[Hồ sơ F2A, 2B] Hồ sơ đang chờ complete .

Status
Không mở trả lời sau này.

ConChuot

Thành viên tích cực
Ðề: Hồ sơ đang chờ complete .

Chưa nộp bạn ơi, chờ nộp được lệ phí xét cấp visa mình mới nộp hết hồ sơ 1 lượt luôn
Đóng tiền đi bác.
Đóng được rồi đó.

quynh_18

Thành viên tích cực

Đã nộp được rồi, hú hồn, nhưng vẫn chưa paid....[/QUOTE

khi nào mình mới đóng 230$ zậy bạn? phải đợi nvc gởi mail kêu đóng hay là có thể đăng nhập vào trang đóng tiền onl và đóng luôn? tại mình đóng 88$ và điền đơn ds261 được hơn nữa tháng rồi và nvc yêu nộp i864 nhưng do co chút xiu chuyện nên bây h mình vẫn chưa thể nộp i864 được
còn ds 260 là ai điền vậy ban?

tony.8910

Thành viên tích cực

khi nào mình mới đóng 230$ zậy bạn? phải đợi nvc gởi mail kêu đóng hay là có thể đăng nhập vào trang đóng tiền onl và đóng luôn? tại mình đóng 88$ và điền đơn ds261 được hơn nữa tháng rồi và nvc yêu nộp i864 nhưng do co chút xiu chuyện nên bây h mình vẫn chưa thể nộp i864 được
DS 260 do người được bảo lãnh điền,bạn cứ vào trang đóng tiền theo dõi,khi nào cho đóng thì mình đóng.

ConChuot

Thành viên tích cực

Đã điền xong DS-260 rồi bác nha! Bac lo điền đi!
Chúc bác cuối tuần vui ve!

thaongoc311

Thành viên tích cực

Mấy a c pd ngày mấy mà gần complete hết rồi? :(
E pd ngày 21/6/2012 mà chưa tới đâu hết. Buồn quá. Không biết đến bao giờ mới được đi. Hic.

hienle

Thành viên tích cực

Đã điền xong DS-260 rồi bác nha! Bac lo điền đi!
Chúc bác cuối tuần vui ve!
Bác Chuot đóng 230$ cùng ngày với Minh hả?. Đã paid và điền ds260 rồi sao, nhanh thế. Sao của Minh vẫn chưa paid nhỉ?. Mình Đóng từ ngày 9/10 đấy!

hienle

Thành viên tích cực

Bạn Tony.8910 trả lời bạn chính xác rồi. Có thể đợi email của NVC thông báo, kêu mình làm gì thì mình làm cái đó. Nhưng cũng vào Trang ưeb của họ kiểm tra thường xuyên nếu cho đóng thì mình đóng. Bạn chọn nút pay nếu nó hiện ra tên, số tiền bấm vào nút select và nhập thông tin là hoàn tất

ConChuot

Thành viên tích cực

Bác Chuot đóng 230$ cùng ngày với Minh hả?. Đã paid và điền ds260 rồi sao, nhanh thế. Sao của Minh vẫn chưa paid nhỉ?. Mình Đóng từ ngày 9/10 đấy!
Bác kiểm tra lại thử xem sao.
Bác đóng trước e đó, bác đóng buổi chiều, còn e 11h đêm hôm đó mới đóng.
E paid rồi và có DS-260 là e điền luôn.
Mà NVC bảo mật ghê lắm bác nha! Nhà e có 2cái máy tính e vào cái máy kia(gọi là máy số 1 đi) xem nó có DS-260 rồi e thoát ra để vào máy khác(máy số 2) điền nhưng e vào máy 2 xem nó lại không có DS-260, chỉ thấy 2cái đóng tiền paid thôi. E thắc mắc quái lạ làm sao. Thế là e vào lại máy 1 nó có DS-260, có phải NVC bảo mật không nữa.
2cái laptop đều chung một mạng đó bác nha!

quynh_18

Thành viên tích cực

Bạn Tony.8910 trả lời bạn chính xác rồi. Có thể đợi email của NVC thông báo, kêu mình làm g thì mình làm cái đó. Nhưng cũng vào Trang ưeb của họ kiểm tra thường xuyên nếu cho đóng thì mình đóng. Bạn chọn nút pay nếu nó hiện ra tên, số tiền bấm vào nút select và nhập thông tin là hoàn tất
uh.hôm nay chok mình nhận được mail của nvc kêu đóng 230$ rồi, bây h mình đang chuẩn bị điền ds260

hienle

Thành viên tích cực

Bác kiểm tra lại thử xem sao.
Bác đóng trước e đó, bác đóng buổi chiều, còn e 11h đêm hôm đó mới đóng.
E paid rồi và có DS-260 là e điền luôn.
Mà NVC bảo mật ghê lắm bác nha! Nhà e có 2cái máy tính e vào cái máy kia(gọi là máy số 1 đi) xem nó có DS-260 rồi e thoát ra để vào máy khác(máy số 2) điền nhưng e vào máy 2 xem nó lại không có DS-260, chỉ thấy 2cái đóng tiền paid thôi. E thắc mắc quái lạ làm sao. Thế là e vào lại máy 1 nó có DS-260, có phải NVC bảo mật không nữa.
2cái laptop đều chung một mạng đó bác nha!
Ừ lạ nhỉ. Bác Chuot cho mình hỏi là, trường hợp của Bác báo paid từ ngày mấy thế? Có nhớ ko?

hienle

Thành viên tích cực

Các bác có đi họp mặt offline ngày 20.10 ko vậy?. Tham gia cho đông vui đi...

ConChuot

Thành viên tích cực

Ừ lạ nhỉ. Bác Chuot cho mình hỏi là, trường hợp của Bác báo paid từ ngày mấy thế? Có nhớ ko?
Chiều hôm qua theo giờ VN í bác!
Paid là e báo bác liền í mà.
Hôm qua e điền luôn DS-260 rồi.
E với bác đóng cùng ngày luôn đó.
Hình như hệ thống nó tự động paid í. Lần trước e đóng 88$ cũng vậy, sau 72tiếng là nó paid.

hienle

Thành viên tích cực

Chiều hôm qua theo giờ VN í bác!
Paid là e báo bác liền í mà.
Hôm qua e điền luôn DS-260 rồi.
E với bác đóng cùng ngày luôn đó.
Hình như hệ thống nó tự động paid í. Lần trước e đóng 88$ cũng vậy, sau 72tiếng là nó paid.
Sáng nay kiểm tra vẫn chưa paid mà tiền đã trừ rồi. Hic. Chờ tiếp

Status
Không mở trả lời sau này.