[Hồ sơ F1] Hồ sơ F1 - zeldavn

zeldavn

Thành viên tích cực
Ðề: Thời gian EMS gửi VIsa đến nhà là bao lâu

Theo thông tin mình đọc trên web của LSQ thì VISA sẽ được giao trong vòng 02 tuần. Nghĩa là có thể sớm hơn hoặc chậm nhất là 02 tuần.

The visa will be delivered via courier service within two weeks. All immigrant visa applicants must use the courier service. Picking up visas in person will no longer be allowed. The delivery fee is either 77,000 VND or 165,000 VND depending upon your shipping address. The fee is payable only in cash VND at the EMS counter in the Consular lobby.

quoctung1992

Thành viên mới

anh em sao rồi ! có visa cả rồi chứ ! mai mình bay rồi ne ! hồi hộp wa đi hok bik thế nào đây ! mong ae sớm có visa cả nhá

phongtran90

Thành viên tích cực

chán quá whisky ơi đợi VISA hoài mà có thấy tăm hơi đâu

quoctung1992

Thành viên mới

mình cũng buồn dùm bạn nun ! mong mọi chuyện tốt đẹp , bạn đừng lo lắng wa nhé ! mình là con của ba mẹ thật thì trc sau cũng đc đi thôi mà ^^

An huynh

Thành viên tích cực

Minh xin chuc mung ban whisky, ngay Mai ban bay roi pk
Minh 31tay nay phong van ne. Nhung cung di dien giong ban, Minh muon hoi hom ban vao phong van nguoi ta hoi ban gi vay. Co the huong dan chi dum Minh khong. Ba Minh cung ruoc Minh.
Mong som nhan duoc tin cua ban
Chuc ban sang vung dat moi gia Đinh doi dao skhoe va moi viec may man thuan loi nhe.

phongtran90

Thành viên tích cực

Chào cả nhà buổi sáng. Có ai Có VISA chưa ? :(

quoctung1992

Thành viên mới

chào bạn ! diện F2A ng ta phỏng vấn nhanh lắm nếu như giấy tờ ok hết ! mình vì sai tên ba mình trong giấy phỏng vấn nên phải xét nghiệm ADN nhưng cũng qua hết rồi !
ng ta chủ yếu hỏi : Ba bạn ở tiểu bang nào ? Qua Mĩ bằng đường nào ? Ai đứng tên bảo lãnh tài chính cho bạn ? Năm sinh ba bạn . Thế thôi không có nhiều đâu bạn đừng lo lắng wa nhé !
Tối nay 10h mình bay rồi ^^ có gì bạn add nick yahoo mình nhé ox_baby1992@Yahoo.com

phongtran90

Thành viên tích cực

Thượng lộ bình an nhé whisky . Mog mọi điều tốt đẹp sẽ đến với bạn .

zeldavn

Thành viên tích cực

Bye bye wishky, Chúc bạn mau chóng hoà nhập với cuộc sống mới nhé .

Thứ tư may mắn mọi người ơi

zeldavn

Thành viên tích cực

phongtran90 hôm nay nhận VISA mở hàng koi nào

quoctung1992

Thành viên mới

Cảm ơn các bạn nhé ! Chúc các bạn cũng sớm nhận đc visa nhé

tien1992

Thành viên tích cực

Chúc bạn whisky sớm hoà nhập vs cuộc sống mới nhé , mình đợi sáng giờ cũng vẫn chưa thấy visa đến , nếu mà hôm nay ko có thì chắc sẽ đợi đến thứ 6 mới có phải không các bạn? vì thứ 4 lãnh sự quán không làm việc

zeldavn

Thành viên tích cực

Chúc bạn whisky sớm hoà nhập vs cuộc sống mới nhé , mình đợi sáng giờ cũng vẫn chưa thấy visa đến , nếu mà hôm nay ko có thì chắc sẽ đợi đến thứ 6 mới có phải không các bạn? vì thứ 4 lãnh sự quán không làm việc
Hôm nay thứ tư là ngày tập huấn nội bộ, chắc sẽ không có visa đâu. Vậy chờ thứ 5,6 vậy

An huynh

Thành viên tích cực

mình cám ơn bạn whisky nhiều nha, chúc bạn thượng lộ bình an..

quoctung1992

Thành viên mới

Các bạn đừng lo nhé thứ 4 lsq vẫn sẽ phát visa cho ems nhé chỉ trừ thứ 7 Cn thôi

tien1992

Thành viên tích cực

Cảm ơn bạn , vậy chắc phải đợi tiếp rồi :D thấy xong buổi sáng mà không có là biết 1 ngày nữa

TungNguyen

Thành viên tích cực

Mình đã nhận visa trưa hôm qua ngày 17/7 ems chuyển từ lsq đến nhà mình ở đà nẵng trong vòng 20 tiếng đồng hồ thôi
Chúc mọi người sớm nhận visa

mình phỏng vấn ngày 6/7
bổ túc cho bà xã 10/7

phongtran90

Thành viên tích cực

Mình đã nhận visa trưa hôm qua ngày 17/7 ems chuyển từ lsq đến nhà mình ở đà nẵng trong vòng 20 tiếng đồng hồ thôi
Chúc mọi người sớm nhận visa

mình phỏng vấn ngày 6/7
bổ túc cho bà xã 10/7
ngày 10/7 mình cũng bổ túc hồ sơ xog , Mình bổ túc lúc 2h30 chiều không biết TungNguyen bổ túc lúc sáng hay chiều ?

TungNguyen

Thành viên tích cực

ngày 10/7 mình cũng bổ túc hồ sơ xog , Mình bổ túc lúc 2h30 chiều không biết TungNguyen bổ túc lúc sáng hay chiều ?
Mình là người bổ túc cuối cùng trong ngày 10/7 lúc 4h25 chiều