[Hồ sơ F2A, 2B] Da duoc approved

quynh_18

Thành viên tích cực
Ðề: Da duoc approved

Mình có pd 5/2013 được app vào 1/8/2013. Bây giờ đợi giấy báo, có gì mọi người cũng chia sẻ kinh nghiệm khi làm hồ sơ nha!

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Mình có pd 5/2013 được app vào 1/8/2013. Bây giờ đợi giấy báo, có gì mọi người cũng chia sẻ kinh nghiệm khi làm hồ sơ nha!
bạn diện F2a luôn hả bạn , hồ sơ bạn mở ở đâu thế, ngày pd của b 5/2013 hay 5/2012 vậy b

quynh_18

Thành viên tích cực

Mình diện F2A, mình cũng không biết chok minh mở ở đâu nữa nhưng chok mình hiện đang ở houston, texas. Pd la 5/2013.

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Mình diện F2A, mình cũng không biết chok minh mở ở đâu nữa nhưng chok mình hiện đang ở houston, texas. Pd la 5/2013.
số receipt number của b bắt đầu là chữ j vậy bạn, bạn có thể cho mình bik dc hong

oanhvu

Thành viên tích cực

troi f2a bjo app nhanh vay ha ? hay là các bạn thuộc Cr1 nên nhanh vây? lẻ nào f2a PD 5/2013 mà đến 8/2013 đã đc app minh hs 3/2013 chua có tin j ?

oanhvu

Thành viên tích cực

troi f2a bjo app nhanh vay ha ? hay là các bạn thuộc Cr1 nên nhanh vây? lẻ nào f2a PD 5/2013 mà đến 8/2013 đã đc app minh hs 3/2013 chua có tin j ?

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

Mình t4/2013 hồ sơ nộp ở Vermont center cũng chưa thấy j nè b hx hx

quynh_18

Thành viên tích cực

Khi mình nhận được tin hs được app mình cũng bất ngờ lắm tại đọc trên diễn đàn thấy có người gần cả năm mới được app. Chok mình là thường trú nhân bảo lãnh mình và con trai bằng thẻ xanh nên k fai là diện ir1...hay tại thấy vc mình có con nên ng ta app sớm ta???

oanhvu

Thành viên tích cực

Mình t4/2013 hồ sơ nộp ở Vermont center cũng chưa thấy j nè b hx hx
mình cũng nộp ở Vermont center ký tự đầu tiien của bạn là EAC fk? nghe nói ở vermont giải quyết hs nhanh lắm mà ko biết hs của mình có đc vay ko?

oanhvu

Thành viên tích cực

Khi mình nhận được tin hs được app mình cũng bất ngờ lắm tại đọc trên diễn đàn thấy có người gần cả năm mới được app. Chok mình là thường trú nhân bảo lãnh mình và con trai bằng thẻ xanh nên k fai là diện ir1...hay tại thấy vc mình có con nên ng ta app sớm ta???
vậy thì chúc mừng vc bạn chứ f2a ma 3 tháng đã đc app la nhanh lâm đó.

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

uh đúng rồi b oy ký tự là eac đó nghe nói ở Vermont nhanh lắm mà mình chưa thấy j hết mà bạn kia bên Cali mới 3 tháng app rồi hong hỉu lun . Tiếp tục đợi thoy :2:

oanhvu

Thành viên tích cực

uh đúng rồi b oy ký tự là eac đó nghe nói ở Vermont nhanh lắm mà mình chưa thấy j hết mà bạn kia bên Cali mới 3 tháng app rồi hong hỉu lun . Tiếp tục đợi thoy :2:
bên cali trước h cu nghe nói là giải quyết hs rất lâu mà bjo thấy bến cali đc app nhanh quá trời luôn thích thật..minh lại tiếp tục đợi chờ thôi.......:confused:

blue_cherry2810

Thành viên tích cực

bên cali trước h cu nghe nói là giải quyết hs rất lâu mà bjo thấy bến cali đc app nhanh quá trời luôn thích thật..minh lại tiếp tục đợi chờ thôi.......:confused:
Khi nào bạn dc approved nói cho mình bik vs nhé :D

haitrieu

Thành viên tích cực

Oanhvu: mình cũng F2A nộp ở vẻmont nè.
bạn có nick yahoo ko ?
Mình add vào làm bạn nhé. nhóm F2A của tụi mình cũng dc vài người rồi đó.nhóm mình toàn là nữ và sống tài Tp.HCM.