[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2012568023

BaoVilx

Thành viên mới
Ðề: Hồ sơ diện vợ chồng

Chào bạn mình pv ngày 16/11 ban ui
Đúng rùi mình o long xuyen. Con bạn

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Wow thật tuyệt vời !!!! :1::1::1:
Từ đầu tháng ai cũng nhận được thư pv nên thấy tâm trạng mọi người ai cũng vui, hy vọng niềm vui sẽ tiếp bước sự may mắn cho mọi người pv ai cũng đậu hết.
:6::6::6:

minhngan

Thành viên tích cực

Hello HUYEN TRANG,NGUYEN NGUYEN,PHU DUNG,...
chúng ta cùng cau nguyen nha cacban...
PHU DUNG co phai o buonmathuot? vi thay chư BMT nên hỏi
HS PHU DUNG vay la nhanh lăm đó..
cua cô tư cuối năm 2010 bi tư chối phai đợi thnag 6 có phép chu moi ve ĐAM CƯƠI KẾT HON THÁNG 8 mơi mợ HS lai bay giơ moi PV CHU CHOA đẳng đẳng
mong ai cung toai nguyen CAU CHUC..CAU CHUC..

phudungbmt

Thành viên tích cực

Cô minhngan ơi hồ sơ của con khi nộp qua sở di trú thì có bao tháng 11 ngày là được app rồi , nhưng mà không hiểu sao bây giờ còn nằm lại ở NVC chờ complete lại lâu như vậy . Ngày trước hồ sơ của cô nộp hết giấy tờ cho NVC bao lâu thì complete vậy cô ? Hay là NVC coi ngày ưu tiên trên HS mà giải quyết nhanh hay chậm tuỳ theo ngày ưu tiên đó . Vì con bắt đầu nộp hồ sơ bảo lãnh là đầu tháng 03/2012 . Hic hic thấy mọi người xôn xao được đi PV con buồn quá, HS của con được app nhanh , cứ ngỡ mình cũng nhanh được gọi đi PV ai dè lại chậm , huhu. Con chúc cô sớm có tin vui nha !

minhngan

Thành viên tích cực

PHU DUNG ne!
HS cua con chăc chưa đau nếu đúng thoi gian phải gần 1nam đến năm rưỡi
con chi mới giai đoan 1 (SỞ DI TRÚ) XONG QUA NVC tuy tiến độ HS thơi điễm đó va mỗi cá nhân đáp ưng yêu cầu NVC cẩn (DS-3032,ĐÓNG PHÍ...)
NÉU ok sẽ comple.. va hoan tất xong phải chơ vai ba tháng như
trường hợp cô
5/8 /2011 ngay ưu tiên
24/2 /2012 xong o SO DI TRU chuyen NVC
24/7/2012 comple..
2/10 NHAN THU PV ngay 1/112012
rang chơ nha con moi ngăn thoi gian chơ đơi ma hahah
chuc con va moi nguoi an lanh

minhngan

Thành viên tích cực

HELLO KIUVII ơi
cho KIMNGAN hỏi
hôm goi điện IOM hẹn kham suc khỏe nguoi ta noi GIẤY VÀNG CHÍCH NGỬA CỦA HO SƠ 2010 được sử dụng lai khỏi chích lai có đúng không?
le phí là $110 nhưng minh dưa $100 va con lai tiền viet nam được kg? hay phai đổi $10 lẽ...
trả lơi giúp tôi nha CAM ƠN THAT NHIỂU CHUC AI AI CUNG HANH PHUC AN VUI

nghiakim2904

Thành viên mới

Phuthu xin chúc cả nhà tháng 11 tới sẽ get pink hết nhen. Đặc biệt là chị Kim Ngân. Vì suốt chừng ấy năm trời chờ đợi. E mới nộp hồ sơ và chờ có 10ngày thôi, mà muốn xỉu rồi.

Cả nhà chuẩn bị sẳn sàng hết chưa nào? 1 2 3 cùng giựt giấy hồng hết nhen.:1:

nghiakim2904

Thành viên mới

Khi đi pv, mọi người nên mặc comple cho lịch sự, và gây thiện cảm cho nhưng người phỏng vấn mình. Vì tôi có vài người bạn đã pv và được giấy hồng. Họ nói như vậy.
Đặc biệt là nên chuẩn bị hồ sơ theo trình tự. Khi họ cần, thì mình trình ra liền. Như vậy ko mất thời gian nhiều.
A/C phải tự tin lên nhen. VÀNG THẬT KO SỢ LỬA.:6:

nghiakim2904

Thành viên mới

Khi đi pv, mọi người nên mặc comple cho lịch sự, và gây thiện cảm cho nhưng người phỏng vấn mình. Vì tôi có vài người bạn đã pv và được giấy hồng. Họ nói như vậy.
Đặc biệt là nên chuẩn bị hồ sơ theo trình tự. Khi họ cần, thì mình trình ra liền. Như vậy ko mất thời gian nhiều.
A/C phải tự tin lên nhen.
VÀNG THẬT KO SỢ LỬA.:6:

nghiakim2904

Thành viên mới

A/C phải tự tin lên nhen. VÀNG THẬT KO SỢ LỬA.:6:

phudungbmt

Thành viên tích cực

Bạn phuthu ơi vậy nếu là nữ thì mặc gì sẽ gây cảm tình tốt cho NVLS vậy bạn, chỉ mình đi , mình sẽ cố làm theo , quần Jean áo sơ mi được không ta?

VanBinh

Thành viên tích cực

HELLO KIUVII ơi
cho KIMNGAN hỏi
hôm goi điện IOM hẹn kham suc khỏe nguoi ta noi GIẤY VÀNG CHÍCH NGỬA CỦA HO SƠ 2010 được sử dụng lai khỏi chích lai có đúng không?
le phí là $110 nhưng minh dưa $100 va con lai tiền viet nam được kg? hay phai đổi $10 lẽ...
trả lơi giúp tôi nha CAM ƠN THAT NHIỂU CHUC AI AI CUNG HANH PHUC AN VUI
Hi chị minhngan ! Để mình giải đáp thắc mắc của chị, nếu chị đã chích ngừa rồi thì chị đem giấy chích ngừa màu vàng theo nộp nên kg cần phải chích lại. Còn lệ phí khám sk ở IOM phải trả bằng tiền đô. Chịu khó tí xíu và chuẩn bị chu đáo thì sẽ đỡ phiền phức cho mình. Chúc chị pv thành công nhé.

VanBinh

Thành viên tích cực

Bạn phuthu ơi vậy nếu là nữ thì mặc gì sẽ gây cảm tình tốt cho NVLS vậy bạn, chỉ mình đi , mình sẽ cố làm theo , quần Jean áo sơ mi được không ta?
Bạn có thể mặc đồ vest dành cho nữ hoặc là áo sơ mi và váy ngắn ( đừng ngắn quá nha ) giống như đồ dành cho công sở nhìn rất là lịch sự và đầy thiện cảm đấy.

minhngan

Thành viên tích cực

Hi chị minhngan ! Để mình giải đáp thắc mắc của chị, nếu chị đã chích ngừa rồi thì chị đem giấy chích ngừa màu vàng theo nộp nên kg cần phải chích lại. Còn lệ phí khám sk ở IOM phải trả bằng tiền đô. Chịu khó tí xíu và chuẩn bị chu đáo thì sẽ đỡ phiền phức cho mình. Chúc chị pv thành công nhé.
hello VANBINH
CAM ƠN VI đã trã lơi giúp chi nha chi đã hoàn tất xong ..vi thiếu 10$ lẽ nhưng chi đổi ok roi va chich ngừa bi chich lai hết đó em va lam xet nghiệm SIÊU VI GAN B nữa GÂN 1TRỆU 100
KHAM SUC KHỎE o đay chi kham 2 lan nhanh gon va đơn giản lắm
cau mong hanh phuc an khương voi chung ta nha
CHI trả lơi bai hôm ngay 9-10 NHƯNG do 2 ngay nay bai minh POS lên bi mât đó em
MONG EM MAY MAN

minhngan

Thành viên tích cực

HUYEN TRANG ơi
con KHAM SUC KhOE chưa hôm qua co di lay kết quả o IOM
CÔ thấy co 1 em gai tên CAO HUYEN TRANG vay co phải la con kg? co muon xả giao hòi nhưng ngai quá nên kg mỡ lơi
nếu đúng la con hôm qua đi lấy kết quả thi ok cho co biết HUYEN TRANG LA AI nha
co đã hoan tất xong chi đơi đến ngày phán quyết ..
CẦU MONG CON THANH CONG Ơ NGAY PV nha mong HANH PHUC...

Jennyntony

Thành viên tích cực

Chào chị Ngân,em đọc bài viết của chị được biết chị sẽ định cư ở Seattle,em cũng vậy nè chị... Mong chị em mình sẽ có nhiều cái chia sẻ với nhau hơn khi sống cùng tp..giờ em vẫn đang đợi ggiấy pv được 1 tháng mấy rồi chị,không biết đến chừng nào đây...chúc chị phỏng vấn thành công get pink nha

minhngan

Thành viên tích cực

Chào chị Ngân,em đọc bài viết của chị được biết chị sẽ định cư ở Seattle,em cũng vậy nè chị... Mong chị em mình sẽ có nhiều cái chia sẻ với nhau hơn khi sống cùng tp..giờ em vẫn đang đợi ggiấy pv được 1 tháng mấy rồi chị,không biết đến chừng nào đây...chúc chị phỏng vấn thành công get pink nha
hello em
goi đến em lơi chào hỏi ban đầu nha
em o thanh pho nào ông xả chi ở BELEVUE..
30 này chỏng chi ve de ngay 1/11 cho PV
EM comple.. khi nào luc nay chi thay HS chay mau đó thơi điểm chi dai lâu that 24/7 comple.. 2/10 chi moi co thu PV NGAY 1.11 đo em
cAU MONG CHI EM MINH VA MOI NGUOI AI CUNG GAP MAY MAN BINH AN nha

Jennyntony

Thành viên tích cực

Em cám ơn chị Ngân,em ở Seattle lake city đo chị,hs em completed ngày 12/9,em nghĩ chắc cuối tháng có giấy pv là nhanh rồi...nhưng vẫn hy vọng càng sớm càng tốt ha chị....

minhngan

Thành viên tích cực

Em cám ơn chị Ngân,em ở Seattle lake city đo chị,hs em completed ngày 12/9,em nghĩ chắc cuối tháng có giấy pv là nhanh rồi...nhưng vẫn hy vọng càng sớm càng tốt ha chị....
em ơi
doc thông tin nghe tinh hinh em như vậy noi ông xã em canceled ve may bay đi ,,,đợi khi nào co thư mơi PV vi tu khi nhan thu den PV gần hơn 1 tháng ..minh có đủ thơi gian bốc vé em à

chi thi con muồi mấy ngày nữa ..con em ráng lên nha du sao vận hành của HS em cũng tiến độ nhanh lam đó kiên nhẫn len em nha
CAU CHO EM MAY MAN VA TOAI NGUYỆN

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

HUYEN TRANG ơi
con KHAM SUC KhOE chưa hôm qua co di lay kết quả o IOM
CÔ thấy co 1 em gai tên CAO HUYEN TRANG vay co phải la con kg? co muon xả giao hòi nhưng ngai quá nên kg mỡ lơi
nếu đúng la con hôm qua đi lấy kết quả thi ok cho co biết HUYEN TRANG LA AI nha
co đã hoan tất xong chi đơi đến ngày phán quyết ..
CẦU MONG CON THANH CONG Ơ NGAY PV nha mong HANH PHUC...
Chào cô Kim Ngân !!!
Con sorry cô nhiều nha, mấy bữa nay con bận quá nên không trả lời cô được, con khám sức khoả hôm 5/10 và ngày 9/10 con đã đi lấy rồi cô ơi, con khám ở CR chứ không phài IOM, con thanks cô đã quan tâm đến con
con tên là Nguyễn Thị Huyền Trang, con sắp phỏng vấn rồi đang lo và hồi hộp, con cũng chúc cô và các bạn get pink nha
Thân:1::1::1: