Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Status
Không mở trả lời sau này.

hsinh

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch VB tháng 9/2012

Từ từ rồi có thôi.Ai cũng mong mà .Có thể là tối nay hay T4 hay T5 mới có thư .

mrtroc90

Thành viên tích cực

Cầu mong F3 trở về mốc cũ sẽ nhanh tới ngày 01/07/2002 thôi,cầu mong trong năm nay sẽ rời khỏi Việt Nam.Cầu mong đại gia đình F tăng mạnh.

thulieu

Thành viên tích cực

mình cầu mong cho f2a tăng mạnh để cho những cặp vợ chồng xa nhau sớm được đoàn tụ ,l001l001l001l001l001l001 ,mỗi ngày chờ đợi là mỗi ngày thêm ưu phiền

kyba2001

Thành viên tích cực

Cầu mong F3 trở về mốc cũ sẽ nhanh tới ngày 01/07/2002 thôi,cầu mong trong năm nay sẽ rời khỏi Việt Nam.Cầu mong đại gia đình F tăng mạnh.
Mình cũng hy vọng như vậy. Vì mình có PD 22/07 mà:6:

candela

Thành viên tích cực

Chào
Mình vừa nhận được mail của NVC không biết ý nghĩa như thế nào,giúp mình dịch với thanks
Dear Sir/Madam:

The National Visa Center (NVC) received your inquiry regarding the immigrant visa petition: HCM2005829123 filed by CUC THI HUYNH on behalf of NGOC HUYNH PHAM.

Immigrant visa petition HCM2005829123 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin. The current edition of the visa bulletin is available on the following website:

http://travel.state.gov/visa/bulletin/bulletin_1360.html

The visa bulletin contains a list of cut-off dates divided by foreign state chargeability and preference category. Only petitions with a priority date earlier than the cut-off date are eligible for a visa and consular processing. This petition's priority date, foreign state of chargeability, and preference category are given below:

Please note that the applicant(s) on this case should not make commitments such as disposing of property, resigning employment, or confirming travel arrangements at this time.

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

Immigrant visa petition HCM2005829123 is currently on a list of completed cases awaiting the availability of visa numbers. This petition will be eligible for an immigrant visa interview when a visa number is available per the Department of State's Visa Bulletin.
Đại ý là hồ sơ nhà bạn đang nằm trên lịch chờ pv. Chừng nào hồ sơ nhà bạn đáo hạn thì sẽ đc lên lịch pv.

lienlenbon

Thành viên mới

hazzzzzzzz................có ai F4 pd tháng 2 nhận được thư pv chưa mọi người?!!!
Nhà mình pd 20/2, chờ mãi k thấy thư đâu :(

Luxubu

Thành viên tích cực

mình cầu mong cho f2a tăng mạnh để cho những cặp vợ chồng xa nhau sớm được đoàn tụ ,l001l001l001l001l001l001 ,mỗi ngày chờ đợi là mỗi ngày thêm ưu phiền
Uh,lấy Việt kiều khổ quá,biết vậy lấy Việt Cộng cho rồi

mrtroc90

Thành viên tích cực

Có tin tức gì chưa các bạn.Có ai nhận thư phỏng vấn chưa thông báo cho ACE Diễn Đàn mừng nhá!

Luxubu

Thành viên tích cực

Đúng là khổ mà sao vẫn lấy :2::2:
Đâu có biết trước là chờ đợi mỏi mòn vậy đâu,giấy mình đả chờ 5 năm rưởi rồi đó,chúc bạn tuần này có thư mời,nếu đc như vậy tháng sau mình củng có,chán ngắt,ngày qua ngày,rồi tháng qua tháng,lấy vk thật kinh khung,mà chắc có 1 mình mình xui dữ vậy thôi hà,nếu thời gian quay trở lai,minh sẽ đi con đường khác:2::2:

thulieu

Thành viên tích cực

mọi người oi e diện f2a ngày ưu tiên 26/3/2010 em đã nhận dươc mail phỏng vấn vào ngày 28/9 rồi mọi người oi vui quá đi:24::24::24::24::24: mấy bạn kiểm tra mail di

thulieu

Thành viên tích cực

vậy là diện f2a tháng này tăng 7 tuần rồi mình vừa đọc bên việt di trú:
"Thân chào mọi người!
Mình vui quá nên thức dậy chia sẻ với các ban. Mình diện F2A, PD ngày 7 tháng 5 năm 2010. Vợ mình vừa gọi điện thoại báo tin mình có ngày phỏng vấn là 20 tháng 9-2012. Như vậy F2A tăng ít nhất 7 tuần. Chúc tất cả các F cũng tăng như mình để mọi người cùng vui."

AndyLam101176

Thành viên tích cực

Xin chào các bạn. Tin tốt cho F3 đây PD:10/05/2002 đã có thư PV vào lúc 17/09/2012....:6::6::6::6:

dinh19902003

Thành viên tích cực

vậy là diện f2a tháng này tăng 7 tuần rồi mình vừa đọc bên việt di trú:
"Thân chào mọi người!
Mình vui quá nên thức dậy chia sẻ với các ban. Mình diện F2A, PD ngày 7 tháng 5 năm 2010. Vợ mình vừa gọi điện thoại báo tin mình có ngày phỏng vấn là 20 tháng 9-2012. Như vậy F2A tăng ít nhất 7 tuần. Chúc tất cả các F cũng tăng như mình để mọi người cùng vui."
Cho mình đường link đi bạn

thuongnguyen

Thành viên tích cực

mọi người oi e diện f2a ngày ưu tiên 26/3/2010 em đã nhận dươc mail phỏng vấn vào ngày 28/9 rồi mọi người oi vui quá đi:24::24::24::24::24: mấy bạn kiểm tra mail di
bạn cho mình hỏi bạn có gởi thư hỏi ngày phỏng vấn không hay là NVC tự gởi thư cho mình vì PD của mình ngay 24/3/2010 nhưng chưa nhận được thư phỏng vấn . Bạn nhận được thư pv hay chỉ là email báo biết ngày pv thôi .

dinh19902003

Thành viên tích cực

bạn cho mình hỏi bạn có gởi thư hỏi ngày phỏng vấn không hay là NVC tự gởi thư cho mình vì PD của mình ngay 24/3/2010 nhưng chưa nhận được thư phỏng vấn . Bạn nhận được thư pv hay chỉ là email báo biết ngày pv thôi .
Thư pv họ tự gửi cho mình chứ mình đâu cần hỏi. Bạn diện vợ chồng à ?

Status
Không mở trả lời sau này.