[Diện Vợ, Chồng] Hồ sơ CR1 - WAC1190647741

cacbui

Thành viên mới
Ðề: check giùm hồ sơ anh chi ơi

ko biết lắm! nhưng mà cùng chung nha trang là zui rồi!...hihi
hồ sơ của cacbui tới đâu rồi?
mình hả ,cũng đang chờ approve giống bạn vậy,

huynhchau

Thành viên tích cực

29/8/2011 Sở di trú nhận hs ban va đang trong giai đoạn chờ xét duyệt .Bạn cố gắng chờ nha. Ví minh nộp hs sau ban ngay 12/9/2011 ma SDT đã approve hs minh ngay 5/3/2012 roi , minh đang chờ để chuyển wa NVC . Chuc vui vẻ nha.
hi mthanh88 hồ sơ bạn o tiểu bang nào vậy?

cacbui

Thành viên mới

hi cac bạn! hôm nay mình có một tin rất vui ,mình check hs của mình đã approved rồi mình mừng quá,mình liền gọi cho oxa mình biết liền ,vc mình rất là vui,mình chúc các bạn chưa đươc approved sẻ mau sớm được approved ,

Ly Trần

Thành viên mới

hi cac bạn! hôm nay mình có một tin rất vui ,mình check hs của mình đã approved rồi mình mừng quá,mình liền gọi cho oxa mình biết liền ,vc mình rất là vui,mình chúc các bạn chưa đươc approved sẻ mau sớm được approved ,
chúc mừng cacbui nha!....:1:

cacbui

Thành viên mới

cảm ơn bạn yuri !mình nghĩ bạn và các bạn khác sơm được approved thôi ,chúc các bạn sớm có tin vui nhé

Minnie

Thành viên mới

cảm ơn bạn yuri !mình nghĩ bạn và các bạn khác sơm được approved thôi ,chúc các bạn sớm có tin vui nhé
Chúc mừng Cacbui đã được approved, sau thời gian chờ đợi gần 7 tháng bạn nhỉ ! Minnie cũng đang chờ đợi gần 6 tháng rồi đó ! Mong sớm được nối gót bạn. Hihi ! :1:

nqtuan

Thành viên tích cực

chúc mừng cacbui sớm được đi về với bc .... vui thôi nhé cùng nhau chờ tới ngày ngưu lan chức nữ gặp nhau nhé

mthanh88

Thành viên mới

Mình chúc mừng bạn cacbui vì đã sớm có tin vui, vậy chung ta cùng ngồi chờ để sớm ngày đoàn tụ với ox nha , chúc mọi người vui vẻ nha:1:

mthanh88

Thành viên mới

hi mthanh88 hồ sơ bạn o tiểu bang nào vậy?
Chào bạn! ox mình o bang tennesse , và bây giờ mình đang chờ so case ko biết bao lâu sẽ có ? Chúc bạn vui vẻ nha, còn hs bạn sao rồi?:1:

cacbui

Thành viên mới

Chào bạn! ox mình o bang tennesse , và bây giờ mình đang chờ so case ko biết bao lâu sẽ có ? Chúc bạn vui vẻ nha, còn hs bạn sao rồi?:1:
chào ban mthanh88! oxa mình ở south cali .hs mình cũng làm lltp xong rồi chỉ chờ số case number giống bạn đó,vậy chúng mình cùng chờ cho vui nhé bạn,mình mong hs của chúng mình mọi chuyện được suôn sẻ để xóm gặp oxa ,chứ vc mà người một nơi buồn lắm bạn nhĩ:24:

huynhchau

Thành viên tích cực

hi cacbui,ban check hs nhu the nao ban co he ci cho minh voi duoc k,vi hs minh nop nay cung duoc 5thang roi,thanks

cacbui

Thành viên mới

hi cacbui,ban check hs nhu the nao ban co he ci cho minh voi duoc k,vi hs minh nop nay cung duoc 5thang roi,thanks
chào huynhchau!bạn vô diễn đàn ,rồi nhìn bên tay trai thấy chữ check case statu rồi bạn bấm vào đó ,nó sẻ ra 1 trang khác ,rồi bạn thây1khung để mình điền vào số hs cũa bạn vào ,rồi bấm nút inter và nó hiện ra hs của bạn như thế nào thôi mà,chúc bạn thành công nhé

cacbui

Thành viên mới

hi các bạn ! mình ko nhớ hs tên gì,nhưng mình thấy đã appro ngày 27/3 rồi đó ,hs là wac 1190658056 ,chúc mừng bạn nào có số hs đó nha

cacbui

Thành viên mới

chào bạn vnoi! hs của bạn được appro rồi đó 27,3 chúc mừng bạn nha

uocmo

Thành viên tích cực

hi đó là của bạn Sambi đó .Cả nhà chúc mừng bạn đó

cacbui

Thành viên mới

hi chào ace dien đàn! nhờ anh chị check dùm hs của em co number case hcmxxxx chưa vậy,hs của em đã appro ngày 19/3 /2012 mà chưa thấy gì liên lạc với họ cả,nhờ anh chị kiểm tra giùm em nhél001l001l001

VanBinh

Thành viên tích cực

hi chào ace dien đàn! nhờ anh chị check dùm hs của em co number case hcmxxxx chưa vậy,hs của em đã appro ngày 19/3 /2012 mà chưa thấy gì liên lạc với họ cả,nhờ anh chị kiểm tra giùm em nhél001l001l001
Chào cacbui ! HS của bạn tự làm hay do LS làm ? Nếu tự làm thì bạn gửi mail cho NVC ngay bây giờ , còn VC bạn nhờ LS làm thì hãy liên lạc với LS nhé.

cacbui

Thành viên mới

Chào cacbui ! HS của bạn tự làm hay do LS làm ? Nếu tự làm thì bạn gửi mail cho NVC ngay bây giờ , còn VC bạn nhờ LS làm thì hãy liên lạc với LS nhé.
chào vanbinh ! hs mình nhờ LS ,ok mình sẽ kêu oxa mình hỏi LS ,cam ơn vanbinh nhé