Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

Thành

Thích đủ thứ ...
Ðề: Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

chào các anh chị
Linh không biết cách gọi cho NVC bằng skype, nó cứ báo là no credit không hà, anh chị nào biết hướng dẫn dùm Linh với.
Xin cám ơn anh chị nhiều
Muốn gọi bằng Skype trước tiên bạn phải có 1 account của Skype (giống như nick Yahoo chat)
Sau khi có nick bạn phải đăng ký vào topic này để được add nick bạn vào account chính thức để gọi NVC, sau khi diễn đàn add nick bạn vào thì trong danh sách của bạn sẽ xuất hiện tên: NVC giống như trong hình bên dưới:

Muốn gọi cho NVC bạn chỉ cần bấm vào chữ NVC dưới danh sách của bạn, sẽ xuất hiện 1 cửa sổ như hình dưới:

Bấm vào nút màu xanh có hình cái phone sau đó chờ có tín hiệu, xem hình bên dưới và hướng dẫn cách gọi tại link sau: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=262

Chúc các bạn thành công !

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Cho Oanh đăng ký gọi NVC với, nick la oanh.vo

Tks nhiều ah

akuser

Thành viên mới

Em cũng xin 1 cai nhé: skype của em là: khoivu8252
Xin cám ơn

nguyentrioai

Thành viên tích cực

Xin chào ACE _ BDH
xin cho tôi đăng ký : nguyentrioai1
Cám ơn nhiều

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã add cho các bạn, chúc vui vẻ :)

ptvienna08

Thành viên tích cực

Đã add cho các bạn, chúc vui vẻ :)
Chú Thành ơi, con vẫn chưa thấy nick NVC trong skype của con :( Account trong skype của con là petite_vienna ạ.

Thành

Thích đủ thứ ...

Chú Thành ơi, con vẫn chưa thấy nick NVC trong skype của con :( Account trong skype của con là petite_vienna ạ.
Có rồi đó nhe, Thiên Phương phải hong ? :)

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Chào cả nhà,

Oanh cũng chưa thấy NVC ở nick của mình

ACE xem giúp Oanh với

Thành

Thích đủ thứ ...

Chào cả nhà,

Oanh cũng chưa thấy NVC ở nick của mình

ACE xem giúp Oanh với
Nick này nhiều quá , không biết oanh.vo nào ? Kieu Oanh hay vodohoangoanh ???

ptvienna08

Thành viên tích cực

Có rồi đó nhe, Thiên Phương phải hong ? :)
dạ, đúng con rồi :D, con cám ơn chú, con thấy NVC rồi, để bữa nào con phá thử >_< :D

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Hic Hic chắc là tên mình đẹp hay sao mà đụng hàng nhiều thế hihi đùa cho vui thôi

Dạ tên là Kiều Oanh ah

Thành

Thích đủ thứ ...

Hic Hic chắc là tên mình đẹp hay sao mà đụng hàng nhiều thế hihi đùa cho vui thôi

Dạ tên là Kiều Oanh ah
ok xong rồi nhe, hic hic mấy chục cô nàng oanh.vo :114:

ptvienna08

Thành viên tích cực

chú Thành ơi, hôm bữa con lại gọi thử, lần này ngta lại trả lời khác nữa, hic, ng ta trả lời ko đúng bài bản chú ghi trên diễn đàn, nên con khớp quá, lại cúp máy :((

Oanh Vo

Thành viên tích cực

Em cảm ơn anh Thành nhiều, ok rồi, để khi nào có việc gì là lên alo NVC.

Oanh

Thành viên tích cực

Xin chào các Anh Chị và các Bạn;

Nhằm tạo điều kiện cho các Anh Chị và các Bạn có thể gọi trực tiếp vào National Visa Center (NVC) để hỏi và kiểm tra về hồ sơ của mình, website xuatnhapcanh.com sẽ cung cấp cho các Anh Chị và các Bạn 1 tiện ích để Gọi NVC miễn phí bằng Skype

Việc sử dụng tiện ích này rất dễ dàng, chỉ yêu cầu các Anh Chị và các Bạn đăng ký username của mình đã register trên Skype tại topic này. Ban Điều hành sẽ add username và sẽ thông báo sau khi đã cập nhật.

Ban Điều hành website xuatnhapcanh.com

Cách gọi vào National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ, xin tham khảo tại đây: Fone cho National Visa Center (NVC) để kiểm tra hồ sơ
Xin cám ơn bác rất nhiều.
Username của tôi: OANH
Email: daminhoanh@yahoo.com
Trân trọng,
OANH

Thành

Thích đủ thứ ...

Xin cám ơn bác rất nhiều.
Username của tôi: OANH
Email: daminhoanh@yahoo.com
Trân trọng,
OANH
Xin vui lòng cho biết username Sky và full name luôn, vì nick name Oanh quá nhiều, không thể add chính xác được .

sebastian

Thành viên kinh nghiệm

chú Thành ơi, hôm bữa con lại gọi thử, lần này ngta lại trả lời khác nữa, hic, ng ta trả lời ko đúng bài bản chú ghi trên diễn đàn, nên con khớp quá, lại cúp máy :((
Hii, em đừng khớp, đây là dịch vụ trả lời tự động của NVC chứ đâu phải nói chuyện với người thật đâu mà sợ. Câu nào lạ, em ghi âm lại bằng chương trình iFree Skype Recorder (đã có sẵn trên diễn đàn của mình) rồi gửi lên cho các Cô Chú trên diễn đàn nghe thử để hướng dẫn cho em :)

PhienDa

Thành viên mới

cho Diepdiep đăng ký gọi NVC bằng skype với nhé, nick của minh là :diep.thai.tuyen.an-mlcr

nhờ add giúp mình với , cám ơn diền đàn nhiều

ptvienna08

Thành viên tích cực

Hii, em đừng khớp, đây là dịch vụ trả lời tự động của NVC chứ đâu phải nói chuyện với người thật đâu mà sợ. Câu nào lạ, em ghi âm lại bằng chương trình iFree Skype Recorder (đã có sẵn trên diễn đàn của mình) rồi gửi lên cho các Cô Chú trên diễn đàn nghe thử để hướng dẫn cho em :)
Dạ em cũng biết là dịch vụ trả lời tự động nên em mới dám phá, ai dè em bấm số thì lại là người trả lời anh à, 2 lần trước là 1 cô dễ thương cứ "case number? case number?", còn hôm bữa là 1 bà nào đó nói 1 tràng luôn. Cứ bị người nói là em khớp à, hic. Em chưa bao giờ dzô đc máy trả lời hết trơn:confused:.

jakuronashi

Thành viên mới

Chào bạn!
Đây là nick skype của mình: jakuronashi
Mong nhận được thông tin từ chỗ NVC sớm!
Cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.