[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - HCM2012589028

mthanh88

Thành viên mới
Ðề: Diện vợ chồng

Hi hell_angel ! Cho Minh hoi Tham viec nay nha! Con Minh da co passport my vay khi Minh co visa roi,con Minh co can den phong xuat canh lam giay to gi Nua ko? Hay chi mua ve may bay cho be la Dan be di duoc roi?.
Chị phải đi làm hộ chiếu cho bé ở việt nam nếu ko thì khi pv đạu rồi chi và bé đi thì khi tới sân bay việt nam họ sẻ làm khó cho chị đó , tại vì bé cũng có quốc tịch vn mà , khi qua tới mỹ thì mới trình passport mỹ.

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Chị phải đi làm hộ chiếu cho bé ở việt nam nếu ko thì khi pv đạu rồi chi và bé đi thì khi tới sân bay việt nam họ sẻ làm khó cho chị đó , tại vì bé cũng có quốc tịch vn mà , khi qua tới mỹ thì mới trình passport mỹ.
Đúng rồi đó bạn Nguyen ơi, con mình cũng có passport mỹ nhưng bắt buột phải có passport việt nam, vì nếu không có khi ra sân bay việt nam bạn sẽ bị đóng tiền phạt từ ngày bạn sinh bé ra tính đến ngày bạn và bé rời khỏi việt nam. Đó là do luật sư mình bảo phải làm pp việt nam, đôi lời chia sẽ cùng bạn.
Hồ sơ bạn đến giai đoạn nào rồi ?

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Hi mthanh! Hs cua em hoan Tat chua? Lau roi ko Thay em online!

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Đúng rồi đó bạn Nguyen ơi, con mình cũng có passport mỹ nhưng bắt buột phải có passport việt nam, vì nếu không có khi ra sân bay việt nam bạn sẽ bị đóng tiền phạt từ ngày bạn sinh bé ra tính đến ngày bạn và bé rời khỏi việt nam. Đó là do luật sư mình bảo phải làm pp việt nam, đôi lời chia sẽ cùng bạn.
Thanks huyentrang nha! Vay Minh Se lam pp Vietnam cho be! Be huyentrang may tuoi roi?

huyentrang_31286

Thành viên tích cực

Thanks huyentrang nha! Vay Minh Se lam pp Vietnam cho be! Be huyentrang may tuoi roi?
Con minh hien gio moi co 10 thang thoi, luc sinh ra hon 1 thang la minh da di lam ho so xin pp my cho con cua minh va hien gio con minh co pp my va pp vn luon roi do:1:

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Con minh hien gio moi co 10 thang thoi, luc sinh ra hon 1 thang la minh da di lam ho so xin pp my cho con cua minh va hien gio con minh co pp my va pp vn luon roi do:1:
Con minh thi duoc 15 thang roi! Vay la khi dua be di Minh chi viec mua ve may bay cho be thoi! Ko can phai den phong xuat canh! Ah ox ban dien don I864 chua?

hell_angel1612

Thành viên tích cực

Hi chào bạn. Baby của bạn là công dân mỹ thì sữ dụng passport mỹ. Tại sao bạn lại phải làm them HC vietnam.Ban PV đậu,cứ việc mua giấy máy bay rời Let Go . Khỏi cần ra phòng xuất nhập cảnh gì cho mệt.
K phải đâu Duy Thai ơi...thông tin mình là đúng đó

hell_angel1612

Thành viên tích cực

hi huyentrang,
mìh pv đậu rùi, mua vé máy bay cho 2 mẹ con rùi, vậy khi ra sân bay tsn, mình trình pp vn cho bé rùi wa sân bay lax trình pp us thui hả?, k có đi đến vp xuất nhập cảnh xin thủ tục gì cho bé nữa đúng hok? con mình có cả pp vn và us.

mthanh88

Thành viên mới

hi huyentrang,
mìh pv đậu rùi, mua vé máy bay cho 2 mẹ con rùi, vậy khi ra sân bay tsn, mình trình pp vn cho bé rùi wa sân bay lax trình pp us thui hả?, k có đi đến vp xuất nhập cảnh xin thủ tục gì cho bé nữa đúng hok? con mình có cả pp vn và us.
Chị mua ve may bay hãng nào vậy chị , chị đi ngày mấy vậy , bao nhiêu tiền vé vậy chị , chị tư mua hay nhờ dich vụ, em chúc 2 mẹ con hạnh phúc vui vẻ bên gia dình nha .

Nguyen_Nguyen

Thành viên tích cực

Chị mua ve may bay hãng nào vậy chị , chị đi ngày mấy vậy , bao nhiêu tiền vé vậy chị , chị tư mua hay nhờ dich vụ, em chúc 2 mẹ con hạnh phúc vui vẻ bên gia dình nha .
Mthanh oi em chuan bi bang Chung phong van den dau roi! Con vai ngay Nua la em phong van roi phai ko? Chuc em that nhieu may man, co gang giu gin suc Khoe va that tu tin nha em!:6: