[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - giangtuannghia96

nguyenhuynhtonhu

Thành viên mới
Ðề: Những hồ sơ Phỏng vấn tháng 10/2014

Cho em hỏi hồ sơ em complete ngày 22/8/14 không biết khi nào có giấy mời pv

NguyenNguyen

Thành viên mới

Cho em hỏi hồ sơ em complete ngày 22/8/14 không biết khi nào có giấy mời pv
Hồ sơ mình cũng complete ngày 25/08/2014. Mà vẫn chưa nhận được thư pv nữa. Thấy mấy bạn khác 1 tháng là có rồi:(. mà ko biết sao của mình lâu vậy nữa. :(.

vuthangsi

Ban điều hành

Hồ sơ mình cũng complete ngày 25/08/2014. Mà vẫn chưa nhận được thư pv nữa. Thấy mấy bạn khác 1 tháng là có rồi:(. mà ko biết sao của mình lâu vậy nữa. :(.
Hồ sơ của bạn thuộc diện trực hệ CR1 sẽ được gọi phỏng vấn trên nguyên tắc

FIRST SERVICE FIRST COME .
hoàn tất trước phỏng vấn trước .

Không phụ thuộc vào lịch vísa hằng tháng .

NVC sẽ căn cứ trên các hồ sơ đã hoàn tất trước hồ sơ của bạn để gởi thư phỏng vấn .

Nếu hồ sơ của bạn đã hoàn tất từ ngày 25/08/2014 thì dự đoán hy vọng sẽ nhận được thư phỏng vấn trong một khoãng thời gian ngắn sắp đến .

Bạn nên gởi email cho NVC hỏi ngày phỏng vấn ở đây

http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...ho-national-visa-center-để-hỏi-ngày-phỏng-vấn

Chỉnh sửa cuối:

nguyenhuynhtonhu

Thành viên mới

Lan_nguyen2712 khi nào bạn được thư mời báo cho mình biết với nha . Cám ơn các bạn đã trả lời cho mình

nguyenhuynhtonhu

Thành viên mới

22-AUG-14

Dear Sir/Madam,

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing of your case has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,

Director
National Visa Center
Cho mình hỏi có phải thư này báo complete không?

PhuongChau

Diễn đàn XNC

22-AUG-14

Dear Sir/Madam,

All documentation necessary to complete the National Visa Center's processing of your case has been received. As soon as an interview date has been scheduled, the applicant, petitioner and attorney (if applicable) will be notified.

The applicant should NOT make any travel arrangements, sell property, or give up employment until the US Embassy or Consulate General has issued a visa.

The US Embassy or Consulate General may require additional documentation at the time of the interview.

Sincerely,

Director
National Visa Center
Cho mình hỏi có phải thư này báo complete không?
Hồ sơ bạn đã hoàn tất complete chờ LSQ Hoa Kỳ xếp lịch phỏng vấn trong thời gian sắp tới.

P/s: Hồ sơ bạn thuộc diện nào?

NguyenNguyen

Thành viên mới

Hồ sơ của bạn thuộc diện trực hệ CR1 sẽ được gọi phỏng vấn trên nguyên tắc

FIRST SERVICE FIRST COME .
hoàn tất trước phỏng vấn trước .

Không phụ thuộc vào lịch vísa hằng tháng .

NVC sẽ căn cứ trên các hồ sơ đã hoàn tất trước hồ sơ của bạn để gởi thư phỏng vấn .

Nếu hồ sơ của bạn đã hoàn tất từ ngày 25/08/2014 thì dự đoán hy vọng sẽ nhận được thư phỏng vấn trong một khoãng thời gian ngắn sắp đến .

Bạn nên gởi email cho NVC hỏi ngày phỏng vấn ở đây

http://xuatnhapcanh.com/forum/showt...ho-national-visa-center-để-hỏi-ngày-phỏng-vấn

Cám ơn anh Vuthangsi đã trả lời cho em.:)
Em cũng đã gửi mail hỏi LSQ rồi, nhưng đã qua 5 tuần rồi vẫn chưa nhận được thư trả lời ạ. Em cũng ko biết sao nữa. chắc phải kiên nhẫn chờ đợi thôi ạ. :(.

NguyenNguyen

Thành viên mới

Lan_nguyen2712 khi nào bạn được thư mời báo cho mình biết với nha . Cám ơn các bạn đã trả lời cho mình
Khi nào có mình sẽ báo bạn. nhưng của bạm conplete trước chắc sẽ có trước mình đó. _^^_. có thì chia sẻ với mình nhé

nguyenhuynhtonhu

Thành viên mới

Ok khi nào mình có sẽ thông báo ngay và liền luôn . Ngày ưu tiên của bạn là ngày mấy vậy

nhitien3012

Thành viên tích cực

hihi...mình đã có ngày pv rồi nhé. 10-11. 7.30am.
hồ sơ mình Ngày ưu tiên là: 29/08/2013
Mình cũng có ngày pv rồi 20/11 8:30am
Bạn chuẩn bị bằng chứng như thế nào hướng dẫn mình được kg bạn lan Nguyễn

hoanvo9

Thành viên tích cực

hihi...mình đã có ngày pv rồi nhé. 10-11. 7.30am.
hồ sơ mình Ngày ưu tiên là: 29/08/2013
Cho mình hỏi bạn lan_nguyen2712 là bạn đóng visa tháng mấy vậy?rồi bao lâu bạn có ngày phỏng vấn vậy?

NguyenNguyen

Thành viên mới

Nhitien ơi mình cũng chưa biết chuẩn bị bằng chứng thế nào đây. lo lắng quá:(
Hoanvo: tiến trình hồ sơ mình nè:
PD: 29/08/2013
Approved: 06-03-2014
Complete: 25-08-2014
Nhận được ngày pv: 10-10-2014
Pv: 10-11-2014.

hoanvo9

Thành viên tích cực

Nhitien ơi mình cũng chưa biết chuẩn bị bằng chứng thế nào đây. lo lắng quá:(
Hoanvo: tiến trình hồ sơ mình nè:
PD: 29/08/2013
Approved: 06-03-2014
Complete: 25-08-2014
Nhận được ngày pv: 10-10-2014
Pv: 10-11-2014.
Chúc mừng bạn lan_nguyen2712 nhé,mình ngày PD là ngày 12/8/2013 nhưng đến giờ vẫn chưa biết ngày phỏng vấn.mình lo quá