Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

oliole

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

hồ sơ nhà mình F4 2002 , ngày mai là completed đúng nữa năm ruì. hy vọng là trong vòng 6 tháng tới sẽ dc đi pv :24::24::24::24::24::24::24::24::24:

quoccr

Thành viên mới

Hy vọng thang nay F2A tang nhieu nhiều vậy

venus9x

Thành viên tích cực

F2A ơi! làm on tăng nữa đi mà l001

uthami15

Thành viên tích cực

bạn quoccr pd 11/1, venus9x pd 10/1 và mình 19/1 mãi mà chưa nhận được thư pv trong khi đó tụi mình complete trước duyeny pd 1/2 herher:1: nghi nghi là chuyển qua cr1,ir1 hay có nhầm lẫn mất rồi. chán ghê..........:2:

nhatphai_vn_000

Thành viên mới

F2A ơi! làm on tăng nữa đi mà l001
F2A làm ơn tăng nữa dùm mình đi mà , sao F2A tháng này ít có người nhận thư phỏng vấn quá . Làm sao kịp cuối năm đoàn tụ được với gia đình đây . F2A ơi cố lên , cố lên tăng thêm 1 tháng nữa thôi cũng được .

PhienDa

Thành viên mới

Hông ai than cho F1 gi hén, thôi để tui.....than cho....Ôi làng nước ơi ới...F1 ới ơi, sao hông tăng luôn 1 lần 7 tháng đi...tăng chi 7 ngày dzi.....ối dời ơi đất hỡi, nghe dzùm kon kiu...F1 ơiiiiiiiiiiiil001l001l001

:) :) :)

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Trong niềm phấn khởi của nhiều ACE các F nhận được thư mời PV trong tháng này,mình xin góp một trường hợp hơi...lạ của một người Anh em diện F3 có ngày ưu tiên là 13/9.2002(Anh này là người ma Orion_Tuan đả post bài lên trước đây..).Hôm nay,Anh và cùng 2 người em(3 Hồ sơ)vừa PV thành công,tuần sau anh sẻ nhận được Visa.
Do trường hợp của Anh khá đặc biệt,nên tôi có thường liên lạc với anh qua Phone nhiều lần trong khoảng gần 1 tháng nay,và lúc 7h tối nay(7/9/2011)Anh vừa phone báo tin vui anh PV thành công.
Vì Anh nói Anh không rành vi tính và mấy hôm nay con gái của anh không thể vào Diển đàn được nên anh không thể post bài lên chia sẻ cùng ACE trong Diển đàn...
Chúc mừng cho Anh(Anh Tú_số...Đường Phạm văn Thảo Quận Tân phú HCM)và xin chúc cho những ACE sắp PV được thành công tốt đẹp.

uthami15

Thành viên tích cực

F2A làm ơn tăng nữa dùm mình đi mà , sao F2A tháng này ít có người nhận thư phỏng vấn quá . Làm sao kịp cuối năm đoàn tụ được với gia đình đây . F2A ơi cố lên , cố lên tăng thêm 1 tháng nữa thôi cũng được .
không tăng nữa đâu mình pd 19/1 vừa nhận được thư của nvc là mình chưa đượ sằp xếp lịch pv. xjn chja bùn cùng ace f2a

nhatphai_vn_000

Thành viên mới

không tăng nữa đâu mình pd 19/1 vừa nhận được thư của nvc là mình chưa đượ sằp xếp lịch pv. xjn chja bùn cùng ace f2a
Ủa sao kỳ vậy bạn ? Mình nhớ hôm bữa bạn duyenny có ngày ưu tiên là 1/2/2009 cũng được xếp lịch phỏng vấn rồi mà . Có thể do NVC chưa gửi kịp thư phỏng vấn cho bạn thôi , chưa đến 10/9 mà , bạn ráng chờ vài ngày nữa coi sao . Mình có ngày ưu tiên là 30/9/2009 nè mình cũng mong cho các bạn có thư phỏng vấn hết di , đễ còn tới lượt tụi mình nữa . Chờ đợi mấy năm trời không sao ? giờ còn có mấy tháng nữa mà mình cũng nôn ghê . Biết chừng nào tới lượt tụi mình . Thôi dù sao cũng hy vọng đi có thế tháng 10 này NVC tăng ít , tự nhiên tháng sau đột biến tăng đến 8,9 tháng rùi sao . Cầu mong là vậy , hy vọng đi bạn . F2A cố lên

haitrieu

Thành viên tích cực

Anh chị cho em hỏi, ông ngoại em bảo lãnh 2 gia đình F3, 1 gia đình có PD là 22/04/2002 và 1 gia đình là 24/06/2002 . nếu gia đình có PD là 22/04/2002 được gửi giấy pv thì gia đình thứ 2 có được gửi giấy pv chung hok ạ. Thanks anh chị

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

Hông ai than cho F1 gi hén, thôi để tui.....than cho....Ôi làng nước ơi ới...F1 ới ơi, sao hông tăng luôn 1 lần 7 tháng đi...tăng chi 7 ngày dzi.....ối dời ơi đất hỡi, nghe dzùm kon kiu...F1 ơiiiiiiiiiiiil001l001l001

:) :) :)
trung tâm visa bảo tăng 1 lần 7 tháng ak úi dời ơi chuyện nhỏ nhưng 7 tháng sau lịch visa đứng yên nhé ng ơi:24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24::24:

Pham Van

Thành viên tích cực

Các bạn F4 ơi !
Hãy cố yêu đời mà sống
Lâu rồi mình cũng sẽ …cầm visa.
:1: :1: :1:

hsinh

Thành viên tích cực

Trong niềm phấn khởi của nhiều ACE các F nhận được thư mời PV trong tháng này,mình xin góp một trường hợp hơi...lạ của một người Anh em diện F3 có ngày ưu tiên là 13/9.2002(Anh này là người ma Orion_Tuan đả post bài lên trước đây..).Hôm nay,Anh và cùng 2 người em(3 Hồ sơ)vừa PV thành công,tuần sau anh sẻ nhận được Visa.
Do trường hợp của Anh khá đặc biệt,nên tôi có thường liên lạc với anh qua Phone nhiều lần trong khoảng gần 1 tháng nay,và lúc 7h tối nay(7/9/2011)Anh vừa phone báo tin vui anh PV thành công.
Vì Anh nói Anh không rành vi tính và mấy hôm nay con gái của anh không thể vào Diển đàn được nên anh không thể post bài lên chia sẻ cùng ACE trong Diển đàn...
Chúc mừng cho Anh(Anh Tú_số...Đường Phạm văn Thảo Quận Tân phú HCM)và xin chúc cho những ACE sắp PV được thành công tốt đẹp.
ngày ưu tiên là 13/9.2002 sao lại được phỏng vấn ...trong khi visa mới tới 22/8/2001 ,,,tin này có chính xác không ?

tuandoan

8 Đoàn !

ngày ưu tiên là 13/9.2002 sao lại được phỏng vấn ...trong khi visa mới tới 22/8/2001 ,,,tin này có chính xác không ?
Đó là trường hợp vì lý do nhân đạo, do người bảo lảnh thập tử nhất sinh nên được giãi quyết sớm...

xxpotay01

Thành viên tích cực

Ai ai cũng mong chờ , nôn nóng ngày xuất cảnh ... nhưng 1 khi đã cầm được cái visa trên tay thì bước đi cũng nặng nề lắm nhé ... vì bao kỉ niệm thân thương tại Việt Nam ào ào ùa về :12: .. Nhưng nói gì thì nói cũng mong rằng cái gì ra cái đó ... lịch visa hãy tăng nhanh để mọi người còn được đoàn tụ , làm việc và học hành nữa ... cứ dở dở ươn ươn thế này cũng mệt mỏi và khổ sở lắm.l001

duy_arsenal176

Thành viên tích cực

Đó là trường hợp vì lý do nhân đạo, do người bảo lảnh thập tử nhất sinh nên được giãi quyết sớm...
đáng tin đó bạn, ở chổ nhà mình có 1 nhà diện f3 pd năm 2008 mak từ hè năm trước đả bắt đóng tiền bj h thì hồ sơ xong xui hết rùi chờ tới ngày đc pv thui, thật là khó hiểu wa' đi:confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused::confused:

waiting

Thành viên tích cực

F4 có tin gì vui không ? báo lên cho mọi người mừng cái nhé

đợi chờ ...và chờ đợi ....

phongtrương

Thành viên mới

Vậy là F4 tháng này "ván đã đóng thuyền "rồi . Tăng đến 5/5/2000 là cái chắc !!! nước Mỷ ơi ,ta buồn lắm!!!:32::32::32::32::32::32:

soccer

Thành viên tích cực

sao hay vậy ta?em chưa đọc bài của anh Orion_Tuan post.Vui lòng cho em đường link để em tham khảo với.Em xin cám ơn.Chúc mừng gia đình anh Tú,chúc anh sớm đoàn tụ gia đình