[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ đang chờ complete .

Status
Không mở trả lời sau này.

Thanh82

Thành viên mới
Chào ACE . Hồ sơ của mình bị checklist i864 và ds260 , mình đã gửi tất cả những gì NVC yêu cầu bổ sung vào ngày 28/9 và đang chờ complete . Hy vọng làm quen với mấy bạn cũng giống trường hợp như mình để giúp đỡ và chia sẻ kinh nghiệm .

tidollars

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ đang chờ complete .

Hồ sơ của tui cũng giống như bạn, cũng mới bổ sung xong gần 1 tuần rồi.

shirley19

Thành viên tích cực

hồ sơ của mình cũng đang đến bước nào , xin hỏi bị checklist là bị gì vậy ạ

trucmimi1511

Thành viên tích cực

minh cung bi check list I864 va ds260, mình gửi đi được 3 tuần mà chưa thấy tin tức gì cả. hix. mong là tuần tới này sẽ được hoàn tất. chúc các bạn sớm đc hoàn tất va mau nhận đc giấy pv nhé. hihi

Thanh82

Thành viên mới

Mình gửi đi mới được có 1 tuần à nên chắc còn lâu mới complete hix khi nào bạn trucmimi được complete thì nhớ thông báo cho mọi người biết nha .

caroline

Thành viên tích cực

mình cũng gởi checklist đươc 2 tuần rồi I864 với DS260

hienle

Thành viên tích cực

Các bạn cho mình hỏi từ khi nhận được thư của NVC bao lâu thì mình vào trang payment online trả tiền được vậy? Sáng nay mình nhận được email nhưng sao vào mạng vẫn chưa thể thanh toán phí 230$. Nhờ các bạn có kinh nghiệm chia sẻ thông tin. Cám ơn

tony.8910

Thành viên tích cực

Các bạn cho mình hỏi từ khi nhận được thư của NVC bao lâu thì mình vào trang payment online trả tiền được vậy? Sáng nay mình nhận được email nhưng sao vào mạng vẫn chưa thể thanh toán phí 230$. Nhờ các bạn có kinh nghiệm chia sẻ thông tin. Cám ơn
Bạn đã đóng 88 usd chưa?xong 88 usd thì mới đóng tiếp 230 usd.có case number và invoice ID thì vào trang online được liền.

hienle

Thành viên tích cực

Bạn đã đóng 88 usd chưa?xong 88 usd thì mới đóng tiếp 230 usd.có case number và invoice ID thì vào trang online được liền.
Mình đóng 88$ 20 ngày rồi. Sáng nay nhận được thư NVC thông báo đóng 230$. Mình đã vào trang đóng tiền online bằng case number và invoice ID nhưng mục phí visa vẫn không có thông tin gì, vẫn không có số tiền 230$, nút payment vẫn chưa sáng lên, không chọn được. Bạn Tony.8910 có kinh nghiệm gì chỉ giáo cho mình với

ConChuot

Thành viên tích cực

Bác giống e nè!
Sáng nay cũng nhận được email từ NVC yêu cầu đóng 230$ mà vào chẳng đóng được.
Cái option Select hok có cho chọn. Hic!
Chắc chờ ngày mai thử xem sao.

tony.8910

Thành viên tích cực

mình củng mới đóng 230 usd xong thôi,giờ mới nộp tất cả hồ sơ cho NVC và chờ comple thôi,.theo mình thấy thì bạn phải chờ tiếp thôi vì tuỳ theo mổi trường hợp khác nhau.mình thì cả tuần sau nó mới cho đóng 230 usd,lúc trước đã đóng 88 usd rồi mà nó cũng trả lại tiền vô tk kêu mình phải đóng lại.đóng xong 230 usd bạn mới được làm ds 260.

tony.8910

Thành viên tích cực

Bác giống e nè!
ngày pd của bác ngày mấy mà giờ mới đóng 230 usd

ConChuot

Thành viên tích cực

mình củng mới đóng 230 usd xong thôi,giờ mới nộp tất cả hồ sơ cho NVC và chờ comple thôi,.theo mình thấy thì bạn phải chờ tiếp thôi vì tuỳ theo mổi trường hợp khác nhau.mình thì cả tuần sau nó mới cho đóng 230 usd,lúc trước đã đóng 88 usd rồi mà nó cũng trả lại tiền vô tk kêu mình phải đóng lại.đóng xong 230 usd bạn mới được làm ds 260.
Cảm ơn bác Tony!
Không biết khi nào mới cho đóng đây.
Chưa đóng nên hok có DS-260 trong này.

tony.8910

Thành viên tích cực

Của e tháng 1/2013 bác ah!
Còn của bác PD bao nhiêu zậy?
oh vậy quá sớm rồi,mình pd 8.2012 .được approved tháng 6.2013 nhưng bận quá không làm hồ sơ.giờ mới làm xong.
ở việt nam chơi sướng hơn qua sớm làm gì bác ơi.

hienle

Thành viên tích cực

Bác giống e nè!
Vậy là có bạn đồng hành, không phải riêng một mình mình. Chờ tiếp thôi hén bạn Conchuot. Hồ sơ của mình PD 1/10/2012, App 5/8/2013. Mong được làm quen với bạn để cập nhật thông tin

ConChuot

Thành viên tích cực

oh vậy quá sớm rồi,mình pd 8.2012 .được approved tháng 6.2013 nhưng bận quá không làm hồ sơ.giờ mới làm xong.
ở việt nam chơi sướng hơn qua sớm làm gì bác ơi.
Nhớ vợ quá bác ơi!
Ăn chơi cũng chán chê rồi.hjhj.
Qua còn phụ vợ nữa chứ!

ConChuot

Thành viên tích cực

Vậy là có bạn đồng hành, không phải riêng một mình mình. Chờ tiếp thôi hén bạn Conchuot. Hồ sơ của mình PD 1/10/2012, App 5/8/2013. Mong được làm quen với bạn để cập nhật thông tin
Ok bác!
Thế bác nộp I-864 chưa?

tony.8910

Thành viên tích cực

nếu các bạn ds 260 không biết chổ nào hỏi mình nhé.

Status
Không mở trả lời sau này.