Dự đoán lịch Visa tháng 9.2011

kai.nguyen

Thành viên tích cực
Sao mà F3 im ru vậy trời...không biết lành hay dữ nữa..hixhix T_T
Có ACE nào có thông tin gì về F3 không, xin thông báo cho em biết với..:2:

Hoahongdo

Thành viên tích cực
Dự đoán lịch visa tháng 9 năm 2011.

Mình mới xem được 1 topic, pd 20/09/2008 đã có giấy mời phòng vấn, còn mấy ngày nữa có lịch mới không bít sẽ ra sao. Nhưng F2a chắc chắn tăng ít nhất 2th!Mô phật!!!!
F2A có thể tăng 4 tháng bạn ơi. Bây giờ đến tháng 11 năm 2008 rồi.

lenguyen2009

Thành viên mới
Chào cả nhà, mình là thành viên mới tham gia xuất nhập cảnh, Mong đuọc làm quen với tất cả ACE

Chúc tất cả Gia Đình họ F có tin vui trong tháng 9 này nha :1: :1: :1:

Thành

Thích đủ thứ ...
1 là không đoán, 2 thì đoán cho nói dzui dze và hen hen 1 chút !

mình đoán tháng tới tất cả các F đều tăng ít nhất 1 năm luôn, hahaha :24:
Dự đoán mà trúng thì bảo đảm sẽ gắn nick lên đầu forum 1 năm luôn ha ha ha :24:

Chắc tháng sau phải xử cái mục dự đoán visa hàng tháng quá, cứ mỗi tháng ai mà dự đoán gần đúng nhất sẽ được thưởng !!! Nghe hấp dẫn quá.

Mà thưởng gì đây ?

Sẽ gắn nick lên đâu forum 1 tháng với danh hiệu: "Người dự đoán lịch Visa hay nhất XNC tháng..." sẽ được XNC cấp Visa chạy vòng vòng trong forum... :21:

Không có gì khác để thưởng đâu ah nhe bà con :24:

Vonhuyen

Thành viên mới
Mình thuộc diện F4 ngày 17-4 đây... Vậy mà vẫn chưa thấy giấy tờ gì.... Nếu mà không chỉ tăng 1 tuần thì mình cũng sẽ nhận được thư mời phỏng vấn chung với mấy bạn kia lun rồi. chứ đâu có chưa nhận như thế này.... coá ai ngày 15-16 gì đó nhận được chưa vậy... Lên thông báo cho bà kon vui đi... chưa bao giờ mà diện F4 lại tăng có một tuần như vậy.... thiệt là choán quó ih mờ....:2::2::2::2:

prime

Thành viên tích cực
Dự đoán mà trúng thì bảo đảm sẽ gắn nick lên đầu forum 1 năm luôn ha ha ha :24:

Chắc tháng sau phải xử cái mục dự đoán visa hàng tháng quá, cứ mỗi tháng ai mà dự đoán gần đúng nhất sẽ được thưởng !!! Nghe hấp dẫn quá.

Mà thưởng gì đây ?

Sẽ gắn nick lên đâu forum 1 tháng với danh hiệu: "Người dự đoán lịch Visa hay nhất XNC tháng..." sẽ được XNC cấp Visa chạy vòng vòng trong forum... :21:

Không có gì khác để thưởng đâu ah nhe bà con :24:
Hj ACE trong diễn đàn,
lâu rồi không vào lại XNC vì còn bận học,vả lại thấy mọi người vui vẻ với nhau là tốt rồi,PD nhà em 26/07/02 thì chưa bít khi nào tới,thôi thì cứ đi học bt chứ bít sao giờ,lỡ bỏ 2 năm ĐH rồi-mới đăng ký TCCN học với Anh Văn nữa,chán quá...^^lâu mới lên tâm sự vào dòng với mọi người ở đây..Thanks

samytuong

Thành viên tích cực
Vậy còn mừng hơn nữa!mình biết chắc thế nào cũng tăng nhiều vậy mà, nhưng chỉ dám post bài khi có thông tin chính xác nhất thôi!! Chúc mừng bà con diện f2a!!

lie_Z

Thành viên tích cực
Mình thuộc diện F4 ngày 17-4 đây... Vậy mà vẫn chưa thấy giấy tờ gì.... Nếu mà không chỉ tăng 1 tuần thì mình cũng sẽ nhận được thư mời phỏng vấn chung với mấy bạn kia lun rồi. chứ đâu có chưa nhận như thế này.... coá ai ngày 15-16 gì đó nhận được chưa vậy... Lên thông báo cho bà kon vui đi... chưa bao giờ mà diện F4 lại tăng có một tuần như vậy.... thiệt là choán quó ih mờ....:2::2::2::2:
dạo trước đứng yên cả 3 tháng còn có chứ tăng 1 tuần là bình thường .

apple

Thành viên mới
úi trời, mình PD 29/09/2008 chưa thấy tăm hơi giấy phỏng vấn gì hết nè, chắc ở VN mình chỉ tăng có 2 tháng thôi bạn ạ.

Hoahongdo

Thành viên tích cực

úi trời, mình PD 29/09/2008 chưa thấy tăm hơi giấy phỏng vấn gì hết nè, chắc ở VN mình chỉ tăng có 2 tháng thôi bạn ạ.
Chắc bạn trong tháng này có giấy pv đó. VN mình đến cuối tháng 10 có giấy pv rồi . Còn ở thế giới thì đến tháng 11 năm 2008 rồi đó bạn ơi mà mình cùng lịch visa với họ. Chắc kỳ này họ tăng lên 4 tháng .

orion_tuan

Thành viên tích cực
CHÚ Ý:
Mình nghĩ nên tạo topic: DỰ ĐOÁN LỊCH VISA HÀNG THÁNG.
Dể topic tồn tại lâu dài và tập trung đc nhiều hơn.
Mình thấy cứ tháng sau thì bỏ topic tháng này, có người không biết vào topic mới hay cũ. Với lại thì vừa có topic: lịch visa tháng x.
Thì ngay sau đó lại xuất hiện topic: Dự đoán lịch visa tháng (x+1).
Nhiều topic lém. Và cứ mỗi tháng thì chắc admin phải đi dọn và sắp xếp đúng k.

R

ruabo

Guest
CHÚ Ý:
Mình nghĩ nên tạo topic: DỰ ĐOÁN LỊCH VISA HÀNG THÁNG.
Dể topic tồn tại lâu dài và tập trung đc nhiều hơn.
Mình thấy cứ tháng sau thì bỏ topic tháng này, có người không biết vào topic mới hay cũ. Với lại thì vừa có topic: lịch visa tháng x.
Thì ngay sau đó lại xuất hiện topic: Dự đoán lịch visa tháng (x+1).
Nhiều topic lém. Và cứ mỗi tháng thì chắc admin phải đi dọn và sắp xếp đúng k.
Vậy ý bạn là sao nè ? Có thể cho ACE ý kiến luôn không ? :p

Hoahongdo

Thành viên tích cực

Không biết lịch visa F2A tháng 9 này ở Việt nam có tăng đến tháng 11 năm 2008 như ở thế giới không nhỉ? Nếu vậy nó chỉ tăng 4 tháng thôi buồn quá. Không biết ở tháng 10 tài khóa mới lịch visa có tăng nhanh không nữa đây? Sao đi Mỹ khó khăn, lâu dài và khổ sở thế? Theo các bạn thì sao?

meomeo211

Thành viên tích cực
Không biết lịch visa F2A tháng 9 này ở Việt nam có tăng đến tháng 11 năm 2008 như ở thế giới không nhỉ? Nếu vậy nó chỉ tăng 4 tháng thôi buồn quá. Không biết ở tháng 10 tài khóa mới lịch visa có tăng nhanh không nữa đây? Sao đi Mỹ khó khăn, lâu dài và khổ sở thế? Theo các bạn thì sao?
mình cũng buồn quá nè bạn.sao chỉ tới 11/2008 thôi vậy,còn 1 tháng 12 cho hết năm luôn mà cũng không dc nữa.haizzz

lenguyen2009

Thành viên mới
@ meomeo211

mình cũng buồn quá nè bạn.sao chỉ tới 11/2008 thôi vậy,còn 1 tháng 12 cho hết năm luôn mà cũng không dc nữa.haizzz

Bạn đừng lo lang quá . Mình cũng tâm trang như Bạn, nhưng dù sao Bạn vẫn con hạnh phúc hơn, ACE P/D 2009 , ko tháng này thi tháng sau Bạn nha

Chúc Bạn vui vẻ và nhiều may mắn nha

Hoahongdo

Thành viên tích cực

@ meomeo211

Bạn đừng lo lang quá . Mình cũng tâm trang như Bạn, nhưng dù sao Bạn vẫn con hạnh phúc hơn, ACE P/D 2009 , ko tháng này thi tháng sau Bạn nha

Chúc Bạn vui vẻ và nhiều may mắn nha
Bạn có PD ngày tháng năm nào vậy? Không biết đầu năm 2009 khi nào mới có giấy pv đây?

lenguyen2009

Thành viên mới
Bạn có PD ngày tháng năm nào vậy? Không biết đầu năm 2009 khi nào mới có giấy pv đây?

@ Hoahongdo

Mình P/D tháng 5 /2009 , Bạn đừng lo lắng quá, biết đâu tháng sau Bạn nhận thư thì sao

Chúc Bạn nhiều may mắn

duc

Thành viên tích cực
@ Hoahongdo

Mình P/D tháng 5 /2009 , Bạn đừng lo lắng quá, biết đâu tháng sau Bạn nhận thư thì sao

Chúc Bạn nhiều may mắn
Các bạn F2A ngày ưu tiên trong năm 2009 cũng đừng lo lắng quá nhé! Chỉ trong vòng chưa đầy 3 tháng các hồ sơ trong năm 2008 đã lần lượt nhận thư phỏng vấn hết rồi. Mình hy vọng với cái đà này thì trong vài tháng tới nữa thôi các bạn hồ sơ có ngày ưu tiên trong năm 2009 sẽ nhận được thư phỏng vấn. Mình PD 7/2009, cầu mong cho lịch visa sẽ tiến thất nhanh để ACE bớt lo lắng và sốt ruột chờ đợi.

hannah

Thành viên mới
Yên tâm đi mình cũng nghỉ tháng sau những người có PD 2009 sẽ nhận được thư PV thôi. Mìng thấy F2a năm 2009 nhiều anh chị đã bổ xung quốc tịch chuyển thành CR1 đi cũng khá nhiều rồi. Chỉ sót lại chút ít diện vợ chồng và F2a con độc thân dưới 21 tuổi ah . Minh 3/9/2009 hy vọng sẽ được nhận thư PV vào tháng 11.
Chúc cả nha may mắn nha :113::113::113::113::36::36::36::36::36::36:

duc

Thành viên tích cực
Yên tâm đi mình cũng nghỉ tháng sau những người có PD 2009 sẽ nhận được thư PV thôi. Mìng thấy F2a năm 2009 nhiều anh chị đã bổ xung quốc tịch chuyển thành CR1 đi cũng khá nhiều rồi. Chỉ sót lại chút ít diện vợ chồng và F2a con độc thân dưới 21 tuổi ah .
Minh 3/9/2009 hy vọng sẽ được nhận thư PV vào tháng 11.
Chúc cả nha may mắn nha :113::113::113::113::36::36::36::36::36::36:
Đọc tới đây mình nôn quá, rất thích tính lạc quan của bạn, hy vọng những điều bạn nói sẽ sớm thành hiện thực. Chúc bạn vui!