Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

waiting

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Có ai PD tháng 1 -2001 như mềnh không zậy:20::20:

Mình là F4 tháng 5 - 2011 đấy ! nản ơi là nản

mình dự đoán tháng sau : tăng càng nhiều càng tốt , con tàu visa chạy nhanh nhanh cho người ta nhờ

R

ruabo

Guest

Funnyngo ơi , Theo Ruabo thì bạn nên bỏ cái mục bỏ phiếu bầu đi ...vì mình thấy nó không đúng với tiêu chí bình chọn.

Ví dụ : Nếu để ý thì bạn sẽ thấy là ...ai thuộc diện nào sẽ bỏ phiếu cho diện đó ... bằng chứng là rất ít người bỏ phiếu 1 cách nghiêm túc ...và có logic . Nhìn sơ qua là thấy liền,

Nếu làm bảng bình chọn thì bạn nên làm như thế này :
F1 tăng mấy tháng : 1 2 3 4 5
F2A ============= nt ==========
F2B ==============nt =========
F3 ==============nt ===========
F4 ==============nt============

Rồi bạn làm công thức trung bình cho mỗi tháng ...thì sẽ hợp lý hơn .

Vài lời góp ý với bạn .

Chào thân ái !

0

00001

Guest

lượng hồ sơ F2A năm 2009 ít chắc tháng này tăng đến thang 6-2009,chúc mừng :6::6:

cuti

Thành viên tích cực

Tăng mạnh ơi là mạnh cho diện F4 nè, mình có pd là 17-4-2000, hi vọng tháng 10 này tăng để mình được phỏng vấn nè, chờ riết muốn dài cổ lun....... Chúa ơi, cho diện F4 tăng giùm con............l001l001l001l001l001l001l001

Chúa Phật gì ở đây hả bạn, hiện nay NVC đã PV cho những hs có PD đến ngày 15-Apr-2000 rồi, PD bạn là ngày 17-Apr-2000 thì chắc đến 99.9% tháng sau bạn PV rồi còn gì nữa mà cầu với khẩn làm gì cho mất thời gian?

cuti

Thành viên tích cực

Funnyngo ơi , Theo Ruabo thì bạn nên bỏ cái mục bỏ phiếu bầu đi ...vì mình thấy nó không đúng với tiêu chí bình chọn.

Ví dụ : Nếu để ý thì bạn sẽ thấy là ...ai thuộc diện nào sẽ bỏ phiếu cho diện đó ... bằng chứng là rất ít người bỏ phiếu 1 cách nghiêm túc ...và có logic . Nhìn sơ qua là thấy liền,

Nếu làm bảng bình chọn thì bạn nên làm như thế này :
F1 tăng mấy tháng : 1 2 3 4 5
F2A ============= nt ==========
F2B ==============nt =========
F3 ==============nt ===========
F4 ==============nt============

Rồi bạn làm công thức trung bình cho mỗi tháng ...thì sẽ hợp lý hơn .

Vài lời góp ý với bạn .

Chào thân ái !

Bạn Funnyngo làm phiếu thăm dò như vậy là đúng rồi còn gì, bạn Funnyngo chỉ hỏi là "đứng yên hay tăng" thôi, làm sao ai biết được là tăng mấy tháng??? Riêng tôi thấy hòan tòan logic đó chứ, ví dụ diện F4 từ đầu năm đến nay chỉ tăng rất ít trung bình 2 tháng mới tăng được 1 tháng gần như chỉ băng 1/2 thời gian thực do vậy mọi người dự đóan F4 tăng nhanh trong năm tài khóa 2012 là đúng theo logic rồi(vì đứng yên hoặc tăng chậm chạp 1 khỏan thời gian quá dài gần cả năm trời), riêng cá nhân mình thì năm 2012 diện F4 chắc chắn sẽ tăng nhưng sẽ tăng rất ít không nhiều như mọi người kỳ vọng đâu.

Chỉnh sửa cuối:

xxpotay01

Thành viên tích cực

Mọi người cho hỏi tài khóa 2012 là khi nào và bắt đầu từ tháng mấy :confused: .... sao toàn thấy hy vọng tháng sau ... rồi đến tháng sau thì lại kêu tháng sau nữa .. chẳng biết được tháng sau chính xác là tháng mấy l001

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Các bạn ơi , liệu tài khoá mới tháng 10 này lịch visa có tăng ở tất cả các diện không các bạn? Nhưng không biết tăng nhiều hay tăng ít đây? Nó có bao giờ giảm hay đứng yên ở tất cả các diện không? Diện F2A ở tài khoá mới tháng 10 này có tăng nhiều không các bạn? Theo các bạn thì sao? Mong các bạn đoán dùm mình với tình hình hiện nay và tình hình tài khoá mới nhé. Cám ơn các bạn.

truonghai601

Thành viên mới

Mình F4-2000 PD 17/6 cũng hy vọng lịch visa các F tăng mau để nhà nhà cùng vui. Không biết mình có đi được trong năm nay không nữa .

hannah

Thành viên mới

chúng ta cứ chờ thêm đến cuối tháng xem sao , khi các ACE nhận thư Pv chúng ta sẽ biết được tình hình lịc VB của tai khóa mới.

Hy vọng tất cả các diện đều tăng, nếu tháng này tất cả cả diện đều tăng thì những tháng sau sẽ tăng theo đều mà thôi. đừng lo lăng nhiều nha các bạn.

myhuong

Thành viên mới

f4 ơi...sao không có tin gì vậy nè:20::20:

vietnam1964

Thành viên tích cực

diện FX là diện gi vậy, sao không thấy trong lịch visa mấy bạn, anh chị nào biết chỉ giúp mình
Bạn có thể xem Diện FX :

được biết diện này có chỉ tiêu 65.950 visa và mới xuất hiện gần đây thôi, số lương visa này cấp cho ai, mình cũng không biết.nếu như vậy hàng năm số visa này đi đâu ? Tài khóa sắp tới lại càng khó đoán, mình được biết số danh sách chờ cho các diện F của Việt Nam tính đến cuối năm 2010 là 238.299
l001l001

lie_Z

Thành viên tích cực

mọi người diện F3 F4 , có người thân bên mỹ , cố gắng nhờ người thân complain với NVC về những hồ sơ đã completed rồi mà phải đợi gần 1 năm rồi , có complain nhìu thì tụi nó sẽ biết và giải quyết nhanh hs cho gia đình đã completed , it is serious .

orion_tuan

Thành viên tích cực

MÌnh thấy trong diễn đàn cũng có nhiều F4/2000. Nếu xem rông ra thì ngoài diễn đàn chắc chắn có. Vậy F4/2000 còn nhiều lém. Mau mau tung ra chiêu bài nào đi NVC. F4/2001 chờ nè.

oliole

Thành viên tích cực

hồ sơ nhà mình F4 28.5.2002, chắc còn lâu lắm hix..completed cũng dc gần 6tháng rùi,,,níu visa trở lại móc cũ thì mới có hi vọng....chờ...:20:

duyng90

Thành viên tích cực

Tháng này F3 đứng típ rồi các bạn ơi ... F3 nhà mình 27/8/01 vừa mail hỏi NVC ngày pv thì đc trả lời là do số lượng Visa có hạn nên chưa sắp lịch pv đc T___T
Chúc các F may mắn !

dhdinh

Thành viên mới

Bạn có thể xem Diện FX :

được biết diện này có chỉ tiêu 65.950 visa và mới xuất hiện gần đây thôi, số lương visa này cấp cho ai, mình cũng không biết.nếu như vậy hàng năm số visa này đi đâu ? Tài khóa sắp tới lại càng khó đoán, mình được biết số danh sách chờ cho các diện F của Việt Nam tính đến cuối năm 2010 là 238.299
l001l001
http://mumbai.usconsulate.gov/cut_off_dates.html
lịch này áp dụng cho tất cả các nước hay chỉ cho Ấn Độ bạn, tháng đầu tiên tài khoá mới chắc có khởi sắc cho tất cả các F, mong là như vậy:41:

dinhhuy2812

Thành viên tích cực

hôm nay mới ngày 17/08 NVC chưa xếp lịch PV mà bạn duyng90. Thông thường thì NVC xếp lịch pv từ ngày 22 mỗi tháng. Cứ từ từ thì bạn nào cũng có thư pv cả thôi đừng có nôn nóng .

lie_Z

Thành viên tích cực

hồ sơ nhà mình F4 28.5.2002, chắc còn lâu lắm hix..completed cũng dc gần 6tháng rùi,,,níu visa trở lại móc cũ thì mới có hi vọng....chờ...:20:
bạn này nhìn lịch pv hịên giờ chắc nản lòng luôn.

truc_ngo

Thành viên tích cực

mình dự đoán f4 tháng này tăng, k biết Mỹ bị khủng hoảng có ảnh hưởng gì tới cấp visa k mà sao mấy tháng nay tăng chậm quá!!! Hy vọng các nền kinh tế sẽ nhanh chóng khôi phục

DuyTran85

Thành viên mới

Tháng này F3 đứng típ rồi các bạn ơi ... F3 nhà mình 27/8/01 vừa mail hỏi NVC ngày pv thì đc trả lời là do số lượng Visa có hạn nên chưa sắp lịch pv đc T___T
Chúc các F may mắn !
vẫn chưa đến ngày lên lịch pv tháng sau mà bạn phải từ ngày 24-30 hàng tháng mới có mail pv mà, lúc đó mới dự đoán được tháng này tặng hay đứng im , nhà mình F3 04.09.01 cũng đang sốt ruột đây ^^