Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

• Thread starter watea
  • Ngày gửi

cuti

Thành viên tích cực
Ðề: Dự Đoán Lịch VISA Tháng 12/2011

buồn ơi ! sao vẫn chưa thấy động tĩnh gì về visa ấy nhỉ ? có bạn nào có tin vui báo lên giúp mình nhé, ! tks
Buồn gì nữa bạn, tháng 12 này 90% là "đứng im re" rồi, buồn nhiều quá hóa chai sạn hết rồi, buồn làm gì nữa... hu hu hu.

cuti

Thành viên tích cực

Cố gắng đợi thêm 1 ngày nưã thôi, hôm nay bên í vẫn còn là chủ nhật mà.Mong sao tất cả các diện đều tăngl001
Giờ này mà không thấy ai nhận giấy PV là "tiêu" rồi còn gì nữa mà hy với vọng?

dungthu235

Thành viên tích cực

Giờ này mà không thấy ai nhận giấy PV là "tiêu" rồi còn gì nữa mà hy với vọng?
Bạn không nhớ tháng rồi mãi đến 4/10 mới có tin pv và 6/10 là có lịch visa tháng 11 luôn hay sao.Mình nghĩ tháng này cũng vậy thôi.Nếu không thì cay như 'ớt' chứ tiêu gì mà tiêu.l001

oliole

Thành viên tích cực

mình thấy các bạn hình như quá bi quan thỉ phải :2:

docthanquytoc

Thành viên tích cực

ko biet sao minh co 1 suy nghĩ là tình hình an ninh mỹ đang xáo động do vụ biểu tình , nếu vụ biểu tình lắng đọng xuống thì có thể nó mở visa rộng rãi cho mọi người .

oliole

Thành viên tích cực

mình nghĩ các hs đã dc completed thì ko cần phải lo nhiều đâu, chỉ cần ..chờ đợi thôi :6:, chĩ hy vọng dc happy birthday 18th ỡ Mỹ thôi là mãn nguyện :6::6::6::6:

waiting

Thành viên tích cực

ko biet sao minh co 1 suy nghĩ là tình hình an ninh mỹ đang xáo động do vụ biểu tình , nếu vụ biểu tình lắng đọng xuống thì có thể nó mở visa rộng rãi cho mọi người .
hy vọng là thế ! ic ic ..... đang mong mỏi từng ngày

nht

Thành viên tích cực

biểu tình cũng có liên quan đến visa l001 tôi thấy có quá nhiều mem đưa ra nhiều lý do hài thậtl001l001l001

Duy

Thành viên tích cực

Sắp có tin nhận thư phỏng vấn rồi đó . Bởi vì thường thường bắt đầu bước qua...thùng thứ 2 là có tin liền hà . Khuya nay sẽ có , ACE yên tâm

dungthu235

Thành viên tích cực

Sắp có tin nhận thư phỏng vấn rồi đó . Bởi vì thường thường bắt đầu bước qua...thùng thứ 2 là có tin liền hà . Khuya nay sẽ có , ACE yên tâm
Tháng nào bạn cũng thức khuya hết thùng nọ qua thùng kia,coi bộ bạn sốt ruột hơn ai hết. Vậy mà cũng quan tâm động viên mọi người,bạn thật tốt bụng.

dungthu235

Thành viên tích cực

Buồn gì nữa bạn, tháng 12 này 90% là "đứng im re" rồi, buồn nhiều quá hóa chai sạn hết rồi, buồn làm gì nữa... hu hu hu.
Bạn cuti nói chắc là đúng rồi,giờ này mà vẫn im re,buổi chiều thứ hai bên í rồi ,còn gì nữa đâu mà âu với sầu......:confused::confused:

oliole

Thành viên tích cực

ráng đợi vài bữa nữa nào, tháng rồi mấy bạn cũng bi quan như vậy, nhưng cuối cùng vẫn tăng dc 1 tháng đó :1:

hannah

Thành viên mới

Ráng chờ thêm vài ngay nữa xem no ra làm sao . Hy vọng sẽ tăng, không được 2 tháng thì cũng được 1,5 chứ không buồn quá bỏ F2A mà theo K1 thôi hiihih nhường lại 1 visa cho F2A .Cầu xin cho các F cùng tăng.

Duy

Thành viên tích cực

Thôi , tăng chút đỉnh cở cở ...6 tháng là được rùi. He He. 6h chiều nay nhớ check email nhe các bạn, mới có mùng 1 mà . Hồi trưa nằm mơ thấy thư PV bay vèo vèo.

oliole

Thành viên tích cực

mong cho F4 tăng ..nhiều nhiều chút :6::6::6::6::6: ( p/s : dù biết 2 năm nữa mới tới lượt mình ) :1:

Henrykhoa

Thành viên tích cực

Sáng nào dậy cũng check mail, mail cần thì ko thấy đâu, toàn mail quảng cáo, thiệt khổ l001

orion_tuan

Thành viên tích cực

Có một nguồn tin rất chú ý xin được chia sẻ cùng mọi người:
. Sắp tới Mỹ sẽ nới lỏng, dễ dàng và cấp nhiều visa hơn cho các diện du lịch, du học và diện di dân đầu tư.
. Sẽ khó hơn, gắt gao hơn, có kiểm soát, giới hạn visa và có thể tiến tới bỏ dần các diện di dân khác.

Với tình hình kinh tế Mỹ ảm đạm như hiện nay, thì theo cá nhân tôi nghĩ thông tin trên là hoàn toàn xác đáng. Vì các diện Visa du lịch, du học, đầu tư thì đem lại nhiều lợi ích cho kinh tế Mỹ, còn các diện di dân khác chỉ đem thêm gánh nặng mà thôi.
Mình nghĩ có khả năng trên.

0

00001

Guest

Ráng chờ thêm vài ngay nữa xem no ra làm sao . Hy vọng sẽ tăng, không được 2 tháng thì cũng được 1,5 chứ không buồn quá bỏ F2A mà theo K1 thôi hiihih nhường lại 1 visa cho F2A .Cầu xin cho các F cùng tăng.
hanna p/d ngày nào vậy khi nào có giấy pv báo cho mình biết mừng với nha mình diện f2a đang quá 21 tuổi như bạn không biết nó tinh tuổi CSPA sao nữa!