Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

• Total voters
    160
  • Poll closed .

hannah

Thành viên mới
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 10.2011

minh hoi van de nay hom qua ma sao ko thay ban nao ho tro minh vay ta? ban nao biet lam on giup minh voi, Minh dang trat can. minh cam on cac ban tren dien dan trat nhieu.
Khoảng 6 đến 7 năm
Bạn nên lập một topic để hỏi nha ! đây là mục dự đoán lịch visa nên không ai giải đáp cho bạn đâu. Chào bạn nhé

oliole

Thành viên tích cực

huhu F4 mà phải đợi tới 11 năm mới có hi vọng chán chết..vậy mà mình cứ tưởng là hồ sơ đã completed thì trong vòng từ 1-2 năm sẽ được chứ:20::20::20::20:

uthami15

Thành viên tích cực

xin nhờ ban quản lý diễn đàn check dùm hồ sơ của duyeny có phải là pd 1/2/2009 và chính xác là f2a hay chuyển sang ir1. xin làm phiền ace ban điều hành. thanks

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Xin Ban Điều hành và bạn Duyeny cho biết bạn bây giờ thuộc diện gì? F2A hay CR1 HAY IR1 ? Chúng mình mong tin tức của bạn Duyeny nhiều lắm. Mong Ban điều hành giúp đỡ dùm để liên lạc được với bạn Duyeny. Mong tin bạn Duyeny nhiều lắm.

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới
F4

mình f4 pd 30/5/2000, completed 2/9/2010. tính đến giờ hồ sơ đã 11 năm và thời gian từ ngày completed đến bây giờ đã 1 năm...tài khoá mới cái khỉ khô gì...đừng cầu mong nó nó tăng nữa.cứ để tự nhiên.từ từ cũng đến l001l001.amen

sally

Thành viên mới

bạn cũng F4 luôn hả , pd là bao nhiu .
Pd của mìh là 14/3/2001. Đág lẽ đoàn tụ :p từ năm ngoái, nhưg jờ vẫn còn jãy đàh đax ở zịt lam nè. Nhân "cơ hội" này mình dốc sức học cho xong đại học ở đây lun!!^^

Duy

Thành viên tích cực

Nói chung , giày dép còn có số , cái gì đến sẽ đến , mọi thứ đều có 1 trật tự nhất định của nó và là kết quả của các quy luật gì gì đó hỏng biết hết . Hic Hic . Làm xong 4 bình tự nhiên giác ngộ luôn . Bye .

duyng90

Thành viên tích cực

Nói chung , giày dép còn có số , cái gì đến sẽ đến , mọi thứ đều có 1 trật tự nhất định của nó và là kết quả của các quy luật gì gì đó hỏng biết hết . Hic Hic . Làm xong 4 bình tự nhiên giác ngộ luôn . Bye .
Cứ cái kỉu VB đứng kéo dài này chắc tới khi có giấy báo pv ksk bạn Duy chắc ... l001l001l001

kelvinnguyen2701

Thành viên tích cực

Mình thấy nhiều bạn trong topic này chắc vì trông mong lịch visa nhiều quá đâm ra căng thẳng. Tại sao và lấy quyền gì đi yêu cầu người khác phải kiểm tra hồ sơ người này người nọ? Đó đáng ra là vấn đề riêng tư của người ta, nhưng người ta đã public thông báo cho mọi người biết để chia vui, thì tại sao cứ phải căng thẳng dằn vặt nhau xem người ta có nói thật hay ko?

Đúng là mạng là ảo, nhưng ở một diễn đàn về di dân như thế này, thì chẳng có lí do gì để lừa gạt nhau cả. Hãy đặt mình vào trường hợp của người khác khi đọc những dòng dò xét, chất vấn thay vì những lời chia vui, chúc mừng, các bạn sẽ hiểu cảm giác.

ZzTRANHIENzZ

Thành viên mới

ngày mai là thứ 2,ngày 5/9/2011.mong là sẽ có nhiều người nhận được thư phỏng vấn :6::6:,giơ2 thì đi ngủ:24::24:,g9 all.

lie_Z

Thành viên tích cực

Pd của mìh là 14/3/2001. Đág lẽ đoàn tụ :p từ năm ngoái, nhưg jờ vẫn còn jãy đàh đax ở zịt lam nè. Nhân "cơ hội" này mình dốc sức học cho xong đại học ở đây lun!!^^
có đi học có lấy bằng là tốt rồi , nản cái vụ này lắm , đang học nữa chừng thấy hồ sơ completed phải về vn , ko dám đóng tiền học tiếp , cũng ko ngờ nó ngâm kiểu này , giờ nghị lại Mỹ là cái gì mà nó làm tiêu tốn thời gian của bao nhiu người .

catandpuppy

Thành viên tích cực

Xin Ban Điều hành và bạn Duyeny cho biết bạn bây giờ thuộc diện gì? F2A hay CR1 HAY IR1 ? Chúng mình mong tin tức của bạn Duyeny nhiều lắm. Mong Ban điều hành giúp đỡ dùm để liên lạc được với bạn Duyeny. Mong tin bạn Duyeny nhiều lắm.

:33::33::33::33::33::33::33::33:. Pochieu.com

nhatpham2007

Thành viên tích cực

Tu tu khoai mi cung nhu . May hom nay o my cang thang Ve an ninh vi sap den ngay 11/9.ace se dc tang nhanh cac dien F sau ngay nay. Yen tam di

DETROIQUYETDINH

Thành viên mới

Dear bạn HONGDO!
Mình biết bạn rất muốn mau được sang mỹ như bao ng vào form thôi nhưng cái cách mà bạn đang làm thì QUẢ Ư LÀ QUÁ ĐÁNG . Mình o thể trách bạn vì bạn nôn nóng mình hiểu .nhưng bạn có bik bạn làm vậy ai vào form này rồi cũng bực khi phải đọc những câu hỏi mang tính chất CHẤP VẤN kiểu đó của bạn,,,, các bạn vào form này ai cũng mún bik tin tức từ mọi người để chia sẽ kinh nghiệm mà nhưng hành động hay nhưng câu hỏi của bạn sẽ khiến ng khác hết sức khó chịu :mad: Nếu mình mà có nhận đc thư phỏng vấn mún chia sẻ mà gặp những người như bạn thì chắc mình sẽ IM LẶNG lun vì bạn thường hay hỏi những câu ngớ ngẫn đến mức ĐIÊN DẠI. Cái này không do tụi mình quyết định mà là do NVC quyết định kìa bạn có hỏi có giẫy đành đạch thì bạn không có thư pv thì vẫn không có .tội tình gì làm mình cứ trong trạng thái nơn nớp chi vậy bạn cứ relax từ từ sẽ có mình tin là bạn sẽ nhận thư trong vài tháng sau thôi.......vài dòng trò chuyện mong bạn hiểu và cứ thư giãn nhẹ nhàng.....mọi chuyện sẽ ổn cả thôi
p.s mình biết bạn diện F2A bến VDT nick của ban là PHANHANHNGUYEN PD 3/2009 bạn yên tâm sẽ tới trong tháng sau thôi.... một người bạn chân thành gửi lời khuyên đến bạn

DETROIQUYETDINH

Thành viên mới

tui là tui bực bà lắm nha bà HOAHONGDO :mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad: con lạy má l001sao má cứ đi hết diễn đàn này tới diễn đàn nọ hỏi mấy câu điên vậy /////// quá đáng không thể nói . khùng gì khùng dữ vậy ? hỏi riết đếch ai mún trả lời lun . bạn DETROIQUYETDINH gì đó nói đúng đó -- tui là tui ưng ĐÓ -- . mún chửi mụ hoahongdo này lâu rồi giờ tức quá chửi cho tỉnh ....ng ta nhận được thư mình phải mừng chứ sao hỏi han nhiều vậy, bà đi là bà đi à bà ơi.... lên đây lảm nhảm hoài ai cũng bực ĐỌC MẤY CÂU HỎI MÀ ỨA GAN.... bực từ cái bên VDT rồi còn qua đây nữa làm quá à LÀM NHƯ có mình bà nôn dị á ....hồi đó o biết mụ PHANHANHNGUYEN bên VDT là ai ,thì ra là đích thị là mụ mắm này...(o biết đúng o nghe bạn DETROIQUYETDINH nói nen tin lun)làm quá đáng thấy mà bức BỐI BỰC BỘI.......... KIỂM ĐIỂM LẠI ĐI .........
Nói đi cũng phải nói lại CHÚC MỪNG BÀ NHA sắp được đi òi đó 3/2009 bao lun tháng sau nhận đc thư ...................NHỚ ĐÓ tháng sau bã mà nhận được thư cái thế nào cũng hỏi tiếp phỏng vấn ksk thế nào cho coi HAXXXXXXXX em là em oải chị lun đó BONGHONGDO nhận đc thư mà còn ám diễn đàn của tui tiếp tập 2 coi chừng tui nóng :mad: tui chửi nữa cho tỉnh à
NHÂN ĐÂY CHO PHÉP DAYANA XIN LỖI CÁC BẠN VÌ MÌNH ĐÃ CÓ NHỮNG LỜI KHIẾM NHÃ NHƯNG THÔNG CẢM NHA NÓNG QUÁ BỰC QUÁ MÀ MỤ NÀY LÀM AI CŨNG CÂM PHẪN ................ĐIÊN MỤ NÀY GẦN CẢ NĂM NAY ..... CỨ MỖI THÁNG TỚI LỊCH VISA LẠI LÊN CƠN....

uthami15

Thành viên tích cực

hj ace e f2a pd 19/1/09 đơị giấy pv mãi chưa thấy đâu e mới thj xong đại học tháng 10 là nhập học nhà trường bắt dóng 7tr nếu nghỉ ngang thi mất số tiền đó giờ ko biết quyết định như thế naò xin được ace giúp đỡ. thanks^°^

honey_thao

Thành viên tích cực

Đúng rồi đó thấy nick hoahongdo hỏi những câu tào lao dã man.Chị mơ tới Mỹ đến điên dại luôn rồi hả?Tui cũng F2A mà PD xa hơn chị gấp mấy lần trong khi chị sẽ được phỏng vấn trong tháng này hoặc tháng sau thôi.Nếu là người có hiểu biết thì nhìn vào PD của mình và xem tình hình mọi người trong diễn đàn thảo luận thì sẽ không đến mức hỏi những câu ngớ ngẩn như vậy nữa

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Mong các bạn và các cô chú anh chị thông cảm và bỏ qua cho mình nhe. Mình bây giờ thật sự rất nóng lòng được đi Mỹ , vì vợ chồng mình từ hồi cưới đến giờ đã xa nhau 5 năm rồi , vả lại chồng mình đang bệnh ở bên Mỹ nữa, không ai lo lắng chăm sóc nên mình rất sốt ruột và nóng lòng, mà lịch visa thì như thế nên mình có hơi nóng tính , nên có những lời không hay cho lắm. Mình may mốt chắc không như vậy nữa đâu. Chồng mình bệnh vậy sao thi quốc tịch cho dù đã đến lúc rồi, nên hoàn cảnh mình rất khổ và khó khăn. Mỗi người có 1 hoàn cảnh khác nhau nên không thể nói gì được cả. Đó là sự thật của vợ chồng mình, ngoài ra còn nhiều khía cạnh khác nữa , nên mong mọi người thông cảm và hiểu cho. Cám ơn và xin lõi vì mọi người đã góp ý nhe. Mình hiện nay rất là buồn khổ và rối trí.

nht

Thành viên tích cực

hohongdo spam quá.mod đâu hết rồi