Dự đoán lịch Visa tháng 2-2011

love_always

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 2-2011

bùn ghê lun, nhà mình còn PV rồi cơ, thế là nhận được giấy trắng bắt đợi ngày ưu tiên giải quyết hồ sơ trước ngày hồ sơ đến lượt xét duyệt thì họ mới tiếp tục làm:20:
Sao kỳ vậy? Bạn đi diện nào vậy? F3 phải ko bạn? Bạn vô LSQ phỏng vấn xong hết luôn rồi huh?
Chia bùn với bạn nha:(

taejoo

Thành viên tích cực

đây là giấy mà nhà mình nhận được không nói là giấy tờ đã đủ chưa chỉ kêu chờ :mad::mad::mad:

minhhieu_0209

Thành viên tích cực

Theo dõi lịch visa hằng tháng thường xuyên làm cho cảm giác lâu lắm. Khuyến khích mọi người lo tập trung vào việc làm, việc học AV nhiều hơn. :10::10: Đùng 1 cái sẽ có giấy "đòi nợ" của NVC liền àh :36::36:
Nếu mà làm được thì còn gì phải nói bạn.Hồi hộp quá ko biết VB tăng sao đây.Hi vọng về vị trí cũ.:113:

BadGuys

Thành viên tích cực

đây là giấy mà nhà mình nhận được không nói là giấy tờ đã đủ chưa chỉ kêu chờ :mad::mad::mad:
Nhà bạn quả là ko may. Cho mình hỏi bạn PV ngày 7/1 luôn, hay ngày 7/1 nhà bạn đi bổ sung vậy?

orion_tuan

Thành viên tích cực

Rất có nguy cơ F4 lùi. Mình chỉ mong không lùi . Tăng thì mình nghĩ không có khả năng vì F4 1999 và 2000 vẫn còn. Hiện tại thì F4: 2002 rùi. Đứng lại cũng đc. Không cần tăng.

taejoo

Thành viên tích cực

Nhà bạn quả là ko may. Cho mình hỏi bạn PV ngày 7/1 luôn, hay ngày 7/1 nhà bạn đi bổ sung vậy?
nhà mình pv từ 22-11 rồi, hum 20-12 đi bổ túc vẫn thiếu, hum 7-1 thì bị vậy, bực mình kinh khủng, giờ không biết khi nào mới được nữa

teresa

Thành viên tích cực

taejoo@:đó là do ảnh hưởng của lịch visa bị lùi đó bạn . như vậy là nhà bạn phải đợi cho tới khi lịch visa tăng wa ngày pd của nhà bạn thì nhà bạn mới nhận được visa.

duyng90

Thành viên tích cực

Vậy là ngày mai chúng ta sẽ biết được lịch VB cho tháng 2 phải không các bạn !? Hồi hộp quá :109: ... Hy vọng những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với chúng ta :36:
Ps: Nhà mình F3 PD: 27/8/01 cực kì hy vọng vào đợt này hix

love_always

Thành viên tích cực

Vậy là ngày mai chúng ta sẽ biết được lịch VB cho tháng 2 phải không các bạn !? Hồi hộp quá :109: ... Hy vọng những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với chúng ta :36:
Ps: Nhà mình F3 PD: 27/8/01 cực kì hy vọng vào đợt này hix
Ngày mai bên Mỹ mới là CN thôi bạn à. Bạn phải đợi đến thứ 2 mới biết kết quả, hồi hộp ghê gớm. Hiz. Cứ tưởng từ bỏ cái lịch Visa này từ lâu rôì, ai dè bây giờ ngồi đếm từng ngày từng giờ giống lúc trước. Haizzz:12:

orion_tuan

Thành viên tích cực

Ngày mai bên Mỹ mới là CN thôi bạn à. Bạn phải đợi đến thứ 2 mới biết kết quả, hồi hộp ghê gớm. Hiz. Cứ tưởng từ bỏ cái lịch Visa này từ lâu rôì, ai dè bây giờ ngồi đếm từng ngày từng giờ giống lúc trước. Haizzz:12:
Hôm nay lên xem k thấy lịch visa mới mà thấy cũ ah. Hihi

hoangminh

Thành viên mới

không ai dự đoán diênf1 thang2 tăng hay dảm

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Chào ACE.
Gia đình mình bên Mỹ mới điện thoại về báo là luật sư nói còn khoảng 4-5 tháng nữa gia đình mình sẽ được đi Mỹ.
PD:2/8/2002,F3.
Vậy là VB sắp sửa tăng lại(cầu mong thông tin luật sư đưa là chính xác).
:36::113:

Chào bạn, mình cũng hy vọng là luật sư của bạn nói đúng, nhưng sáng nay, luật sư nhà mình lại nói hồ sơ của mình phải hơn một năm nữa mới phỏng vấn. Hồ sơ nhà mình F3, PD: 2/5/2002. Quả thật mình rất sốc khi nghe cái tin này. Nhưng phải chấp nhận thôi. Mình đang từ bỏ cái việc đi Mỹ ở lại việt nam, thi đại học lại, từ đầu. Mình không hy vọng là VB sẽ tăng nhanh lại. Nhưng bạn cứ thử hy vọng đi nhé. Chúc bạn may mắn, và chúc mình may mắn nữa. Hix

ilovexu_202

Thành viên tích cực

Các ban ơi !yên tâm đi mình lui lại để bắt trọn chạy lên cho nhanh đó mà! mình dự đoán thàng 2 này sẽ trở lại bình thường.
Ước gì lời bạn dự đoán là sự thật. Chứ cứ như vậy thì chúng ta mất hy vọng hết quá.

minhhieu_0209

Thành viên tích cực

Chào bạn, mình cũng hy vọng là luật sư của bạn nói đúng, nhưng sáng nay, luật sư nhà mình lại nói hồ sơ của mình phải hơn một năm nữa mới phỏng vấn. Hồ sơ nhà mình F3, PD: 2/5/2002. Quả thật mình rất sốc khi nghe cái tin này. Nhưng phải chấp nhận thôi. Mình đang từ bỏ cái việc đi Mỹ ở lại việt nam, thi đại học lại, từ đầu. Mình không hy vọng là VB sẽ tăng nhanh lại. Nhưng bạn cứ thử hy vọng đi nhé. Chúc bạn may mắn, và chúc mình may mắn nữa. Hix
Cảm ơn về lời chúc của bạn cùng thông tin bạn đưa.Sắp có VB rồi,hồi hộp quá,ko biết VB sẽ ra sao đây.Cầu mong cho nó trở lại vị trí cũ để mọi người đều vui nhà nhà đều vui.Ăn tết thiệt ngon.:113::113::113:

viethung

Thành viên mới

Chào các anh chị,gia đình tôi diện f3 phỏng vấn ngày 25/10 do tôi bị thử đàm và đến nay đã có kết quả tốt,nhưng khi nộp lên lại bị nhận giấy xanh bảo về chờ khi nào có thì gọi..tôi hoang quá không biết trong trường hợp của mình thì như thế nào,có bị lùi lại không.cảm ơn ace.

Yenbui54

Thành viên tích cực

Nói các Ace đừng buồn tất cả các diện nếu được PV cần phải có 2 điều kiện Cần và Đủ .
Điêù kiện cần là Hồ sơ phải completed ,điều kiện đủ là hồ sơ tới ngày đáo hạn .

taejoo

Thành viên tích cực

Chào các anh chị,gia đình tôi diện f3 phỏng vấn ngày 25/10 do tôi bị thử đàm và đến nay đã có kết quả tốt,nhưng khi nộp lên lại bị nhận giấy xanh bảo về chờ khi nào có thì gọi..tôi hoang quá không biết trong trường hợp của mình thì như thế nào,có bị lùi lại không.cảm ơn ace.
vậy nhà bạn cũng bị y hệt nhà mình, cũng chỉ kêu về chờ, bùn hết sức khi biết hình như phải đợi đến ngày ưu tiên giải quyết hồ sơ của mình trước ngày hồ sơ đến lượt xét duyệt

BadGuys

Thành viên tích cực

nhà mình pv từ 22-11 rồi, hum 20-12 đi bổ túc vẫn thiếu, hum 7-1 thì bị vậy, bực mình kinh khủng, giờ không biết khi nào mới được nữa
Giấy này tức là không cần bổ sung gì nữa, khi nào visa bulletin vượt quá PD nhà bạn, bạn mang giấy này đến họ sẽ đổi lại giấy hồng thôi, nhưng với điều kiện lý lịch tư pháp và hồ sơ khám sức khỏe còn hạn. Chúc bạn gắp nhiều may mắn

tatung2506

Thành viên tích cực

cho e hỏi diện F4 đang xét hồ sơ tháng mấy năm 2002 rồi vậy AC???

duyng90

Thành viên tích cực

cho e hỏi diện F4 đang xét hồ sơ tháng mấy năm 2002 rồi vậy AC???
Lịch Visa tháng 1/2011

F1 : 1/1/2005 ----> thụt lùi 1 năm 1 tháng 14 ngày

F2A : 1/1/2008 ---> thụt lùi 2 năm 7 tháng

F2B : 15/4/2003 ----> thụt lùi 1 năm 10 tháng

F3 : 1/1/2001 -------> thụt lùi 1 năm 5 tháng

F4 : 1/1/2002 --------> giữ nguyên

http://travel.state.gov/visa/bulleti...etin_5212.html