Dự đoán lịch Visa tháng 2-2011

love_always

Thành viên tích cực
Ðề: Dự đoán lịch Visa tháng 2-2011

Nhìn lịch visa này mà cười ra nước mắt. :12: Ko tin tưởng nổi hy vọng vào kỳ tích, chưa thấy Visa Bulletin của NVC thì vẫn k tin. Biết đâu chỉ có mấy nước bị như vậy thì sao?:(

Delena

Phó đoàn Nghệ Thuật 5

Hết ý với ông NVC luôn ! Đúng là ổng lùi diện F4 2 năm cho bằng chị bằng em vs F3 ....
Bác ơi ! ngày theo bác còn xa quá, buồn vô hạn ....Đây là thật hay là ác mộng vậy bác Thành ơi.hu....hu...:33::33::33:

Thành

Thích đủ thứ ...

Bác ơi ! ngày theo bác còn xa quá, buồn vô hạn ....Đây là thật hay là ác mộng vậy bác Thành ơi.hu....hu...:33::33::33:
Khóc cái giề mà khóc dữ vậy ? Như vậy là vẫn còn cơ hội off vs XNC, còn ca hát, nhảy múa là ok rồi :113:

Oanh Vo

Thành viên tích cực

NVC chưa đưa thông tin VB 2/2011 lên mà, như vậy là sao hả ACE ?

love_always

Thành viên tích cực

Chắc là bên India đang là buổi sáng mà họ nhận được thông tin trước nên họ post cho dân họ biết trước, còn bên U.S đang là buổi tối nên chắc sáng mai sẽ có tin giật gân. Hiz. Vẫn cứ hy vọng 1 đêm nữa.:((

The_Gunners1995

Thành viên tích cực

nhìn lịch VB màk choáng qá.......
hs đã completed thì có chắc chắn đc xuất cảnh không anh/chị??

lediem

Thành viên mới

Thôi các bạn cũng đừng buồn.Buồn cũng có làm gì được nữa đâu.lạc quan lên.Cố gắng ăn thêm cái tết o Vn nữa.Rồi chuẩn bị vớt cuốc đi cày là ok

baby_happy2103

Thành viên tích cực

nhìn lịch VB màk choáng qá.......
hs đã completed thì có chắc chắn đc xuất cảnh không anh/chị??
Hồ sơ complete rồi thì cũng phải chờ đến ngày đáo hạn mới làm tiếp đc, còn giờ thì bạn chỉ chờ và chờ cho VB quay lại thoy. M đang chán đây, lại bị CSPA nữa chứ. NVC làm ăn chán quá. Thôi, lo học, ở lại VN cho rồi. :40:

kiz_pro

Thành viên tích cực

chưa có lịch tháng 2 mà sao mọi người buồn quá vậy :36:
cho mình hỏi ngày đáo hạn là gi vậy :11:

prime

Thành viên tích cực

chưa có lịch tháng 2 mà sao mọi người buồn quá vậy :36:
cho mình hỏi ngày đáo hạn là gi vậy :11:
Ngày đáo hạn tạm hiểu là ngày tới lượt PD(ngày ưu tiên của bạn),khi vượt qua ngày PD của bạn tức sẽ có giấy mời PV ...!!!:114:

Duy

Thành viên tích cực

Xin chia buồn cùng các bạn và cho...chính mình . Lịch Visa bulletin Mumbai thường có trước và chính xác 100% , trước đây đã nhiều lần như vậy . Chán quá .

prime

Thành viên tích cực

Xin chia buồn cùng các bạn và cho...chính mình . Lịch Visa bulletin Mumbai thường có trước và chính xác 100% , trước đây đã nhiều lần như vậy . Chán quá .
chưa công bố mà,trong 1 vài tiếng nữa thì sẽ có VB tháng 2-2011 thôi,NVC chơi shock vậy,chắc lần này sẽ có sự thay đổi đáng kể nào đó,chúng ta cùng hy vọng nhé...!!!

duyng90

Thành viên tích cực

Theo mình nghĩ thì sẽ không có thay đổi lớn nữa đâu ... hix
Cùng dọn nhà đón năm con mèo thôi ........ :36:

W

watea

Guest

Năm mới Tết đến..hết bất ngờ này đến bất ngờ khác..:)

Chúc tất cả Anh Chị trên diễn đàn sức khõe,may mắn,thịnh vượng..:113: