Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

ngochappy

Cựu Ban điều hành
Ðề: Chúc mừng Thu Ngân đã nhận giấy hồng

Xin gởi đến các bạn những bức hình chia tay Thu Ngân sáng nay lúc 11h30AM tại sân bay Tân Sơn Nhất.

Nhìn dáng 03 mẹ con dần dần khuất xa sau khung cửa kính, mình và mọi người không cầm được nước mắt, thương cho 03 mẹ con quá. Cầu mong mọi sự tốt đẹp đến với 03 mẹ con nơi phương xa đó.

Những người bạn ra sân bay tiễn em

ngochappy

Cựu Ban điều hành

Xin gởi đến các bạn bản nhạc độc tấu Biển nhớ để nhớ về những người bạn của diễn đàn XNC đã định cư ở quê hương thứ hai.

[YOUTUBE]7c5OTUN_rmM[/YOUTUBE]

Thành

Thích đủ thứ ...

Đêm chia tay Thu Ngân 10.11.2012

Phố nhỏ đường mưa trơn lối về
Trăng sầu nhân thế đọng trên mi
Có ai ngồi đếm mùa nhung nhớ,
Nỗi niềm đầy lại vơi
Mỗi mùa tiễn đưa một người...
(Nhạc:
Mạnh Phát)

[video=youtube_share;0OwEl3TaXN4]http://youtu.be/0OwEl3TaXN4[/video]​

DucTran

Thành viên mới

Vậy là anh chị em XNC VN chia tay "TN_người đẹp... thật" rồi ... hết la làng phân bì chi nữa.

Qua đây hy vọng sẽ có ... người quan tâm hơn nữa ?
Thân,

Đêm chia tay Thu Ngân 10.11.2012

Phố nhỏ đường mưa trơn lối về
Trăng sầu nhân thế đọng trên mi
Có ai ngồi đếm mùa nhung nhớ,
Nỗi niềm đầy lại vơi
Mỗi mùa tiễn đưa một người...
(Nhạc:
Mạnh Phát)

[video=youtube_share;0OwEl3TaXN4]http://youtu.be/0OwEl3TaXN4[/video]​
thanks bác Thành đã gửi đến clip đẹp và nhạc lồng rất hay , xem xong nhớ mọi người và Dziệt Nam quá ,,,, nhà hàng Sông Trăng bên Thanh Đa phãi ko bác

langvuon

khoai nướng

Dang cafe voi chi Lydao de cho di don Thungan, hy vong san bay co wifi de chuyen hinh anh online.
Chúc các bạn vui vẻ đầu tuần, chị Lydao nhớ mọi người lắm đó.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Dang cafe voi chi Lydao de cho di don Thungan, hy vong san bay co wifi de chuyen hinh anh online.
Chúc các bạn vui vẻ đầu tuần, chị Lydao nhớ mọi người lắm đó.
seo òi anh ui , hai bà chị em sao òi

seo òi anh ui , hai bà chị em sao òi
Chị TN đến Hoa Kỳ bình an, Bác Khoai, Chị Lydao đang đi ăn tối với gia đình chị TN tại Quán Thành ở Phước Lộc Thọ, hhehehe...có người đang rạo rực...còn mình thì hỏng biết sao mà thấy bùn qóa điê.....hix...hix...

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Chị TN đến Hoa Kỳ bình an, Bác Khoai, Chị Lydao đang đi ăn tối với gia đình chị TN tại Quán Thành ở Phước Lộc Thọ, hhehehe...có người đang rạo rực...còn mình thì hỏng biết sao mà thấy bùn qóa điê.....hix...hix...
phải bùn quá, mất mối nhiều quá :20::20::20::20::20: hỏng chịu đâu :20::20::20:

funnyngo139

Thư ký nhà máy pháo! Ác Ôn...

Xem clip này thấy buồn quá. Chúc chị ThuNgan luôn thành công trên miền đất mới. Tháng sau có thẻ xanh bay zìa nhậu chơi chị hehehe :2:

TaoDi

Thành viên mới

Chúc mừng em TN sum hợp cùng gia đình :1::1::1:

P/S Hy vọng chị em mình gặp nhau Phước Lộc Thọ nhé
Mới hồi sáng còn "cà...mới phê" với bác Langvuon và vc chị Lý Đào vậy mà giờ lại nhận được tin Thu Ngân sắp bay sang gia nhập "đờn châu" Huê Kỳ. Dzui wé lờ dzui. (Dzậy là phởi nói dzới em bán cà phê: "Em ơi! Cho thêm 1 cái ghế nữa. Có khách mới sắp tới nữa nè!"). :41::41:

Còn Người đẹp Lousiana, chừng nào wa để "ớp" đây dzị? :confused::confused:

Thành

Thích đủ thứ ...

thanks bác Thành đã gửi đến clip đẹp và nhạc lồng rất hay , xem xong nhớ mọi người và Dziệt Nam quá ,,,, nhà hàng Sông Trăng bên Thanh Đa phãi ko bác
Đúng roài, chỗ đó lả "Sông Trăng" đó ku :21:

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Cha Thành mở quán ở Phước Lộc Thọ hùi nào mà tui kg hay ta

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Hehe...mới vừa zià tới nhà thôi. Đoạn đường SG-PR coi vậy mà xa hơn SG-Cali rất nhiều :1:.

Chia tay, cảm thấy buồn nhiều hơn vui. Anh Tám còn..."a-dua" chảy nước mắt theo các chị nữa chớ! l001

Cố lên nghen em. Mẹ con cùng động viên nhau để vượt qua khó khăn giai đoạn đầu, em nhé.

Anh chị em ở đây luôn nhớ về em.

Chúc 3 mẹ con em bình an và gặp thật nhiều may mắn. :6:

tamtuong

Trưởng Ban Ăn Chơi XNC

Chân thành cảm ơn Anh Dũng, chị Ngọc vì những bức ảnh lưu lại nhiều kỷ niệm đẹp của chúng ta.

Xin cảm ơn Anh Thành, chị Ngọc về 2 clips mà anh chị đã post. Tamtuong tuy rất quen 2 bài hát trên nhưng ngay lúc này đây, chỉ còn lại một mình, hương vị buổi chia tay vẫn còn đó. Nghe xong 2 bản nhạc mà lòng cứ bâng khuâng, cảm xúc trào dâng đến nghẹn lòng...

langvuon

khoai nướng

Mới hồi sáng còn "cà...mới phê" với bác Langvuon và vc chị Lý Đào vậy mà giờ lại nhận được tin Thu Ngân sắp bay sang gia nhập "đờn châu" Huê Kỳ. Dzui wé lờ dzui. (Dzậy là phởi nói dzới em bán cà phê: "Em ơi! Cho thêm 1 cái ghế nữa. Có khách mới sắp tới nữa nè!"). :41::41:

Còn Người đẹp Lousiana, chừng nào wa để "ớp" đây dzị? :confused::confused:
Cafe vừa tạm biệt Binhminh thì hthaith vừa đến, sau đó 2 chị em Lydao Langvuon ra Lax Airport đón ThuNgan. chỉ liên lạc được với Tuandoan lúc đó thôi. Gia đình Thungan đã đến Cali bình an, mang theo nỗi nhớ các bạn ở VN.
Chị NgocAnh 13 này đến Bolsa, dự định tối thứ 5 này họp mặt cho tiện công việc anh em. Ước gì có TBNT Ngochappy ở đây, thôi thì hẹn nhau rồi tính sau vậy.
hình ảnh sân bay đón Thungan sẽ hẹn lúc nào có wifi đã, ra ngoài đường chôm wifi kiểu này tạm thông báo với anh chị em bấy nhiêu thôi. Hiện giờ chỉ lien lạc được qua điện thoại với TD để biết thông tin XNC từ VN.

Asm

Giám đốc nhà máy pháo

Có trưởng ban nghệ thuật 4 Bìnhminh mà anh lo gì, :21::21:

Thu Ngân

Thành viên mới

Thu Ngân cảm ơn các anh chị em đã gửI lời thăm hỏi, đang cafe với chị Lydao và anh LV dùng Net của tiệm nên không nói được nhiều. Hẹn nay mai có internet rồi sẽ nói nhiều hơn. Hơi lạnh chút xíu thôi và nhớ nữa nên không ngủ được.

thanhnv

Thành viên tích cực
Ðề: Chúc mừng Thu Ngân ra đi đoàn tụ cùng Song Thân !

Hai râu , tay cầm ly beer chúc mừng tay cầm chai tính phang ai dzị?
Bác trai này có phải mem bên tinhte ngày xưa mình hay nhậu chung ở làng nướng Kỳ Hòa ko hả ASM?

TaoDi

Thành viên mới
Ðề: Chúc mừng Thu Ngân ra đi đoàn tụ cùng Song Thân !

Bác trai này có phải mem bên tinhte ngày xưa mình hay nhậu chung ở làng nướng Kỳ Hòa ko hả ASM?
Chẳng sai tí nào Bác Thanhnv ơi! Chỉ có điều em quên mất tên của "huynh" này. Nhờ Bác Thành hoặc ASM nhắc dùm một lần hén. Cảm ơn nhiều. :21::21::21::21: