Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

duyng90

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

po xì bạn này luôn, nghĩ sao F nào cũng đứng yên, nhích xíu, ...còn F3 tăng 3 tháng....ở đó mà nằm mơ :24:
po xì bạn thì có :21: bạn Ngsang dự đoán hay thế còn gì :21:
Đùa xíu cho vui chứ chúc các F đều tăng, chứ không bị ném đá bể đầu sao :21: hahah
Ngày mai 22 rồi, NVC sắp xếp lịch pv rồi đó ... có bạn nào soạn mail hỏi NVC ngày pv chưa ...

PhienDa

Thành viên mới

Tất cả các diện điều tăng, F3 thụt lùi 1 năm....hahahahah
Tuandoan gan to wa, coi chừng F3 đánh bầm dập:24:, mình bắt Tuandoan 100 điểm

ăn ké thôi àh, đánh thì đánh....Tuandoan

mà Tuandoan hình như F1 phải hông hen?

Tuandoan gan to wa, coi chừng F3 đánh bầm dập:24:, mình bắt Tuandoan 100 điểm

ăn ké thôi àh, đánh thì đánh....Tuandoan

mà Tuandoan hình như F1 phải hông hen?
TD thì F2B, F3 từ đầu năm đến giờ tháng nào cũng tăng điều điều...đột nhiên tháng 09 đứng im là có triển vọng thụt lùi trong tháng 10 vì năm tài khóa trước số lượng Visa cấp ra vượt quá mức giới hạn rùi...hahahah.... mà thôi kệ...lâu rồi cũng hỏng có gì xum tụ hết...hôm nay có ai đánh hội đồng thì đánh người bắt 100 điểm trước hen..TD vọt trước thui....

R

ruabo

Guest

Ruabo mới đọc được bài này ..thấy cũng "hay" nên post lên cho ACE có thêm thông tin để có thêm "tinh thần" và "ý chí" mà dự đoán cho tháng 10 nha. :1:

===========================================================
Xử không xuể, Mỹ thay đổi chính sách trục xuất
Ưu tiên trục xuất phạm nhân

WASHINGTON (SF Chronicle) - Với tòa di dân ứ đọng quá nhiều hồ sơ trục xuất, chính phủ Mỹ trong thời gian tới đây sẽ ngưng việc trục xuất giới cựu chiến binh, sinh viên học sinh và một số di dân bất hợp pháp khác và cho họ được phép làm việc, thay vào đó chú trọng việc trục xuất tội phạm và người bị xem là đe dọa an ninh quốc gia, theo chính phủ Obama cho hay hôm Thứ Năm.

Một ủy ban chính phủ liên bang sẽ duyệt xét lại 300,000 hồ sơ trục xuất còn ối đọng với chủ trương truy tố thành phần tội phạm cũng như các trường hợp vi phạm trầm trọng khác. Tuy nhiên giới hữu trách coi như sẽ đóng hồ sơ nhiều học sinh và sinh viên từng được đưa vào Mỹ bất hợp pháp, giới cựu chiến binh, cũng như người thành niên không có hồ sơ tội phạm và có quan hệ gia đình chặt chẽ với người ở Mỹ.

“Việc duyệt xét theo từng trường hợp này sẽ gia tăng sự an toàn cho xã hội,” theo Bộ Trưởng Nội An Janet Napolitano trong bức thư gửi đến Quốc Hội.

“Các thẩm phán Di Trú sẽ có hoàn cảnh để nhanh chóng đưa ra các phán quyết trục xuất trong những trường hợp quan trọng, nhất là đối với giới tội phạm bị kết án.”

Những người không đồng ý với lập trường của chính phủ Obama gọi quyết định này là “hình thức ân xá qua biện pháp hành chánh” hay “ân xá cửa hậu,” trong khi thành phần lãnh đạo đảng Dân Chủ hoan nghênh việc thay đổi chính sách, nhưng những người bênh vực quyền lợi người di dân lại chỉ trích là chưa đủ.

Chính sách này không ảnh hưởng tới phần lớn trong số 10 triệu người di dân bất hợp pháp đang sinh sống ở Mỹ, nhưng chỉ có lợi cho những người đang trong tình trạng chuẩn bị trục xuất.

Bộ Trưởng Napolitano cho hay việc thay đổi chính sách “không là sự dễ dãi cho bất cứ tập thể nào,” và cũng không ảnh hưởng đến nhu cầu phải có quyết định của Quốc Hội về cải cách di trú. (V.Giang)

Nguồn: www.nguoi-viet.com

Vonhuyen

Thành viên mới

Ở đâu? sao mình không thấy..... đừng đùa nghen..... gởi mình đường link xem với.....

Duy

Thành viên tích cực

Hôm nay, giờ này NVC đang bắt đầu gửi thư phỏng vấn đó. Nghe đồn thư cả đống phải chở bằng hàng không mẫu hạm đó. Chuẩn bị ôm mấy thùng Ken ra ngồi số 4 Lê Duẫn đi pà con , nhưng coi chừng đừng ngồi lộn vô mấy nhóm biểu tình gần nhà thờ Đức bà đó nhen. He He

hôm nay 22/08/2011 roi co ban nao nhan duoc thu moi pv chua? cho hoai buon qua ha? Minh 23/08/2001 ma chua nhan duoc tin gi het. buon qua. Co ban nao co tin vui thi thong bao cho Anh, Em biet nhe.

trucvan

Thành viên mới

Hôm nay, giờ này NVC đang bắt đầu gửi thư phỏng vấn đó. Nghe đồn thư cả đống phải chở bằng hàng không mẫu hạm đó. Chuẩn bị ôm mấy thùng Ken ra ngồi số 4 Lê Duẫn đi pà con , nhưng coi chừng đừng ngồi lộn vô mấy nhóm biểu tình gần nhà thờ Đức bà đó nhen. He He
hy vọng hồ sơ của bạn Duy đến nhanh nhanh , chứ ko thôi tháng nào bạn cũng ôm Ken ra ngồi...

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

không biết hồ sơ của em tháng này có thư phỏng vấn chưa nữa, em pd 30/5/2000...:2::2:, co ai rành không nói an ủi em 1 câu đi, em hồi hợp quá :2::1::1:

myhuong

Thành viên mới

ngày mai các F bắt đầu nhận thư fog vấn rùi hihi.....thời điểm mà cả nhà ai cũng phải sốt lên đây....
không biết hồ sơ của em tháng này có thư phỏng vấn chưa nữa, em pd 30/5/2000..., co ai rành không nói an ủi em 1 câu đi, em hồi hợp quá
rùi sẽ tới bạn thôi mà.....mà k chừng mai bạn nhận giấy pv đó hehehe...

observador

Thành viên mới

Hi Admin!
Mình có ID là ccicc, mình ko đăng nhập vào ID của mình được. Mình nhờ Admin gửi lại cho mình password qua địa chỉ mail (uyen15683@yahoo.com) thank Admin nhiều

Vonhuyen

Thành viên mới

ngày mai các F bắt đầu nhận thư fog vấn rùi hihi.....thời điểm mà cả nhà ai cũng phải sốt lên đây....
không biết hồ sơ của em tháng này có thư phỏng vấn chưa nữa, em pd 30/5/2000..., co ai rành không nói an ủi em 1 câu đi, em hồi hợp quá
rùi sẽ tới bạn thôi mà.....mà k chừng mai bạn nhận giấy pv đó hehehe...
Phải không vậy bạn???? Seo mình không thấy gì hết vậy? Mình thuộc diện F4 ngày 17-4-2000 nè..... Cóa thía gì đâu....... Thiệt tình..... Cầu cho diện F4tháng này tăng nhiều cho bà kon vui mình, chứ tăng ít thì mình cũng vui, nhưng mà vui một mình cũng buồn lắm..... hí hí........ Cầu Chúa tăng giúp cho.......l001l001l001l001l001l001l001