần bị ofline XNC ở Cali anh chi Trieutong ơi !

Thu Ngân

Thành viên mới

chết cha sao nghiệt vậy , đi cặp mới được ăn là sao ? vậy ngay từ bây giờ bexinh phãi treo bảng trước cổ kiếm người cho đủ cặp là vừa hả Khoai Lang Nướng ? kakaka
@thungan : i 23,24,25 tháng 12 bexinh lại đi Lasvegas , Los nữa nè ,,, mua vé rồi mua trước giờ này rẻ 2 chiều 160$ ,,, ko biết lúc đó thungan bay qua đây chưa vậy ngân ? nếu qua rồi thì đễ BX ghé thăm thungan , chị lý đào và khoai luôn cho tiện he he
Khoai Lang Nướng nói đúng rồi đó Bé Xinh , nhưng phải đúng cặp Bắc Cali mới nấu đó nha

Giữa tháng 11 là qua rồi BX , mong gặp lại lắm đó . Thành lập băng nhóm ở Cali haha

Thu Ngân

Thành viên mới

Chúc mừng Thu Ngân nha ! Chúc Thu Ngân mau sớm hoà nhập với cuộc sống mới nơi quê hương thứ hai . Ở nơi ấy có người "u" đang đợi !
Có cả đội xe màu đỏ đợi cứu hỏa nữa đó chị

Thu Ngân

Thành viên mới

Thật không biết diễn tả cảm xúc khi nhận được giấy hồng như thế nào nữa ! Vừa mừng sắp đoàn tụ với gia đình , vừa buồn sắp chia tay với mái ấm XNC , nước mắt tự nhiên trào ra không ngăn lại được......

TN xin cảm ơn tất cả những lời động viên trước khi phỏng vấn và những lời chúc mừng của tất cả các anh chị XNC . Tất cả những tình cảm yêu thương này giúp cho TN đủ tự tin để vượt qua chặng đường cuối cùng . Ký ức ko bao giờ phai

Anh về sẽ biết tay em. Đừng có mà hù nheng...Hehe...:24:
Mấy hôm nay vắng mặt ,là vì bởi đi kiếm cho chú Tám nó cái Ba lô loại cũa mấy thằng lính Mẽo Chết trận , loại này đựng đồ mới nhiều , tha hồ cho thiếm Tám nó nhét , nhét ...Mệt xỉu :10::10::10: .
Kỳ này vào Sềghềnh : Anh tiển em lên đường........ Chiều sân bay vắng teo... mà không kéo Rờ mọc theo , không biết về ngoài nớ có ai nhìn ra chú Tám Ăn chơi không nè .l001l001l001l001l001 .Hè hè.... hê hê

VanBinh

Thành viên tích cực

Xin chúc mừng chị Thungân đã nhận giấy hồng. Chúc mừng chị !!!!!!!!

Yenbui54

Thành viên tích cực

Chúc mừng em sắp sửa đặt chân lên vùng trời mơ ước ,biết sẽ có nhiều trắc trở gian nan .Nhưng vững tin và nhiều can trì chiến đấu sẽ vượt qua được hết .Hy vọng ngày nào có dịp anh em sẽ hội ngộ tại Cali .

DucTran

Thành viên mới

CHÚC MỪNG TN SẮP THÀNH ZIỆT KÌU ...

Rồi ra em nào vào XNC được chỉ bảo chu đáo sẽ thành công hơn mong đợi ...
Nghe quý vị sắp mở tiệc chia tay ... chia chân vui vẻ quá. Thôi còn vui được ngày nào thì vui chứ qua đây rồi sẽ "sáng nắng chiều mưa" ngồi "huhu" bước đầu nhớ quê nhà ... vui ... !!!
Thân,

Dungphuquoc

Photographer XNC

Chúc Mừng Thu Ngân đã nhận ViSa !

Chỉnh sửa cuối:

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Chào Thu Ngan,

Chúc mừng Thu Ngan và 02 cháu đã nhận Visa. Cầu chúc mọi sự tốt đẹp nơi xứ người.

Thân mến,

Ngọc:1:+

Chúc Mừng Thu Ngân đã nhận ViSa !
Wa , cái vụ này phải xem lại coi sao rồi , cái gì mà mới off hôm đó , say xỉn về không tới nhà , hôm sau lại lại tiển đưa bà Hội Trưởng qua Mẽo , hôm nay lại thấy Người đẹp u buồn đi kiếm chổ để :Ngày mai tui lên đường . Wớ TB Ăn chơi ơi sữa soạn Ba lô chạy vô Sề ghềnh nhậu nửa nè .

Thu Ngân

Thành viên mới

Wa , cái vụ này phải xem lại coi sao rồi , cái gì mà mới off hôm đó , say xỉn về không tới nhà , hôm sau lại lại tiển đưa bà Hội Trưởng qua Mẽo , hôm nay lại thấy Người đẹp u buồn đi kiếm chổ để :Ngày mai tui lên đường . Wớ TB Ăn chơi ơi sữa soạn Ba lô chạy vô Sề ghềnh nhậu nửa nè .
Alo.. alo Anh Tám tình thương : thứ 7 anh Tám và chi Tám vô SG off hoành tráng nha .

Sorry AnhCaDo nha 11/11 TN bay rồi ko có dịp 2 trong 1 với anh . Chúc anh chuyến hồi hương vui vẻ nhé

Thu Ngân

Thành viên mới

Cảm ơn các anh chi em chúc mừng cho TN . Hẹn gặp lại chiều thứ 7 , đia điểm TN sẽ thông báo sau