Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Status
Không mở trả lời sau này.

mamal

Thành viên mới
Ðề: Gọi NVC miễn phí bằng Skype: Đăng ký để sử dụng

Nick skype của em : ngahong7 cảm ơn a c echeck dùm em nghen!!

xin mời các bạn: ngahong7, bexinh73, namhong2010 sử dụng Skype để liên lạc với NVC.

Bạn truc_ngo chưa hoàn tất đăng ký nick truc_ngo90 trong skype nên chưa sử dụng được. Bạn nên đăng ký lại.

Chỉnh sửa cuối:

whale

Thành viên mới

đăng ký giúp em với :) Skype Name: clazzi.whale

truc_ngo

Thành viên tích cực

xin mời các bạn: ngahong7, bexinh73, namhong2010 sử dụng Skype để liên lạc với NVC.

Bạn truc_ngo chưa hoàn tất đăng ký nick truc_ngo90 trong skype nên chưa sử dụng được. Bạn nên đăng ký lại.
mình đã đăng ký lại rồi truc_ngo90, nhờ bạn add dùm nick
thanks

puppytiny

Thành viên mới

Đăng ký giúp mình với. Skype Name là: puppytiny
Cám ơn rất nhiều.

xin mời các bạn: puppytiny, truc_ngo90 sử dụng Skype để liên lạc với NVC.

heaven

Cựu Ban điều hành

xin ac cho heaven đăng ký sử dụng với skype name: bichtran6,cho hỏi thêm là mình có thể sử dụng để hỏi hs cho những ac trong diễn đàn xnc không,cảm ơn ban điều hành

Thành

Thích đủ thứ ...

xin ac cho heaven đăng ký sử dụng với skype name: bichtran6,cho hỏi thêm là mình có thể sử dụng để hỏi hs cho những ac trong diễn đàn xnc không,cảm ơn ban điều hành
Đã add nick bạn, việc sử dụng để gọi check dùm cho ACE trong diễn đàn là quá tốt rồi, nếu bạn có thời gian thì phụ anh em một tay nhé, Thanks! :41:

puppytiny

Thành viên mới

Cho mình hỏi có phải sau khi được add nick vào rồi thì mình chỉ cần login vào skype, nhấn nút call chỗ nick NVC là có thể gọi được?
Nếu đúng vậy thì mình đã làm vậy, nghe đổ chuông sau đó thấy ghi là forward... gì đó rồi có 1 giọng nói tiếng Anh (mình không nghe rõ, không hiểu) rồi chuyển qua phần invoice message gì đó ...
Mình làm vậy đã đúng chưa? Các bạn hướng dẫn mình dùm nhe! Cám ơn các bạn nhiều.

Thành

Thích đủ thứ ...

Cho mình hỏi có phải sau khi được add nick vào rồi thì mình chỉ cần login vào skype, nhấn nút call chỗ nick NVC là có thể gọi được?
Nếu đúng vậy thì mình đã làm vậy, nghe đổ chuông sau đó thấy ghi là forward... gì đó rồi có 1 giọng nói tiếng Anh (mình không nghe rõ, không hiểu) rồi chuyển qua phần invoice message gì đó ...
Mình làm vậy đã đúng chưa? Các bạn hướng dẫn mình dùm nhe! Cám ơn các bạn nhiều.
Bạn đọc kỹ hướng dẫn cách gọi trong này nhé: http://xuatnhapcanh.com/forum/showthread.php?t=1254

dinhhuy2812

Thành viên tích cực

Gọi bằng Skype hay bị nghẽn mạng lắm. E chỉ cho các ace gọi bằng cách khác: ra bất kỳ tiệm Internet nào mua một thẻ gọi quốc tế 20-30k thì tha hồ mà gọi cho NVC. Em đã gọi rồi rất rõ và ko bị nghẽm mạng nên chia sẻ cho ace biết. Chúc ace trong diễn đàn mau có giấy gọi PV.

Duc Duong

Thành viên mới

Xin ACE và Ban Quản trị Vui lòng đăng ký "Gọi NVC miễn phí bằng Skype".

User name : ducduong1969.

Cám ơn ACE rất nhiều. Chúc ACE nhiều sứicc khỏe . Trí Đức .

Chào Anh Chị,
Account skype của em là :tuandoan11. Cảm ơn anh chị nhé

huudung2007

Thành viên tích cực

hi! cho minh đăng ký với usename:huudung2007 thank's

Xin chào Anh chi trong diễn đàn. Cho mình đăng ký nick skype là tuandoan11. Cảm ơn anh chi nhé.

Thành

Thích đủ thứ ...

Đã add nick huudung2007 và tuandoan11, chúc vui vẻ cùng XNC nhé :41:

Đã add nick huudung2007 và tuandoan11, chúc vui vẻ cùng XNC nhé :41:
Dạ cảm ơn Anh Thành nhé. Em đã thử rồi, nảy giờ em gọi được 1 lần, còn những lần sau đều bị busy và yêu cầu để lại lời nhắn. Cảm ơn anh nhiều nhiều lắm. Chúc tất cả các ACM trong diễn đàn luôn vui khoẽ.

luckyman

Thành viên tích cực

Vui lòng cho mình đăng ký với

User name: luckyman1308

Chân thành cảm ơn!

Status
Không mở trả lời sau này.