[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - WAC1190647741

viensoinho

Thành viên tích cực
Ðề: check giùm hồ sơ anh chi ơi

chao nhienhuynh! mình phỏng vấn cùng ngày với viensoinho 24/7 đó bạn,nhưng mình ở nhatrang ,mình ko biết vô đó thuê khách sạn nào gần cho tiện nữa,xin hỏi có ai biết khách sạn nào gần đó ,chỉ giùm mình nhé
Bạn huynhnhien phỏng vấn cùng ngày với mình hả. mình pv lúc 8h sáng, còn bạn thì mấy giờ. mình gặp nhau hôm đó nhé.

LienDang

Thành viên tích cực

chao nhienhuynh! mình phỏng vấn cùng ngày với viensoinho 24/7 đó bạn,nhưng mình ở nhatrang ,mình ko biết vô đó thuê khách sạn nào gần cho tiện nữa,xin hỏi có ai biết khách sạn nào gần đó ,chỉ giùm mình nhé
Hi cacbui,neu ban co thoi gian vao sg trong thang 6 nay thi Minh se giup ban,hien gio Minh o sg doi den ngay pv,neu ban kg nghi gi thi cu thu xep thoi gian roi bao cho minh nha.ban cu o it hom de di Kham suc khoe va chich nua,nha c gai Minh o Huynh Van Banh,cung gan noi chich ngua va ksk nua,neu ban kg lo Lang thi cu nt cho Minh biet ngay vao la duoc roi,du Sao Minh cung la dan NT muh.minh thi ksk va chich ngua xong roi,doi nua thang nua la pv thoi.Chuc tat ca cac ban luon gap nhieu may man va cung chuc mung cac ban da nhan duoc thu moi pv..

cacbui

Thành viên mới

Hi cacbui. bạn phỏng vấn ngày nào vậy?
hi viensoinho! mình phỏng vấn cùng ngày với bạn đó 24/7 ,chứ ko phải nhienhuynh đâu bạn,viensoinho tính chừng nào đi khám sức khoẻ vậy

cacbui

Thành viên mới

Hi cacbui,neu ban co thoi gian vao sg trong thang 6 nay thi Minh se giup ban,hien gio Minh o sg doi den ngay pv,neu ban kg nghi gi thi cu thu xep thoi gian roi bao cho minh nha.ban cu o it hom de di Kham suc khoe va chich nua,nha c gai Minh o Huynh Van Banh,cung gan noi chich ngua va ksk nua,neu ban kg lo Lang thi cu nt cho Minh biet ngay vao la duoc roi,du Sao Minh cung la dan NT muh.minh thi ksk va chich ngua xong roi,doi nua thang nua la pv thoi.Chuc tat ca cac ban luon gap nhieu may man va cung chuc mung cac ban da nhan duoc thu moi pv..
hi liendang ! cảm ơn bạn nhé,mình ngại và làm phiền liendang và chị của bạn lắm,nhưng mình cũng chưa biết được chừng nào mình vô nữa,nếu có thể vô trong tháng 6 thì mình lien lac bạn đi uống cafe nhé ,chúc liendang phỏng vấn được suông sẻ và nhiều may mắn nhé

nhienhuynh

Thành viên tích cực

hi viensoinho! mình phỏng vấn cùng ngày với bạn đó 24/7 ,chứ ko phải nhienhuynh đâu bạn,viensoinho tính chừng nào đi khám sức khoẻ vậy
Chào cacbui va viensoinho,
Hai bạn có lich phỏng vấn rồi , mình chưa xong bên NVC,vì mình chờ ông xã lấy giấy xác nhận đang làm việc ...lúc đó mới nộp cho luật sư 1 lần luôn . Thấy các bạn có thư phỏng vấn,làm mình nôn quá .
Hai bạn chuẩn bị thật tốt cho hồ sơ nhe .
Nhienhuynh.

cacbui

Thành viên mới

Hai bạn có lich phỏng vấn rồi , mình chưa xong bên NVC,vì mình chờ ông xã lấy giấy xác nhận đang làm việc ...lúc đó mới nộp cho luật sư 1 lần luôn . Thấy các bạn có thư phỏng vấn,làm mình nôn quá .
Nhienhuynh.
cảm ơn nhienhuynh nhé,mình nghĩ bạn bạn nợp hoànt tất trong tháng này thì chắc bạn sẽ phỏng vấn vào tháng 8 đó bạn,mình cầu chúc cho chúng mình gặp nhiều may mắn nhé

viensoinho

Thành viên tích cực

mình tính thứ 2 tuần sau mình đi khám sức khỏe nè. còn bạn khi nào. bạn gọi đặt hẹn trước đi.

cacbui

Thành viên mới

mình tính thứ 2 tuần sau mình đi khám sức khỏe nè. còn bạn khi nào.
mình ko biết nữa ,tại vì mình chưa có nhận email nên mình cũng chưa ,tính chính xác được ,

phuongthuylx

Thành viên mới

Nhienhuynh.
hi nhien huynh .ban cho minh hoi tham giay xac nhan viec lam minh lam nhu the nao vi hs cua minh cung dang bo tuc xac nhan viec lam nua ban bt chi dum minh nhe

nhienhuynh

Thành viên tích cực

hi nhien huynh .ban cho minh hoi tham giay xac nhan viec lam minh lam nhu the nao vi hs cua minh cung dang bo tuc xac nhan viec lam nua ban bt chi dum minh nhe
Hi phuongthuylongxuyen,
ong xa cua mình nói với chổ làm,người ta tự viết và gửi ông xã của mình.nên mình cũng ko biết cái mẫu . Bạn nói với ông xã xin công ty mà dang làm việc,nguoi ta sẽ làm . Chúc bạn sớm bổ túc xong nhe

viensoinho

Thành viên tích cực

Hi ban phuongthuylongxuyen. đây là một mẫu thư xác nhận việc mình gởi cho bạn tham khảo nhé. chúc bạn sớm complete hồ sơ.
July 01, 2012

COMPANY NAME
ADDRESS
PHONE

To Whom It May Concern:
Please be advised that (TEN ĐẦY ĐỦ CỦA CHỒNG BẠN) is a full – time employee here at Best Furniture Gallery. He began employment on October 01, 2009. His rate of pay is $ 30,000 for the year 2012. He’s scheduled to work a 40 hours a week.
If you have any question regarding this letter, please call me at (SỐ PHONE CỦA CHỔ LÀM) or my cell phone at (SỐ PHONE CỦA NGƯỜI CHỦ).

Sincerely,
KÝ TÊN NGƯỜI CHỦ
(Owner).